Hiện kết quả từ 1 tới 8 của 8

Mặc định Re: TL Thiên Ưng cần Gập TL Andreiy bàn luận về trận đấu phái vừa rồi cua mình với bạn

Mình Là Thiên Ưng cấp 69 sever Biện Kinh - Thái Sơn mình hiện tại sở hữu sét + 8 vk+ 7 và ngọc vừa chiến vừa kháng hôm nay 18/8 mình có đánh 1 trận Đấu phái mình đã vượt qua tất cả nhưng tới lúc dành giải Tân Nhân Vương thì gập Andreiy sét + 9 ngọc khảm cũng tạm nói là ngon nếu bạn đọc đc cái này thì cho mình hỏi lúc mình đánh với bạn tranh giải tân nhân vương bạn mất nhiêu máu nhé lực tay hiện tại cả bạn nhiêu mình thì lực tay 2k1 thôi

up...............................
    Lần sửa cuối bởi TL_Thiên Ưng; 17-08-2013 lúc 11:53 PM

Mặc định Re: TL Thiên Ưng cần Gập TL Andreiy bàn luận về trận đấu phái vừa rồi cua mình với bạn

Mình chỉ dừng lại ở top 4..hẹn gặp bạn lần khác ..HK.BãoBóng

@@! Minh` Thi` Top 8 Vit*Di*Mua Andreiy Trong Ban~ Aphatest hinh` nhu la` Top Thieu' Lam Cung~ la` Top Chien' Truong` Thi` phai~

Chủ thớt ơi mới lv 69 set + 8 mà lực tay 2k1 kinh vậy. Bạn có thể chia sẻ về cách tăng điểm và đồ không. Thanks
    Vì một TL hùng mạnh ^^

muốn mạnh thì tham khảo hướng dẫn này nè bạn
    >>>>>>>>>>>>>>>>>Bách Khoa Toàn Thư Thiêu Lâm(Ngạo Kiếm Vô Song)

Lúc đó tui lv68 có chúc phúc kim cấp 4 tăng 70% dam cơ bản của tui chi 2030>>2045 thôi còn lực tay ko nhớ rõ.Với lại đồ tui op chủ yếu là để pk hội đồng máu trâu chút để tanker hỗ trợ cho người ta đánh lả 9,chơi TL từ KT wa đến đậy là xác định rồi. Lúc đánh với bạn thi tui mua max máu là 68b lúc win còn dư 16b.Bây j tui lv 69 ko lag thì dam cơ bản của tui 1793-1839 còn lực tay thì 1516-1606.Bạn 2k1 lực tay là ngon rồi chắc lần sau gặp lại bạn win tui rồi

Quote Nguyên văn bởi KaSaDin1994 Xem bài viết
    @@! Minh` Thi` Top 8 Vit*Di*Mua Andreiy Trong Ban~ Aphatest hinh` nhu la` Top Thieu' Lam Cung~ la` Top Chien' Truong` Thi` phai~
    Bạn nhầm rồi bản Alphatest 1 mình ko chơi bản 2 thì chơi đc 1 bữa là hết test nên ko rành về game do giống KT nên cũng dễ làm wen với game.Lúc game 9 thức close mình mới bắt đầu tìm hiểu về game như cách op ngọc hay đi mấy cái phó bảng này nọ chứ trước đó thì mù tịt về game này.
    Lần sửa cuối bởi Andreiy; 19-08-2013 lúc 08:13 AM

giờ mình sẽ dừng lại ở sét + 8 nhưng mình có chút thêm bớt về ngọc lần này bạn hãy xem nhé % thắng bạn sẽ cao hơn đó là 7/3 mình cũng đã thử và rất hiệu quả theo mình đồ ép ko quang trọng chủ yếu cái nhẫn + vũ khí và phù + lên còn nhiêu là bỏ đầu tư cho ngọc là tốt nhất

mình nhìn đồ là thấy mạnh rồi )