Trang 2/2 ĐầuĐầu 1 2
Hiện kết quả từ 11 tới 13 của 13

Mặc định Re: CL thật sự rất bá...!!! nếu có trình PK PRO

mình xin có 1 vài ý kiến. cho dù chẳng liên quan j. nhưng mình thấy pk kiểu j phái đào hoa đảo vẫn thật là vãi. mình chơi ko có kinh ngiệm, nhưng vào TLC phọt phọt vài phát cũng đi gần teem. ít khi đứng hạng 3. chỉ toàn 1 với 2. mình thích lắm. bữa hôm có con võ đang 68 sét đồ cũng ngang ngửa với m. nhưng mình mới 66. nó đồ sát mình, mình đứng ngây ra. vậy mà nó bẻm lòi mắt m chẳng chết. mình đứng bơm máu, kaka. cười đùa với nó rùi bỏ vào thành. tại m rất ít thích solo hay tỉ thí. mình thích chơi và lên tám với mọi ng thui. kính bút nhá.

Quote Nguyên văn bởi QuáchAnAn Xem bài viết
    mình xin có 1 vài ý kiến. cho dù chẳng liên quan j. nhưng mình thấy pk kiểu j phái đào hoa đảo vẫn thật là vãi. mình chơi ko có kinh ngiệm, nhưng vào TLC phọt phọt vài phát cũng đi gần teem. ít khi đứng hạng 3. chỉ toàn 1 với 2. mình thích lắm. bữa hôm có con võ đang 68 sét đồ cũng ngang ngửa với m. nhưng mình mới 66. nó đồ sát mình, mình đứng ngây ra. vậy mà nó bẻm lòi mắt m chẳng chết. mình đứng bơm máu, kaka. cười đùa với nó rùi bỏ vào thành. tại m rất ít thích solo hay tỉ thí. mình thích chơi và lên tám với mọi ng thui. kính bút nhá.
    chuẩn rồi, mình cũng chơi qua ĐHĐ và chưa bao giờ bị top 3 trong TLC, nhưng công việc rất đơn giản, đứng sau bắn và bắn, thằng nào áp sát thì bơm máu nó có mà khóc. Nhưng chơi nv chỉ vui vui ít lần đầu, chơi lâu dài sẽ thành nhảm với việc cứ đứng bắn ks cả team, chơi Côn Luân , Hoa Sơn, Tiêu Dao mới pk đã, dù toàn bị tụi nó hiếp hehe

Quote Nguyên văn bởi PhêThuốcLắc Xem bài viết
    Tôi rất thích phong cách chơi của bạn, chơi game để trải nghiệm cảm giác chứ ko phải chơi game để đạt thành tích cao
    trước cũng chơi CL, pk nhọc pà cố, lại hoàn toàn lệ thuộc tàng hình nên tôi ko thích, giờ chuyển sang Hoa sơn chơi thử, pk khá hay, máu giấy đòi hỏi phải biết combo crit
    tôi chơi CB, ĐM , ĐHD đứng xa rỉa, vừa ko mất máu vừa ks mạng ngon nhưng chơi rất nhàm, đi TLC toàn top 123 nhưng mà phát chán với cách pk điều khiển nhân vật
    Chơi Hoa Sơn, Côn Luân giết đc người thì ít mà bị người giết thì nhiều =]] nhưng tôi vẫn rất thích. giết 1 cách nhàn nhã người ta có gì hay đâu chứ
    Hãy cứ chơi CL nói riêng và chơi game noi chung theo sở thích của bạn, đừng quan tâm nó đánh có tốt không, có giết người khi solo và đi chiến trường bá đạo không, mà hãy quan tâm nó có hợp với sở thích và cách chơi của mình không
    bạn nói rất hay duyệt
    Nura Đệ Tam