Trang 1/3 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 24

Mặc định Tham khảo vấn đề cộng tiềm năng và khảm trang bị.

Đi thẳng vào vấn đề chính luôn.

__CỘNG TIỀM NĂNG

Sau khi qua AT2, suy nghĩ cộng tiềm năng dần dần bị lung lay so với ban đầu ^^ pk HS là one hit, có nghĩa là nếu skill Bạch Hồng Quán Nhật (BHQN) và Tiên Nhân Chỉ Lộ (TNCL) đốt được kha khá máu của địch thì đứng lại đánh tiếp, còn nếu miss hay đốt được ít máu của địch thì lại tung tăng chạy nhảy chờ thời cơ (cách pk của mình là thế).

Nên theo mình thì cộng max sức, còn đâu vào thân xem ra thích hợp với cách pk đó hơn cả, vì tống dame vào 1 thời gian ngắn, nếu không được thì chạy, ăn nhau ở 1 phát đó thôi nên đầu tư cho nó nhiều chút, đốt được nhiều máu địch rồi đứng lại đánh tiếp cho khỏe. cách này solo thì có vẻ ổn rồi, còn loạn chiến thì thân pháp cộng ít đi 1 tí có khi né không nhiều so với cách cộng max sức, nên vấn đề trụ trong đám đông cũng là 1 vấn đề cần bàn, cần test. tuy nhiên ưu thế của việc cộng max sức khi đánh trong đám đông là dame to dễ ks, khi xài BHQN và TNCL lao vào đám đông thì dame cũng to hơn, có thể sẽ kiếm chác được gì đó.
    Còn đi phó bản thì muôn đời bị ngỏm có max thân cũng thế thôi.

xin nói thêm là HS không phải là phái có thể pk theo kiểu đứng tank >"<! chả tank được với ai cả trừ kỵ hệ.(quan điểm riêng nha ^^)

__KHẢM TRANG BỊ (đây là thắc mắc của mình thì đúng hơn)
    khảm cho nhẫn: mình đang phân vân giữa cộng sức hay là cộng công kích cho nó, và nếu là cộng công kích thì cộng công kích gì.

quan điểm riêng: theo mình thì nên cộng công kích, và cộng công kích của hệ khác chứ không phải là công kích mộc. nếu muốn dành chút thành tích trong đấu phái thì cộng công kích kim, hay nếu bạn nào thấy đánh hệ hỏa phê thì cộng công kích thủy chẳng hạn.

ý tưởng là như thế, mấy bạn đóng góp thêm
    (bài viết trên mình viết dựa trên quan điểm riêng của mình, ai không cùng quan điểm xin đừng buông lời cay đắng ^^ )
    Lần sửa cuối bởi Fake Love; 17-08-2013 lúc 09:59 AM

Mặc định Re: Tham khảo vấn đề cộng tiềm năng và khảm trang bị.

Bài viết của bạn rất hay. ,minh cung max sức cộng thân set +6 thì luc tay minh dc 1k569. Nhưng mà có 2 điểm mà bạn sai ở đây đó là về việc trụ trong chiến trường, với skill 65 70 80 thì việc hoa sơn trụ trong chiến trường rất ổn bạn nhé. Hồi AT 2 mình đã test hoa sơn phi vô 1 đám và rất ít khi chết do max skill bo qua sát thương 65 ( cộng dồn 10 phái mộc thổ thuy hỏa là 70%), và cái phảm đá cộng công kích thì phải khảm đá cộng công kích mộc nhé bạn. đá công kick mộc cấp 3 sẽ là thêm hơn 100 lực tay đó còn bạn khảm đá cộng công kick kim thì chả ích gì đâu!

Bác Fake đấy à . Hội thích hấp diêm đây bác . Bác chơi sever nào thế . Hồi APTEST 2 cũng thấy phê hs quá nên cũng đang chơi Hoa sơn . Sever biện kinh thái sơn . Đang theo quan điểm cảu bác là max thân ^^ . Gio bác bảo thế chắc lại max sức thôi

Quote Nguyên văn bởi Trùm Sò Xem bài viết
    Bác Fake đấy à . Hội thích hấp diêm đây bác . Bác chơi sever nào thế . Hồi APTEST 2 cũng thấy phê hs quá nên cũng đang chơi Hoa sơn . Sever biện kinh thái sơn . Đang theo quan điểm cảu bác là max thân ^^ . Gio bác bảo thế chắc lại max sức thôi
    buồn thế, thằng y.tiên nó tạo ac cho tui bên tương dương châu giang rồi nhưng chắc chơi tạm sever này khi nghỉ hè thôi, đi học bạn bè đầy đủ rồi đợi sever mới chơi lại ^^

Quote Nguyên văn bởi MrCàChua Xem bài viết
    Bài viết của bạn rất hay. ,minh cung max sức cộng thân set +6 thì luc tay minh dc 1k569. Nhưng mà có 2 điểm mà bạn sai ở đây đó là về việc trụ trong chiến trường, với skill 65 70 80 thì việc hoa sơn trụ trong chiến trường rất ổn bạn nhé. Hồi AT 2 mình đã test hoa sơn phi vô 1 đám và rất ít khi chết do max skill bo qua sát thương 65 ( cộng dồn 10 phái mộc thổ thuy hỏa là 70%), và cái phảm đá cộng công kích thì phải khảm đá cộng công kích mộc nhé bạn. đá công kick mộc cấp 3 sẽ là thêm hơn 100 lực tay đó còn bạn khảm đá cộng công kick kim thì chả ích gì đâu!
    thế à @@! mình biết đâu, tự nhiên nảy sinh ý định mặc đồ biến thái tí như MGC bên kiếm thế, ý mình là khảm công kích kim vào chắc nó cũng bốc lên được tí dame kim cùng với cái dame độc nữa ấy, ý thì là thế thôi, nhưng chưa thử nên chả biết nó có được không nữa ^^
    Lần sửa cuối bởi Fake Love; 18-08-2013 lúc 09:10 AM

Bài viết hay, mình mới chơi nên cũng không biết nhiều, muốn kiếm linh thạch vip khảm vào mà không biết kiếm ở đâu, mua thì không có tiền

Quote Nguyên văn bởi Kull Zie Xem bài viết
    Bài viết hay, mình mới chơi nên cũng không biết nhiều, muốn kiếm linh thạch vip khảm vào mà không biết kiếm ở đâu, mua thì không có tiền
    Hành cước thương Nhân đi bạn. Đá khảm vào ngày thứ 7 vs CN, đá j cũng có. Nhớ tích lũy Vàng khóa cho nhiều nha.

Hs e khảm kháng hỏa đc k mấy bác,đường môn vs cái bang nó bắn rát quá

hoa sơn trâu nhất game này rồi

theo máy pro hoa sơn đồ phòng cụ khảm kháng hay khảm né đòn là hay hơn

theo mình thì nên cộng công kích, và cộng công kích của hệ khác chứ không phải là công kích mộc. nếu muốn dành chút thành tích trong đấu phái thì cộng công kích kim, hay nếu bạn nào thấy đánh hệ hỏa phê thì cộng công kích thủy chẳng hạn.