Trang 1/3 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 21

Chủ đề: Lỗi khung chát HH !

Exclamation tắt khung chat riêng không được

khi hảo hữu gửi tin chat riêng thì không trả lời được và ko đóng của sổ chat riêng được, phải đăng nhập lại mới mất

Mặc định Re: tắt khung chat riêng không được

Bạn cho mình hỏi là tình trạng này xảy ra với 1 người hay là xảy ra với nhiều người nhé.

Mình cũng bị nè, vấn đề là chat với những người đặt tên có mấy ký hiệu kèm theo la ko chat được ko tắt cửa sổ chat được. VD: ♥ĐườngTiến♥

xin 1 slot bi nhu the nhe....ko bit co cach nao khac phuc loi nay ko!

BQT xin ghi nhận trường hợp này. Cảm ơn các bạn đã thông báo!
    Thân!

Mình cũng bị đây. Mở lên đc nhưng không chat được và tắt được. Phải đăng nhập lại thì mới thoát nhưng vô chat lại thì tiếp tục bị như thế!

Mặc định Lỗi khung chát HH !

Thông báo lỗi về khung chát hảo hữu, có 1 vài người khi pm thì xảy ra hiện tượng đối phương mở khung chát lên thì không nói chuyện và tất đi hoặc ẩn đều không được.
    Cách đây vày ngày có 1 người chơi mới tên nhân vật xxĐiêuThuyềnxx nhờ mình TC , khi nói chuyện thì gặp trường hợp như mình nói.
    Hôm nay ông a có cày thêm 1 acc nữa thì cũng bị hiện tượng này, dẫn đến việc ae nói chuyện với nhau rất khó.
    Mình biết lỗi này ít gặp phải nhưng vẫn là lỗi lên mình post bài viết lên mong NPH games có thể fix lỗi kịp thời

Mặc định Re: Lỗi khung chát HH !

Vấn đề này mình xin ghi nhận và sẽ có phản ánh lên BQT để đưa ra biện pháp khác phục trong thời gian sớm nhất
    Chúc bạn chơi game vui vẻ

vẫn chưa khắc phục được à mod, lỗi vậy hoài rất bức xúc!!!!!!!!!!!!!!!

Mặc định Re: Lỗi khung chát HH !

Vấn đề này có 1 topic báo roi mà vẫn chưa thấy khắc phục, hôm nay bạn cũng giống vậy. rất mong sớm khắc phục để gamer còn hứng thú.cám on!!!!!!!!!!