Hiện kết quả từ 1 tới 9 của 9

Mặc định NPH chỉ nghĩ đến người giàu!!!

thật sự game này rất hay và thu hút theo suy nghĩ của mình nhưng khi close beta ra thì hoàn toàn khác .chỉ cần có tiền là có tất ca chưa gì 1 thằng ở sv mình full set 13 cả 10 thằng đánh nó còn ko chết hỏi game có sự công bằng ở đâu ......game sẽ chết sớm thôi!!!!!

Mặc định Re: NPH chỉ nghĩ đến người giàu!!!

Cài này đồng ý à nha, dân cày chết hết rồi, toàn đại gia chơi với nhau thôi

Cứ đà này vài tháng nữa NKVS cũng sẽ theo chân các game khác mà ra đi mãi mãi thui

Thôi bạn ạ nói nhiều r giờ để bọn này tự giải quyết . Không thì để mấy thằng siêu nhân chơi vói nhau cũng đc

Quote Nguyên văn bởi cuibapdaihiep Xem bài viết
    thật sự game này rất hay và thu hút theo suy nghĩ của mình nhưng khi close beta ra thì hoàn toàn khác .chỉ cần có tiền là có tất ca chưa gì 1 thằng ở sv mình full set 13 cả 10 thằng đánh nó còn ko chết hỏi game có sự công bằng ở đâu ......game sẽ chết sớm thôi!!!!!
    Chuẩn luôn, mình chơi bên TTB, event hay và thiết thực đối với toàn gamer, dù có nạp tiền hay ko thì tham gia đủ event đều có thể trở thành VIP, còn cashshop bên đó chỉ bạn đồ ngoại trang ko thôi, nên gamer bên đó chơi gắn kết với nhau lắm..!
    Chắc DUO là NPH mới, nên vấn đề họ quan tâm bây giờ là làm sao lấy lại vốn, còn "gamer nghèo" thì có lẽ "sống chết mặc bay"
    1 tựa game hay nhưng rồi sẽ đi về đâu, tồn tại đc bao lâu đây..!

Mong nph xem xét vấn đề này để dân nghèo còn có chỗ chơi chứ như th này thì thật quá chênh lệch. Hy vọng bản cập nhât sau sẽ ko có vấn đề gì để góp ý

Mình cũng thấy bắt đầu nản rồi đấy, cày mãi mới lên dc bộ + 8, quay lại thấy thằng + 13 rồi, thua !

bỏ 3tr ra là 1 set + 13

tui còn +5 này, các bác +8 hết rồi còn cứ khoe