Trang 1/2 1 2 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 13

Mặc định CL thật sự rất bá...!!! nếu có trình PK PRO

Mình là NuraRiHyon sau đây mình sẽ giới thiệu về CL 1 chút.CL rất là mạnh nhưng máu yếu không như mấy thằng trẻ trâu haha thật sự là 1 sát thủ ở mọi trường hợp,mọi tình huống...sau đây mình sẽ hướng dẫn cách chơi CL:
    -Về tăng điểm tiềm năng: mình tăng full sức (lực tấn công) và thân (lực chí mạng) và sẽ không tăng khí và thể 1 điểm nào khác.tăng như thế thì dame bt sẽ khá BỰ 1k3 và crit sẽ là 2k-2k4 nhưng máu lại cùi 3k5 nhưng ko sao CL chính là vậy mà vì đam mê nên phải chịu
    -Về PK: có 2 loại
    +PK chiến trường: khi đi TLC các bạn đừng sợ vì CL máu yếu mà hãy tự tin bật tàng hình và chạy vòng ra sau đối phương mặc kệ đông hay ít nhưng cũng phải chú ý phái Hoa Sơn vì nó có skill thấy tàng hình ) + khắc hệ...đối phương ít thì càng lợi mà đông thì lại càng sướng.Nếu đối phương ít thì ta sẽ chơi chiến thuật Kill and Run tức là giết xong là chạy vì khi tàng hình mình sẽ đc crit dame 2 lần liên tiếp đối phương sẽ ko kịp bơm máu cho dù là Nga Mi cũng sẽ lăn đùng ra,khi giết xong mình phải chạy mau kẻo team nó lại tới giết mình há há .Khi đối phương đông chúng ta ko phải sợ cứ thấy team ụp vào thì cứ thỏa sức mà chém có thể là sẽ ăn đc 2 đến 3 thằng đấy nhưng đó cũng là 1 con đường chết keke nhưng ko sao mình vẫn lời 2 mạng và sẽ lên hạng thôy.Mình chơi CL mà đi TLC chưa lần nào dưới top 5 cả liên trảm khá cao ) hí hí
    +PK tỷ thí: khi tỷ thí các mình sẽ mượn chiến thuật Hit and Run của Tiêu Dao 1 tí,thật sự rất là lợi nhờ thêm skill tàng hình khá là lâu và chạy khá nhanh nên chẳng ai chạy thoát cả hehe nếu đối phương đứng lại các bạn hãy lợi dụng thời cơ dùng skill 1 slow đối phương lại và crit dame 2 lần liên tục + với 1 lần crit dame của skill 1 thì đối phương tự hiểu,cho dù là thiếu lâm có phản dame cũng ko chịu nổi (mình đã thử và thắng sau 2 lần thua vì đứng im đánh solo với nó) haha
    -Về + đồ:các bạn hãy + những đồ chủ yếu lên hết +6 là: Vũ Khí,Hộ oản,hộ phù,giày...nói chung là những đồ tăng tính tấn công và chú ý là cũng phải +6 cho chiếc mũ xinh xắn của mình vì nó giúp mình né đòn bù cho máu yếu dấy kaka...mình xin hết
    ĐẤY LÀ LỐI CHƠI CỦA MÌNH,MÌNH KO BẮT CÁ BẠN PHẢI CHƠI GIỐNG MÌNH VÌ AI CŨNG CÓ 1 LỐI CHƠI RIÊNG CÒN CÁC BẠN NÀO CẢM THẤY KO ĐÚNG THÌ CÓ THỂ NÓI MÌNH SẼ SỬA SAI LẠI...CẢM ƠN
    Nura Đệ Tam

Mặc định Re: CL thật sự rất bá...!!! nếu có trình PK PRO

bạn nói thế nào đó chứ. trong TLC mình có thể giết 16 liên trảm không chết, nhưng khi solo ngoài cực kì khó ăn, nhất là các phái máu trâu. còn nếu thằng nào mà tỉnh chịu khó chạy liên tục thì xác định là tàng hình đánh miss. Chưa kết thúc được một thiếu lâm nào ngang cấp kể cả đồ nó thấp hơn mình, trường hợp côn luân chém chết 2,3 người một lúc cũng khá khó, vì skill 1 côn luân dame phạm vi nhỏ. Khi hết tàng hình 5s thì gần như là phế nhân, mặc dù tốc đánh mình lên đến 60 và chính xác là hơn 1100. giày mình cũng + 20% tốc độ chạy mà so với mấy phái khác giống kiểu xe đạp đuổi ô tô vậy @@. Chốt lại côn luân chỉ có ám sát, bỏ qua chuyện solo cho lành.
    Ăn cũng mất tiền
    Chơi cũng mất tiền
    Ngủ cũng mất tiền
    Lao động để kiếm tiền
    Vì vậy đừng có oang oang cái mỏ đòi công bằng trong game nếu:
    không có tiền
    không chịu cày quốc.

chuẩn chuẩn bạn nói rất chuẩn hehe côn luân PK solo thật sự chỉ là 50 50 thôy mình chỉ hướng dẫn cách đánh thôy chứ đâu kêu CL ăn chắc ) nhưng tui đi TLC ăn 2-3 liên tiếp là bt đó há há
    Nura Đệ Tam

