Trang 1/3 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 23

Mặc định Anh Em Bình Dương báo danh. Tất cả các server luôn nha. Để tổ chức Offline hú hí nè :D

Đơn giản thôi ko cần viết nhiều. Mình đang chơi Server Tương Dương-Châu Giang. Nick BushIdol. ai ở Bình Dương chơi qua nhiều game chắc cũng ko xa lạ j với mình
    Mình lập cái thớt này là chủ yếu làm 1 nơi để toàn thể AE-BD mình hợp lại. Trước là để AE-BD mình cũng sinh hoạt trong game chia sẽ nhau cách chơi, rồi chém gió thảo luận bla bla các kiểu. Nếu có thể thì làm CLB-NKVS Bình Dương luôn cũng đc.
    Nếu hợp nhau thì tất cả có thể gom về chung 1 gia tộc hoặc 1 bang nào đấy.
    Tất cả chỉ có thế
    Thông tin cá nhân:
    Tên hay gọi: Thái (Bush)
    Nick game : BushIdol (TD-Châu Giang) tộc Thần Giới
    yahoo : BushIdol269@yahoo.com
    CSM talk : bushlatao456
    FB : https://www.facebook.com/profile.php?id=100002702008901
    Mình 23t sinh năm 1990 cho AE tiện xưng hô nhen

Mặc định Re: Anh Em Bình Dương báo danh. Tất cả các server luôn nha. Để tổ chức Offline hú hí nè :D

Hj Bình Dương
    Mình sv Biện Kinh nhân vật MissGấu phái Nga My

Mặc định Re: Anh Em Bình Dương báo danh. Tất cả các server luôn nha. Để tổ chức Offline hú hí nè :D

Mình củng Bình Dương đây !
    Sever : Tương Dương-Châu Giang
    Nick : The-Men
    Tộc : Thiên Địa

AE add face mình nhen. Có thể chủ nhật tuần sau mình làm cái off nho nhỏ cho vui

lại gặp thằng Bush tao bẹp đây mày bên châu giang có thằng NgoKyLong là bạn chơi Ngọa Long vs tao đó. Mời nó vào mà chơi
    GP_BeBep Bang: Khí Phách Tộc: Ma Giáo Sv: Biện Kinh - Thái Sơn

Quote Nguyên văn bởi BeXinh Xem bài viết
    lại gặp thằng Bush tao bẹp đây mày bên châu giang có thằng NgoKyLong là bạn chơi Ngọa Long vs tao đó. Mời nó vào mà chơi
    uk tao đang ở bang NKL nè. mày có chơi ko. nick Ngọa Long mày tên j để tao hỏi

à vào chơi chung bọn tao nè Bẹp ml`
    Lần sửa cuối bởi BushIdol; 22-08-2013 lúc 02:23 PM

tên bé bẹp lun chá gì nữa liên lạc vs nó rồi khi trc NKL ở bên úc vs tao mà
    GP_BeBep Bang: Khí Phách Tộc: Ma Giáo Sv: Biện Kinh - Thái Sơn

Chung Seve Nek Bush anh em mjnh 1 thoi choi game Hau Tay Du Nho tuj ko CongDongVip ( Ngu Trang ) Tung di Ban V cho ong doa nho trua tuj cung wa choi game nay` luon hi hi
    mong dc zo Toc ong de co dip online Chung seve zoi Bush nek`
    ten nhan vat CaChua ; nga my 79 hien dang trong toc ChienThan , Bang xSatx coa j pmm cho tuj zo toc ong cai nka

Quote Nguyên văn bởi CongDongVip Xem bài viết
    Chung Seve Nek Bush anh em mjnh 1 thoi choi game Hau Tay Du Nho tuj ko CongDongVip ( Ngu Trang ) Tung di Ban V cho ong doa nho trua tuj cung wa choi game nay` luon hi hi
    mong dc zo Toc ong de co dip online Chung seve zoi Bush nek`
    ten nhan vat CaChua ; nga my 79 hien dang trong toc ChienThan , Bang xSatx coa j pmm cho tuj zo toc ong cai nka
    Nhớ rồi thì tui chơi 2 acc BushIdol voi VinhThien đấy. có j pm nhé.

Nhớ rồi thì tui chơi 2 acc BushIdol voi VinhThien đấy. có j pm nhé.
    Sao tui pmm ac ten ; BushIdol thi he thong bao la ko co