Trang 4/8 ĐầuĐầu ... 2 3 4 5 6 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 31 tới 40 của 78

Mặc định Re: Kĩ Thuật x2 và x3 dame skill 6x Hoa Sơn !

hiệu ứng choáng kết hợp vs tốc độ đánh cao của VDK thì rất Imba trong KT .
    Tuy nhiên với NKVS thì hiệu ứng choáng ko có dc sự thần tốc trong chiêu thức của VD lẫn CL nên Choáng hiện tại bây giờ chưa thấycó gì đột phá.
    VDK trong KT đánh 1 Chiêu 3 hit dame lẽ.
    Hoa Sơn NKVS đánh 1 chiêu 2 hit nên Dame To hơn dù ko có choáng vẫn sóck dame hơn khi có Chí Mạng ! như các pro đã bik thì ở KT vdk chỉ dựa vào choáng nên khi full set 16 và ff cao choáng ko dứt điểm dc đối thủ vì dame quá ẹ !
    Tuy nhiên Hoa Sơn còn 1 chiêu tất sát cực nguy hiểm là DCCK 10x ....Đối phương khi pk sẽ luôn mang tâm trạng là ko dám để máu dưới 50% .
    Hoa Sơn vừa mang dấp dáng Thần Tốc của VDK với sự Linh Hoạt trong bộ skill giúp chủ động hơn và Thêm vào đó ta thấy độ dẻo dai ở Thân pháp né cao của Đường Môn và cuối cùng là ở cái Skill 10x tất sát y như Chiến Nhẫn .

đã thử cực kì hên xui hay khó lên mình thì nghĩ skill có ghi là sát thương 2 tới 4 lần nên có thể nó chỉ là ngẫu nhiên mah thôi @@
    còn BHQN x2 dame thì chưa thấy được muh cũng chưa làm được lun
    Thập bộ sát nhất nhân
    Thiên lý bất lưu hành
    Sự liễu phất y khứ
    Thâm tàng thân dữ danh

Quote Nguyên văn bởi Tuấn Tattoo Xem bài viết
    hiệu ứng choáng kết hợp vs tốc độ đánh cao của VDK thì rất Imba trong KT .
    Tuy nhiên với NKVS thì hiệu ứng choáng ko có dc sự thần tốc trong chiêu thức của VD lẫn CL nên Choáng hiện tại bây giờ chưa thấycó gì đột phá.
    VDK trong KT đánh 1 Chiêu 3 hit dame lẽ.
    Hoa Sơn NKVS đánh 1 chiêu 2 hit nên Dame To hơn dù ko có choáng vẫn sóck dame hơn khi có Chí Mạng ! như các pro đã bik thì ở KT vdk chỉ dựa vào choáng nên khi full set 16 và ff cao choáng ko dứt điểm dc đối thủ vì dame quá ẹ !
    Tuy nhiên Hoa Sơn còn 1 chiêu tất sát cực nguy hiểm là DCCK 10x ....Đối phương khi pk sẽ luôn mang tâm trạng là ko dám để máu dưới 50% .
    Hoa Sơn vừa mang dấp dáng Thần Tốc của VDK với sự Linh Hoạt trong bộ skill giúp chủ động hơn và Thêm vào đó ta thấy độ dẻo dai ở Thân pháp né cao của Đường Môn và cuối cùng là ở cái Skill 10x tất sát y như Chiến Nhẫn .
    Bạn cho mình hỏi tại sao len 10x khi pk các phái khác ko dám để máu dưới 50% vậy ?

Quote Nguyên văn bởi BloodandSand Xem bài viết
    Bạn cho mình hỏi tại sao len 10x khi pk các phái khác ko dám để máu dưới 50% vậy ?
    lên 10x có chiêu độc cô cửu kiếm phóng ra 9 cây kiếm sát thương cực mạnh luôn đó bạn

e có một con hoa sơn 74 khi giao chiến e toàn auto nên việc x3 là bình thường nhưng mà để đạt tới max dmae với kill60 thì e chưa thấy,thể thì phải học hỏi nhiều rồi.

Quote Nguyên văn bởi Tuấn Tattoo Xem bài viết
    Xin mạn phép chia sẽ Kĩ Thuật này của mình ! Có thể nhiều bạn đã hiểu về nó trước mình , xin các bạn có ý kiến thì bổ sung giúp mình ! Cảm ơn các bạn xây dựng 1 Hoa Sơn vững mạnh !

Trong 1 lần PK với 1 char Cái Bang , mình vô tình chạy thật xa và anh CB ấy dí theo , mình đã dùng 6x lướt ngược lại hướng mà anh ấy dí theo và kết quả là 6x nhảy liên tục tới 3 dame chí mạng hơn nữa cây máu của anh ta , mình bồi thêm BHQN và combo 1x thì anh ấy nằm sấp ! sau đó anh ta pm hỏi mình sao sock dame dữ vậy , mình cung~ thực sự ngạc nhiên về vấn đề đó nên hôm nay mình thử test và đã hiểu dc quy tắc ra x3 dame của 6x !

Như hình này bạn thấy chiêu 6x khi lướt thẳng vào mục tiêu sẽ nảy lên liên tục là 2 dame

Và cách thức mình lướt thì nhảy ra tới 3 dame !

Cách thức rất dễ làm
    Bạn chạy và giữ khoảng với mục tiêu hết tầm của chiêu 6x ( tức là tầm nữa màn hình ) , canh mục tiêu vừa chạy vào khoảng cách có thể lướt của 6x ( Mục tiêu di chuyển ngược lại với mình ) thì tung 6x sẽ nhảy ra 3 dame liên tục !
    Trong Dương Gia có "Hồi mã Thương", phải chăng đây là Hồi Mã Kiếm

hay ... .

Quote Nguyên văn bởi MIbu Xem bài viết
    hôm nay mình đã thử rất nhiều lần như skill 60 và mình phát hiện skill 60 có thể nhảy 4 dame .
    Đang cố gắng tìm góc và khoảng cách để có thể đạt max dame với kill 60
    mình nhảy đc 5dame rồi

Quote Nguyên văn bởi MitSuJiRo Xem bài viết
    lên 10x có chiêu độc cô cửu kiếm phóng ra 9 cây kiếm sát thương cực mạnh luôn đó bạn
    đã có ai 9x đâu mà biết vậy
    Lần sửa cuối bởi HoangAnh; 25-08-2013 lúc 07:28 AM

Cách này công nhận hay thật. Thanks chu pic nhe.minh cũng đã làm thử và thấy hiêu quả rất tốt

Quote Nguyên văn bởi HoangAnh Xem bài viết
    hay ... .

mình nhảy đc 5dame rồi

tren youtube co clip skill 10x Hoa Son do ban !
    Dame 9 kiem kha' ao~ voi 1 Set do buid Ch Mang. cao thi 50% mau de Ket Thuc minh nghi ko kho'

Quote Nguyên văn bởi HoangAnh Xem bài viết
    hay ... .

mình nhảy đc 5dame rồi

ôi 5 dame chia sẻ kinh nghiệm với bạn ơi.