CL thì bá rồi cứ đợi 7x hết TLC dzô CT lớn xem bá lắm bác ơi
    Thập bộ sát nhất nhân
    Thiên lý bất lưu hành
    Sự liễu phất y khứ
    Thâm tàng thân dữ danh

cũng bt thôy nếu ko ai chơi CL thì lúc đó tui sẽ cầm CL bá đạo CT cho xem haha *ảo tưởng* tới lúc đó hẵn biết :p
    Nura Đệ Tam

Quote Nguyên văn bởi Alex5 Xem bài viết
    CL thì bá rồi cứ đợi 7x hết TLC dzô CT lớn xem bá lắm bác ơi
    Nói sao nhỉ. Thực ra chơi côn luân giống như là một thú vui vậy. Bạn thử tưởng tượng nếu chơi các phái như nga mi, đm, TL hay ĐHĐ. Thì đi tử kinh quan chỉ có đứng auto vào đám đông random chết thì chết ko chết thì thôi, không có gì là hứng thú hết. Nhưng ngược lại chơi côn luân thì hoạt động liên tục, giết không quá nhiều người nhưng có thú vui pk, nhiều lựa chọn, hoặc vào đại doanh địch chăn gà, hoặc đi bắt lẻ, hoặc ghét thằng nào đi săn bằng được thì thôi. Chơi côn luân không phải là mạnh, cũng chẳng bá đạo được. Cho dù bạn có đầu tư hơn người cũng không thể như người khác một tank mười, nhưng để một giết mười mà không chết thì có lẽ chơi côn luân được.
    Ăn cũng mất tiền
    Chơi cũng mất tiền
    Ngủ cũng mất tiền
    Lao động để kiếm tiền
    Vì vậy đừng có oang oang cái mỏ đòi công bằng trong game nếu:
    không có tiền
    không chịu cày quốc.

bạn catngheo nói rất hay...chơi CL thật sự rất thú vị,chơi CL tui cảm thấy vui hơn những phái khác nhiều,những phái khác toàn là xông vào đánh rồi chết ko thì ăn...còn CL chơi rất hài,lúc AT tui chơi CL đi đồ sát người ta mà máu yếu quá với lại mới chơi lần đầu dame cùi nên bị người ta đập xong tàng hình chạy,chay xong quay lại đánh ngta rồi chết haha mình mà ghét thằng nào thì tàng hình xong đồ sát nó ÁC DANH lên 10 luôn kaka nói chung là chơi CL vui thật
    Nura Đệ Tam

Côn Lôn mang dáng dấp của Thuý Yên Môn ... Sát thủ thần bí ... tât sát đoạt mệnh !
    Mình là Hoa Sơn nhưng công nhận nếu gặp CL pk pro vô cùng khó chịu .

há há ...tui đấu phái CL đang trong top 16,nó thông báo chuẩn bị đánh top 16 nhưng chưa đc đánh gì mà cái th xếp chung chuẩn bị đánh với mình nó thắng...là sao...chẳng hỉu j cả...mà thôi CL 200 thằng mà mình đứng thứ 8 trong top 16 là ngon rồi haha
    Nura Đệ Tam

Quote Nguyên văn bởi catngheo Xem bài viết
    Nói sao nhỉ. Thực ra chơi côn luân giống như là một thú vui vậy. Bạn thử tưởng tượng nếu chơi các phái như nga mi, đm, TL hay ĐHĐ. Thì đi tử kinh quan chỉ có đứng auto vào đám đông random chết thì chết ko chết thì thôi, không có gì là hứng thú hết. Nhưng ngược lại chơi côn luân thì hoạt động liên tục, giết không quá nhiều người nhưng có thú vui pk, nhiều lựa chọn, hoặc vào đại doanh địch chăn gà, hoặc đi bắt lẻ, hoặc ghét thằng nào đi săn bằng được thì thôi. Chơi côn luân không phải là mạnh, cũng chẳng bá đạo được. Cho dù bạn có đầu tư hơn người cũng không thể như người khác một tank mười, nhưng để một giết mười mà không chết thì có lẽ chơi côn luân được.
    Tôi rất thích phong cách chơi của bạn, chơi game để trải nghiệm cảm giác chứ ko phải chơi game để đạt thành tích cao
    trước cũng chơi CL, pk nhọc pà cố, lại hoàn toàn lệ thuộc tàng hình nên tôi ko thích, giờ chuyển sang Hoa sơn chơi thử, pk khá hay, máu giấy đòi hỏi phải biết combo crit
    tôi chơi CB, ĐM , ĐHD đứng xa rỉa, vừa ko mất máu vừa ks mạng ngon nhưng chơi rất nhàm, đi TLC toàn top 123 nhưng mà phát chán với cách pk điều khiển nhân vật
    Chơi Hoa Sơn, Côn Luân giết đc người thì ít mà bị người giết thì nhiều =]] nhưng tôi vẫn rất thích. giết 1 cách nhàn nhã người ta có gì hay đâu chứ
    Hãy cứ chơi CL nói riêng và chơi game noi chung theo sở thích của bạn, đừng quan tâm nó đánh có tốt không, có giết người khi solo và đi chiến trường bá đạo không, mà hãy quan tâm nó có hợp với sở thích và cách chơi của mình không
    Lần sửa cuối bởi PhêThuốcLắc; 18-08-2013 lúc 04:57 PM