Trang 1/3 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 23

Unhappy Đừng Bán Huyền Tinh = Vàng Không Khóa ...

Admin đừng bán Huyền tinh bằng vàng không khóa . Chẳng khác gì nạp tiền vào dupe đồ lên

Mặc định Re: Đừng Bán Huyền Tinh = Vàng Không Khóa ...

Game nào mà không có chỗ cho vip nạp car đập đồ..nếu không như vậy thì nhà phát hành lấy gì ăn

Quote Nguyên văn bởi KiềuKiềuSưNương Xem bài viết
    Game nào mà không có chỗ cho vip nạp car đập đồ..nếu không như vậy thì nhà phát hành lấy gì ăn
    Vậy là bạn chịu với nap card co HT sẵn trên shop chứ ko muốn nạp card mua HT từ nguoi choi khac kiếm dc. vì theo bạn nghĩ chắc nạp card mua HTtừ người chơi khác thì NPH đói , và NPH đói thì ảnh hưởng tới gid đình bạn chăng sao bạn có suy nghĩ thiểu năng vậy

Đúng rồi mong NPH đừng bán tt trong shop nữa,để giữ tính cân bằng trong game chứ,hãy fix lại như AT 2 đi giữ game đc cân bằng,không thì game này sẽ chết đó.Game này rất hay mong NPH hãy phát triển game theo hướng lâu dài,đừng hút tiền nhanh thế

game cũng phải có người giàu người nghèo .. ko thể tránh đc bạn à . cũng giống như ngoài đời vậy

Bạn hãy xem lại tất cả các game của VN bây giờ thế nào đi,có game nào mà ko có chỗ cho người giàu ném tiền vào,còn người nghèo thì có cách chơi của người nghèo...còn cái việc game đóng cửa sớm khi nào thì các bạn " lo bò trắng răng" làm cái gì nhi?.Ai cũng có suy nghĩ của riêng mình,chơi vui là chính,việc gì fai so đo...còn nói tới gia đình này nọ.Xem lại mình đi như thế nào rồi đi chê người khác,chê gia đình người khác Thiểu cái này,Thiểu cái kia..nghe mà gớm

Bạn hãy xem lại tất cả các game của VN bây giờ thế nào đi,có game nào mà ko có chỗ cho người giàu ném tiền vào,còn người nghèo thì có cách chơi của người nghèo...còn cái việc game đóng cửa sớm khi nào thì các bạn " lo bò trắng răng" làm cái gì nhi?.Ai cũng có suy nghĩ của riêng mình,chơi vui là chính,việc gì fai so đo...còn nói tới gia đình này nọ.Xem lại mình đi như thế nào rồi đi chê người khác,chê gia đình người khác Thiểu cái này,Thiểu cái kia..nghe mà gớm
    có game khiến người giàu chưa ném tiền dc đó bạn ( vì tương lai chưa biết) đó là mấy game thu phí hiện nay người giàu rất khó lòng ném tiền ( vì có cash shop đâu mà ném )
    Đông qua, xuân đến, hạ lại sang
    Lạnh lẽo điều hiu lá thu tàn
    Nga My 1 kiếp thời không dứt
    Gắn kết tâm tình mộng võ lâm...
    DiệpPhiTuyết Biện Kinh - Thái Sơn

Ae wa ttb chơi đê game này cho nhà giàu chơi thôi

Nói phải suy nghi lại mình coi có thiểu ... không .

Ủng hộ 2 tay, cứ như AT2 có phải tốt hơn không, bán TT với nguyên liệu trong shop thì còn gì hay nữa, ai giàu là mạnh, như AT2 mấy cái NL hay TT muốn mua phải mua = vàng khóa trong TTGD, khi có người bán mới mua được. Đừng nói bản update tới sẽ bán Thạch trong shop nữa là bó tay luôn