Trang 1/8 1 2 3 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 78

Mặc định Kĩ Thuật x2 và x3 dame skill 6x Hoa Sơn !

Xin mạn phép chia sẽ Kĩ Thuật này của mình ! Có thể nhiều bạn đã hiểu về nó trước mình , xin các bạn có ý kiến thì bổ sung giúp mình ! Cảm ơn các bạn xây dựng 1 Hoa Sơn vững mạnh !

Trong 1 lần PK với 1 char Cái Bang , mình vô tình chạy thật xa và anh CB ấy dí theo , mình đã dùng 6x lướt ngược lại hướng mà anh ấy dí theo và kết quả là 6x nhảy liên tục tới 3 dame chí mạng hơn nữa cây máu của anh ta , mình bồi thêm BHQN và combo 1x thì anh ấy nằm sấp ! sau đó anh ta pm hỏi mình sao sock dame dữ vậy , mình cung~ thực sự ngạc nhiên về vấn đề đó nên hôm nay mình thử test và đã hiểu dc quy tắc ra x3 dame của 6x !

Như hình này bạn thấy chiêu 6x khi lướt thẳng vào mục tiêu sẽ nảy lên liên tục là 2 dame

Và cách thức mình lướt thì nhảy ra tới 3 dame !

Cách thức rất dễ làm
    Bạn chạy và giữ khoảng với mục tiêu hết tầm của chiêu 6x ( tức là tầm nữa màn hình ) , canh mục tiêu vừa chạy vào khoảng cách có thể lướt của 6x ( Mục tiêu di chuyển ngược lại với mình ) thì tung 6x sẽ nhảy ra 3 dame liên tục !

Mặc định Re: Kĩ Thuật x2 và x3 dame skill 6x Hoa Sơn !

Cảm ơn chia sẻ của bạn về kĩ thuật này. Rất hay

Vô tình lại hay. thử xem thế nào

mình thử trên quái thì 90% nó ra x3 dame . còn trên người hên xui vì quái nó đi chậm dễ canh , còn người thì hơi khó canh

Quote Nguyên văn bởi Tuấn Tattoo Xem bài viết
    Xin mạn phép chia sẽ Kĩ Thuật này của mình ! Có thể nhiều bạn đã hiểu về nó trước mình , xin các bạn có ý kiến thì bổ sung giúp mình ! Cảm ơn các bạn xây dựng 1 Hoa Sơn vững mạnh !

Trong 1 lần PK với 1 char Cái Bang , mình vô tình chạy thật xa và anh CB ấy dí theo , mình đã dùng 6x lướt ngược lại hướng mà anh ấy dí theo và kết quả là 6x nhảy liên tục tới 3 dame chí mạng hơn nữa cây máu của anh ta , mình bồi thêm BHQN và combo 1x thì anh ấy nằm sấp ! sau đó anh ta pm hỏi mình sao sock dame dữ vậy , mình cung~ thực sự ngạc nhiên về vấn đề đó nên hôm nay mình thử test và đã hiểu dc quy tắc ra x3 dame của 6x !

Như hình này bạn thấy chiêu 6x khi lướt thẳng vào mục tiêu sẽ nảy lên liên tục là 2 dame

Và cách thức mình lướt thì nhảy ra tới 3 dame !

Cách thức rất dễ làm
    Bạn chạy và giữ khoảng với mục tiêu hết tầm của chiêu 6x ( tức là tầm nữa màn hình ) , canh mục tiêu vừa chạy vào khoảng cách có thể lướt của 6x ( Mục tiêu di chuyển ngược lại với mình ) thì tung 6x sẽ nhảy ra 3 dame liên tục !
    thanks vì bài viết.
    nhưng hình sao không xem được vậy bạn? O.o

vẫn xem dc bình thường mà Fake ? Cậu thử lại đi

coppy URL cũng không được

lúc nãy thử với mấy con quái thì được rồi, lúc x3 lúc x2 @@! lúc x1.....
    chưa tìm được cách nào được liên tục, tuy nhiên là đánh với người để được như thế thì hơi khó đấy.

máy có bao nhiêu cái trình duyệt web mở hết sạch >"<! hình khác thì xem được mỗi hình của ông bị lỗi, thế mới lạ chứ.
    Lần sửa cuối bởi Fake Love; 18-08-2013 lúc 11:05 AM

mình thấy Fake rất có tâm huyết vs Hoa Sơn . có yahoo or FB ko cho mình giao lưu .
    tình hình là mình lấy máy khác và id khác vô xem hình vẫn dc mà . Mình test quái 90% ra x3 đó Fake
    Bạn thử thế này nhé , cho quái dí theo 1 đường thẳng , goc 6h lên 12h là dễ nhất . Sau đó bạn canh sao cho tầm hoạt động hết cỡ của 6x rồi phi 6x vào thẳng con quái ( với đk nó vẫn còn đi theo bạn nhé ) tỷ lệ ra 3 dame rất cao

Mình test cái này rồi đúng là có x3 nhưng khi pk rất khó xài. Xài cái auto pk hầu như ko có đc cái x3 phải dùng tay và canh thật chính xác

hôm nay mình đã thử rất nhiều lần như skill 60 và mình phát hiện skill 60 có thể nhảy 4 dame .
    Đang cố gắng tìm góc và khoảng cách để có thể đạt max dame với kill 60