Trang 2/3 ĐầuĐầu 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 21

Chủ đề: Lỗi khung chát HH !

Mặc định Re: Lỗi khung chát HH !

nguyên cái list hão hữu mà chỉ bị 1 người. Không chat ko tắt được. Cứ phải đăng nhập lại mới mất. Nhưng mà vẫn không chat hay tắt được nếu mở lên lại.

Mặc định Hỏi về lỗi chat riêng trong game

như tiêu đề mình đã nói, khi chat riêng với người khác hiện ra bảng chat, người ta có thể chat vs mình nhưng mình ko chat lại được, và bảng chat cũng ko tắt được phải thoát gảm mới tắt được bảng chat. Có ai biết cách sửa chỉ mình với, mình mới tham gia game ah. thanks trước nhé

Mặc định Kẹt bảng chát riêng

Tại sao 1 số bạn hữu thì khung chát riêng hoạt động bình thường ( tắt , mở , chát bình thường ) , còn 1 số bạn hữu lại ko thể chát được , cứ enter là nó xuống hàng , tắt bảng chat riêng đi cũng ko đc , ẩn xuống cũng ko đc , chỉ có đăng nhập lại mới mất , thử mọi cách vẫn ko được , xóa bạn hữu kết bạn lại pm qua vẫn bị kẹt , lỗi này mong BQT giúp cho nhé !
    thông tin : server mới : Linh Giang
    tên nhân vật : -TiểuTiên-

Vấn đề về lỗi khung chat Hão Hữu BQT vẫn đang kiếm tra và sẽ khắc phục trong thời gian sớm nhất
    Rất mong các bạn thông cảm.
    Lần sửa cuối bởi OBITO; 17-09-2013 lúc 02:11 PM

theo kinh nghiệm đã từng quản lý nhiều 4r và là AD của 1 số diển đàn thì mình biết :
    - có lẻ là do tên nhân vật của người đó quá dài , hoặc có dính ký tự cầm nào đó của AD đặc ra , cái mà nghi nhất là số ký tự đặc tên thì quá dài nhưng trong game thì lại qui định số ký tự nên bị lỗi ko nhận đc tin chát riêng của bạn hữu , BQT kiểm tra xem coi đúng ko nhé !
    Góp ý giúp BQT thôi , ko đúng cũng đừng chữi nha ^^ !

Tới giờ vẫn chưa fix lỗi Khung Chat HH là thế nào ???
    Mỗi lần muốn nc k lẽ cứ ra ngoài Fb à ???
    Cứ ghi nhận ghi nhận mà k thấy gì cả .
    Mong NPH sửa lẹ giùm cái, thật sự rất là bực và ức chế lắm rồi !!!

Nick : CửuHỏaThiên
    Sv : Biện Kinh - Thiên Sơn

Lỗi này chính xác là do tên nhân vật quá dài hoặc do tên có ký tự đặc biệt. Ngày xưa mình cũng ham hố tên đẹp nên đặt tên có ký tự đặc biệt, nhưng h không chat với hảo hữu đc nên cảm thấy bất tiện quá. Hy vọng NPH sớm sửa lỗi này hoặc cho vật phẩm đổi tên nhân vật để mọi người có thể trải nghiệm trọn vẹn hơn.

Mặc định Lỗi không chát được ?

em không hiểu sao em đặt tên là : truong♥tam♥phong
    bây giờ ai pm nói chuyện qua ô cửa sổ không được
    các anh chi xem chỉnh lại cai lỗi này với , không bất tiện lắm

mình cũng bị như vậy. Mọi người chát riêng với mình cứ kêu um lên là không được. Bi treo luôn cái cửa sổ chát. Tên nhân vật mình là:
    TửThầnBậtKhóc. Mong NPH sớm fix dùm chứ chơi games mà ko có ai nói chuyện với mình được thì sao chơi.
    Thân

Nay bảo trì ADM có fix lỗi này không vậy??? Chán ghê