Trang 2/6 ĐầuĐầu 1 2 3 4 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 57

Mặc định Re: [Hướng dẫn] Nhiệm vụ Thương hội

lam` cai nay` lau lau mat toi 1 lan` di bi' canh? vi` phai? di vao` bi canh? 4x

toi 9x roi lam sao hoan thanh nv Người liên lạc thương hội Lạc diệp cốc: Nằm trong bí cảnh cấp 40...ai chi cach e voi

cùng câu hỏi với bác này,mình 8x rồi thì sao đi đc bí cảnh 40 đây,hay là đi hỗ trợ bí cảnh ah???

k cho tọa độ biết thương nhân ở đâu mà tìm @@~

Quote Nguyên văn bởi tobias Xem bài viết
    cùng câu hỏi với bác này,mình 8x rồi thì sao đi đc bí cảnh 40 đây,hay là đi hỗ trợ bí cảnh ah???
    kiếm acc nào cấp nhỏ hơn rồi đi hỗ trợ bí cảnh...chơi game nên thủ sẵn 1 acc nhỏ nhỏ để đi bí cảnh cũng lợi lắm đó bạn

toan 9x roi lam sao gap dc thang tinh van bao day?ho tro thi chang co ma nao 6x

Quote Nguyên văn bởi luyenduong Xem bài viết
    toan 9x roi lam sao gap dc thang tinh van bao day?ho tro thi chang co ma nao 6x
    tạo acc clone treo cho lên 6x rồi đi hỗ trợ bạn ak..nên thế đi hỗ trợ hàng ngày cũng vui mà hehe

cho minh hoi luc tai sao minh cap 81 rui,ma phai gap ong ho tro thuong hoi o bi canh 20,trong khi minh khong ho tro dc bi canh 20.ADmin troll nhau a.

Quote Nguyên văn bởi Ngạo Xem bài viết
    Mình thấy các bạn có 1 số vướng mắc trong nhiệm vụ thương hội, chủ yếu là việc tìm người liên lạc Thương hội.
    Người liên lạc thương hội được chia ra làm 2 dạng sau:- NPC nằm trong bí cảnh:

• Người liên lạc thương hội Ly ưu đảo: Nằm trong bí cảnh cấp 20 (Cần đi vào theo dạng hỗ trợ bí cảnh)
    • Người liên lạc thương hội Lạc diệp cốc: Nằm trong bí cảnh cấp 40
    • Người liên lạc thương hội Tinh vẫn bảo: Nằm trong bí cảnh cấp 60.

- NPC nằm trong các bản đồ Võ lâm cao thủ: Các NPC này nằm ở 5 bản đồ Võ lâm cao thủ, tương ứng với 5 bản đồ cấp 50. Nhiệm vụ của bạn là đi vào bản đồ đó, gặp NPC Bổ Khoái (Bấm Tab lên là bạn nhìn thấy biểu tượng đầu rồng màu đỏ) và đối thoại để vào bản đồ Võ lâm cao thủ.

• Người liên lạc thương hội ở Khải Minh Vọng Nguyệt Quật: Bản đồ Phục Hy Đài
    • Người liên lạc thương hội ở Băng Hải Vân Cốc: Bản đồ Tinh Túc Hải
    • Người liên lạc thương hội ở Phần Thế Luyện Ngục: Bản đồ Động Đình Hồ
    • Người liên lạc thương hội ở Ngưng Trần Hoang Mạc: Bản đồ Minh Sa Sơn
    • Người liên lạc thương hội ở Thiên Diệp Già Lam Sơn: Bản đồ Hoàng Sơn

Những nhiệm vụ tìm vật liệu thì mình không hướng dẫn nhé, vì nó quá rõ ràng rồi.
    Chúc các bạn chơi game vui vẻ
    Người liên lạc thương hội ở Băng Hải Vân Cốc: Bản đồ Tinh Túc Hải cái này làm sao mà Vô dc chỉ vô được Tinh túc hải Chứ làm sao vô Băng Hải Vân Cốc: