Trang 2/2 ĐầuĐầu 1 2
Hiện kết quả từ 11 tới 18 của 18

Mặc định Re: cần pro nga mi chỉ giáo. SV biện kinh

đi pk or tàng long toàn bị hội đồng. Cũng may là có chết cũng ráng kéo 1 mem theo và vài mem bị thương. Tiếc là họ bơm máu kịp chứ thuốc mà time delay lâu xí là toi nhá

nâng như tôi ý tầm solo 1 vs 1 hoặc 1vs 2. từ VĐ ngang phớ. thỳ chơi đc hết. chứ nó bú hội đồng thở k kịp. ai chẳng thế

Quote Nguyên văn bởi Bé Gấu Xem bài viết
    đi pk or tàng long toàn bị hội đồng. Cũng may là có chết cũng ráng kéo 1 mem theo và vài mem bị thương. Tiếc là họ bơm máu kịp chứ thuốc mà time delay lâu xí là toi nhá
    pk hội đồng thì NM nên đứng sau đánh các đối thủ xáp la cà vào team bị ăn hit là khinh công ra chổ khác liền để làm mất mục tiêu của địch canh range xa nhất có thể bơm máu sao cho bơm dc hết tanker của pt nuker dc bơm hay ko thì tùy vì nuker rất ít ăn dame.
    đi CT thì chỉ đánh khi có mana shield ko có mana thì phắn (trừ trường hợp đang áp đảo có thể ăn ké dc) dùng skill buff máu để hồi phục cho bản thân tránh bị chết nhảm vì các hiệu ứng kéo dài của VD hoặc bỏng của hệ hỏa .
    Đông qua, xuân đến, hạ lại sang
    Lạnh lẽo điều hiu lá thu tàn
    Nga My 1 kiếp thời không dứt
    Gắn kết tâm tình mộng võ lâm...
    DiệpPhiTuyết Biện Kinh - Thái Sơn

mình cũng thắc mắc một chút về lực tay của bạn. Acc nm mình full 63 full 6, tăng max khí mới lên có 1k5 T T

Chủ pic lừa anh em rồi,mình NM 69 đang chờ lên 70 đây,đã tẩy lại point,ở mốc 69 hiện tại mình để thể 270,khí 412,thân 170,set đồ cùi gồm mũ 6x thừa +8,tay 6x thừa +8,giày 4x thừa +8,nhẫn 6x thừa +7,còn lại các món +6 hết mà còn rất nhiều đồ 4x,ngọc ép linh tinh 1,2 cùi,dự kiến cùng độ cường hóa 4 như hiện nay,lên 70 máu sẽ chạm mốc 7k7,nếu thay set thừa 6x hết,máu sẽ lên đc 8k,nếu thay set hiếm 7x máu sẽ lên 9k+,dame tay hiện là 1k7,chính xác 611 ~ 85,44%,nói chung săn boss GT cùng anh em tạm ổn.
    Bạn nói dame tay bạn 2k+,đơn giản là bạn có buff chúc phúc 40% dame và có thể thêm buff của VD,như mình 1k7 dame gốc buff chúc phúc 40% là cũng đc 2k,chứ với tầm lv đó,đồ cường hóa thấp mà được thế,đến võ đang còn đang phải mơ ước chứ nói gì tới nga my.

Quote Nguyên văn bởi TườngVi Xem bài viết
    Chủ pic lừa anh em rồi,mình NM 69 đang chờ lên 70 đây,đã tẩy lại point,ở mốc 69 hiện tại mình để thể 270,khí 412,thân 170,set đồ cùi gồm mũ 6x thừa +8,tay 6x thừa +8,giày 4x thừa +8,nhẫn 6x thừa +7,còn lại các món +6 hết mà còn rất nhiều đồ 4x,ngọc ép linh tinh 1,2 cùi,dự kiến cùng độ cường hóa 4 như hiện nay,lên 70 máu sẽ chạm mốc 7k7,nếu thay set thừa 6x hết,máu sẽ lên đc 8k,nếu thay set hiếm 7x máu sẽ lên 9k+,dame tay hiện là 1k7,chính xác 611 ~ 85,44%,nói chung săn boss GT cùng anh em tạm ổn.
    Bạn nói dame tay bạn 2k+,đơn giản là bạn có buff chúc phúc 40% dame và có thể thêm buff của VD,như mình 1k7 dame gốc buff chúc phúc 40% là cũng đc 2k,chứ với tầm lv đó,đồ cường hóa thấp mà được thế,đến võ đang còn đang phải mơ ước chứ nói gì tới nga my.
    max chúc phúc kim là 60% thì phải ở AT đã quay dc 1 lần nên ko nhớ rõ lắm. với mức + dame thế thì cũng có thể lên dc 2k dame lực tay.
    Đông qua, xuân đến, hạ lại sang
    Lạnh lẽo điều hiu lá thu tàn
    Nga My 1 kiếp thời không dứt
    Gắn kết tâm tình mộng võ lâm...
    DiệpPhiTuyết Biện Kinh - Thái Sơn

đúng là maxx chúc phúc. k để ý

acc NM tui cung zay 61 luc tay cung chi vãng co 1k4 den 1k5 thuj đồ +6