Trang 1/2 1 2 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 14

Mặc định Ai GIup minh cach tang diem tiem nang cua TL voi. Tks :B:B:B:B:B:B:B:B

ban nao biet cach tang diem tiem nang cua TL thi chi minh voi. TKs ban ay nhieu nhieu

Mặc định Re: Ai GIup minh cach tang diem tiem nang cua TL voi. Tks :B:B:B:B:B:B:B:B

Theo nhu minh dc bit thi van de nang tiem nang hien nay rat kho cho TL,neu ban da doc bai cua catngheo cung bit neu nhu tang 3 the 5 khi 2 than thi luc tay chi co 1098 do la cap 61 ,tang nhu vay la hok on hien nay chua ai bit tang thieu lam nhu the nao ca

Mặc định Re: Ai GIup minh cach tang diem tiem nang cua TL voi. Tks :B:B:B:B:B:B:B:B

mình thì 5 khí 3 thân 2 thể k biết các bạn thế nào

Max khi' con lai, phang het' vao` the? .....do` yeu thi` them chut' than phap'

Theo mình thì cộng max TP còn lại cộng hết vào khí ... không biết các bạn thấy sao

tang nhu ban NgoKyLongTL cung dc hien nay minh cap 70 max khi ,95 diem than con nhui don het vao the danh cung kha on DM 2 phat die VD thi danh hoi lau 1 chut vi no co bom mau

Tl ko nen tang thân pháp nhé, vì cx lên rất ít

cho mình hỏi tại sao nhiều người chú trọng vào khí quá vậy, theo mình biết thì khí là mana và công nội, con TL thien ve cong ngoại, nhưng sao thấy mọi ng tap trung vào khí nhiều quá, có ai giai thích cho mình được không, mới chơi game này nen exp còn ít , mong ae thông cảm

thiếu lâm là nội công ...tăng khí lấy đame chứ tăng gì ..hệ kim ngoại công là thiên vương ... nếu mới chơi thì cứ xem cái bảng auto nó tăng rồi sau đó lấy nó mà chế ra cách tăng của mình...

Quote Nguyên văn bởi Lý Gia Liêm Xem bài viết
    cho mình hỏi tại sao nhiều người chú trọng vào khí quá vậy, theo mình biết thì khí là mana và công nội, con TL thien ve cong ngoại, nhưng sao thấy mọi ng tap trung vào khí nhiều quá, có ai giai thích cho mình được không, mới chơi game này nen exp còn ít , mong ae thông cảm
    chả thiếu lâm nào mà ngoại kể cả từ các phiênnhé bản vltk đến kiếm thế đừng có mà phán ngu, thiếu lâm max khí thì ms 1 hit 1 die dc