Trang 1/2 1 2 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 18

Mặc định Thiên Vương một số kinh nghiệm về điểm tiềm năng đồ khảm ngọc ....

Mình thấy box Thiên Vương vắng quá, thấy số view còn ít hơn cả côn lôn .
    Trước tiên là nâng điểm tiềm năng. do bây h max cấp là 69 để solo mà giết chết đk đối phường hơi khó, trừ khi hết máu uống hoặc bị sốc dame chết.
    Về việc nâng điểm tiêm năng thì có nhiều cách nâng
    + theo hướng an toàn : thì công theo tự động , ưu điểm máu vừa dame vừa cx vừa nói chung cái gì cũng vừa
    + theo hướng máu chiến : thì mình nâng max sức, ưu tiên nâng thân còn lại vào hết thể ( Mình theo cách này , dame to máu ít train khá sướng.
    + theo hướng biến thái : full thể rồi cộng thân , ưu điểm hỗn chiến rất tốt nhất làm đội pk boss,
    + hướng khổng tưởng : full khí , hướng này mình chưa nâng thử nên ko biết ưu điểm lắm nhưng nghe thiên hạ đồn thì thiên vương bá khí thì nâng khí thì sẽ bá lắm :d
    Về việc khảm LT:
    Hiện tại nkvs thì dm và cb là 2 trong những phái hot nhất . mà thiên vương ta lại bị khắc hệ
    nên mình ưu tiên khảm full kháng hỏa
    Vk mình sẽ khảm Tây môn liệt xuyên và Nộ diêm a phong
    tiếp theo là y phục:
    Y phục này có 2 cách khảm chủ yếu
    +pk bt : thì khảm Bạch Mi hầu vương kháng hỏa và ngọc khảm tăng sinh lực.
    +Dấu phái : thì khảm Hỏa Lang Vương và khảm tăng sinh lực
    thì hiện tại mình đang khảm Tử bố lạc vương và song thủ dị thú vừa kháng kim và kháng hỏa lại còn tăng sinh lực nưa =p~.
    Hộ oản này có 2 slot mình ưu tiên khảm giảm choáng trước còn 1 slot nữa mọi người có thể cân nhắc.
    Đai này chúng ta khảm giống y phục ưu tiên kháng hỏa máu kháng kim
    Giày này thì các bạn khảm cái gì cũng được
    Dây chuyền này thì mình ưu tiên dòng ngũ hành tương khắc tăng mạnh ...
    Nhẫn thì mình khảm ngũ hành tương khăc yếu đi và công kich kim
    Ngọc bội thì ưu tiên giảm né, thân pháp hoặc sức mạnh thân pháp
    Hộ phù thì mình thấy ngon nhất là xác suất bị trạng thái ngũ hành là ngon nhất rồi

Vâng Chiến trường 7x đã mở mình đi nhận thấy 1 điều rằng máu khá quan trọng lên mình nêu cách cộng điểm của bản thân cho ace tham khảo.
    Max sức
    200 thể
    còn lại là thân
    chú ý không ham đánh dùng đoạn hồn thích lao vào đánh rồi dùng khinh công bay ra, mình hay đi cùng tướng bên mình .

ps chưa viết xong và up ảnh đk
    Hình được đính kèm Hình được đính kèm
    Lần sửa cuối bởi Bắc Phong; 20-08-2013 lúc 06:57 PM

Mặc định Re: Thiên Vương một số kinh nghiệm về điểm tiềm năng đồ khảm ngọc ....

cái hướng max thân rồi cộng thể dame bé thế thì pk sao

Quote Nguyên văn bởi zthienkiemz Xem bài viết
    cái hướng max thân rồi cộng thể dame bé thế thì pk sao
    em viết ngược bác à nâng thể thân chủ yếu đi pk hỗn chiến nv tv bắt dính đối phương hút dame ..... tạo hiệu ứng

để máu tầm 5k. còn lại cứ 3 sức thì 2 thân. Crit đừng hỏi

Quote Nguyên văn bởi getbacker222 Xem bài viết
    để máu tầm 5k. còn lại cứ 3 sức thì 2 thân. Crit đừng hỏi
    mình cũng nghĩ thế nhưng minh tăng max dame :v

Cố gắng tìm tòi thêm .... hehe. Hơi nản vs TV nhưng vẫn cố gắng theo đuổi ... hy vọng kô là lựa chon sai lầm hehe

Cái max dame có sợ bi đột tử với phái nào dame to ko

Quote Nguyên văn bởi ___S2__ Xem bài viết
    Cái max dame có sợ bi đột tử với phái nào dame to ko
    bình thường solo thì đột tử với tv là gần như không thể
    chỉ khi đi chiến trường 7x thì mới cần nâng máu và vẫn nên max dame

đào mộ vì bi giờ đã là 9x rồi. Mọi người cho mình hỏi về ngũ hành tương khắc để xác định rõ tư tưởng để khảm ngọc. CÁC PRO HÀNG KHỦNG THIÊN VƯƠNG VÀO GIÚP ĐỠ TRẺ CON NHÉ

NGŨ HÀNH TƯƠNG KHẮC TĂNG MẠNH LÀ NHƯ THẾ NÀO -> KHẢM CÁI NÀY THÌ ĐỂ ĐÁNH PHÁI NÀO ?
    NGŨ HÀNH TƯƠNG KHẮC YẾU ĐI LÀ NHƯ THẾ NÀO -> KHẢM CÁI NÀY THÌ ĐỂ ĐÁNH PHÁI NÀO ?

Cậu vào game

Bấm chữ C để vào phần chỉ số tăng, giảm khắc. Nó có hiện lên đấy cậu à. Tất cả mọi chỉ số hay hiệu ứng đều có giải thik nếu cậu để chuột vào nó
    GP_BeBep Bang: Khí Phách Tộc: Ma Giáo Sv: Biện Kinh - Thái Sơn