Trang 3/3 ĐầuĐầu 1 2 3
Hiện kết quả từ 21 tới 28 của 28

Mặc định Re: Xin Lỗi Chứ Nhà Phát Hành Đùa Với Chúng Tôi À..!

hứ nhất là Nếu các bạn thấy ghen tị với họ các bạn cũng có thê tự lập ra 1 tộc mà điều hành mà
    Các cậu tưởng điều khiển 1 tộc mà có top dễ lắm sao. ^^ thử đi rồi sẽ biết
    Thế mày đi làm người ta trả không công mày có làm ko ??

Quote Nguyên văn bởi ABC Xem bài viết
    Thứ nhất là Nếu các bạn thấy ghen tị với họ các bạn cũng có thê tự lập ra 1 tộc mà điều hành mà
    Các cậu tưởng điều khiển 1 tộc mà có top dễ lắm sao. ^^ thử đi rồi sẽ biết
    đầu mày chỉ để trồng cây à ??????????

Mình có chút ý kiến thế này thôi . mình là Xích Tâm tộc trưởng Thần Giới của sever Châu Giang ,và cũng sắp đứng ra lãnh trách nhiệm bang hội cho ae , ừ việc của tộc trưởng và bang chủ thì đúng là rất mệt , có làm thì mới có biết , đốc thúc anh em , chúng tôi đua top gia tộc bỏ tiền ra mua linh khí tinh hoa phát cho từng người. Nào có ai hỏi nó từ đâu ra Đó là cái khổ của những ae lãnh đạo , thời gian , tiền , công sức hằng ngày nhiều ng` tưởng dễ cơ mà ko phải ai cũng làm được hết . Nếu nói việc quyền lợi khi có event của cấp bậc quản lí có cao hơn thành viên là cũng hợp lí .
    Có điều mình cũng mới tình cờ đọc được cái chức năng này , và cũng thật sự muốn đề nghị NPH bỏ nó đi để tránh việc xích mích mâu thuẫn giữa các thành viên và các lãnh đạo ở trên , nếu có , thì hãy phát theo chỉ số sôi nổi của từng cá nhân , và tộc trưởng tộc phó chỉ được nhỉnh hơn họ cỡ 1.2 lần . tức là hơn 0.2 . 1 vàng cũng đc ,1.2 vàng cũng được , xác định chơi là chơi lâu dài .Thực sự nhiều ng` nói đúng rất chính xác rằng tại sao nhiều đứa tộc trưởng nó chẳng làm gì cả , sôi nổi thì thấp , onl thì ít , mà chúng tôi tiêu tốn tiền thì lại rơi vào tay họ khi chức năng " trả tiền lại cho gia tộc " khai mở . Đúng , những bạn ấy nói rất chính xác , nhưng cũng có nhiều bạn khá phiến diện . Chẳng làm gì cả , sôi nổi cũng lè tè , đồ ko cường hóa , onl thì tự kỉ , mặc kệ việc gia tộc ,nhưng cũng gân cổ lên đòi quyền lợi khi có trong khi 20 ng` dẫn đầu sôi nổi cầy kéo , thì lúc đó các bạn ở đâu
    Tựu chung ở vị trí là 1 ng` chơi cũng như là 1 tộc trưởng tôi thấy sự công bằng là cần thiết , ng` nào trách nhiệm cao hơn , sôi nổi cao hơn đc nhiều hơn ng` lười biếng , và vô trách nhiệm , chứ nếu để tất cả vào tay 1,2 cá nhân thì sẽ có sự bất đồng nảy sinh đó là chắc chắn . Làm 1 tộc trưởng đã mệt , có chức năng này tôi đảm bảo lộc 0 thấy đâu , chỉ thấy mệt hơn !

Tóm lại tới đây là thấy nản. thôi nghỉ game. xem như bỏ vài chai mua vui 1 tuần vậy

mình tộc phó nè. tộc hạg 9 mà nhận có 1k8 vàg khóa. ĐHĐộng 850

Hà cái này nó chỉ tính tổng điểm hoạt động của 20 người đứng đầu tộc thôi.
    với tình trạng này Tộc mình có 9 sách như sau xoay tua ngày CN chuyển vị tộc trưởng và tộc phó cho 2 thành viên khác có hoạt động tốt nhất năng nổ nhất và dc mọi người trong tộc đồng ý để thứ 2 nhận thưởng( cũng giống như treo thưởng cho thành viên xuất sắc nhất tộc thôi). rồi sau đó chuyển lại hiện tại mọi người trong tộc mình rất hoan nghênh cách làm này.
    P/s: thay vì làm cho mọi việc khó khăn thì hãy từ điểm đó mà làm thành động lực mà phấn đấu.
    Đông qua, xuân đến, hạ lại sang
    Lạnh lẽo điều hiu lá thu tàn
    Nga My 1 kiếp thời không dứt
    Gắn kết tâm tình mộng võ lâm...
    DiệpPhiTuyết Biện Kinh - Thái Sơn

Mà mình có thấy nhận được gì đâu hay các bạn chỉ đọc tính năng game rồi phán hic

Chào các bạn!
    BQT đã ghi nhận được những tâm tư, nguyện vọng của các bạn về vấn đề nhận tích lũy gia tộc này. BQT sẽ có ý kiến gửi bộ phận liên quan để có thể đưa ra những hướng xử lý thích hợp, tạo một sân chơi công bằng và vui vẻ!
    Thân!