Trang 3/3 ĐầuĐầu 1 2 3
Hiện kết quả từ 21 tới 26 của 26

Chủ đề: pk võ đang

Mặc định Re: pk võ đang

c mttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttt

Quote Nguyên văn bởi kiềudoanh Xem bài viết
    các bác đừng coi thường vd nhé, đánh hỗn chiến hơi thiệt thòi tí thôi chứ solo ngon nghẻ ra trò đấy chứ, đánh máu xuống 25% là skill nhân kiếm hợp nhất bắt 5 tia về đối thủ, mình 0,5s hồi 40% máu, delay 30s. Ngại mỗi hoa sơn vừa tàng hình vừa khắc hệ, với cả tiêu dao dí chân thôi, còn lại chiến dc tất

top 10 ct thì đến 5-6 ông vd rồi, còn cb đi ct skill 7x mới lợi
    vào linh giang đi coi có va2p top dc ko, nhà nhà hoa sơn. Vo dc top keu ong su phụ. Ko tính may tay full vnd

Quote Nguyên văn bởi bátđạtnhĩđa Xem bài viết
    chơi vđ rất có lợi trong hỗn chiến nhé, mình đang chơi vđ server linh giang đi tlc lúc nào cũng kill trên 10 mạng (khi team kia ko có hệ mộc thì có thể trên 15 mạng). Vđ khi lên 7x mới thật sự đạt uy lực cao, chí mạng khủng, ngọc thì ép công cơ bản, chí mạng - né chí mạng, kháng mộc là ok nhất. đi ct nếu đã quen cách pk thì kill trên 30 mạng là điều hoàn toàn có thể.
    em cũng linh giang day bac. Bay gio het dc roai vao chi thay hoa sơn ức chế chiêu né của nó quá bá đạo

Vo~ dang thi pk kha don gian... de combo o auto .... de rieng van. kiem tren phim' tat...mau thi nen tang bang tay...khi pk cac phai khac ... giu cu ly 1 chut ...vi minh la phai' danh xa va`lam` choang' rat tot ...

Tôi cũng ở linh giang đây , đi ct canh cb hút bọn nó vào mình phệt phát cũng đc 4 5 mạng , nói chung chưa lần nào đi ct mà dưới 100 kill cả , liên trảm cao nhất cũng đc hơn 50

quan trọng là dồn đc dame , mình đi tàng long côc thấy cũng oke . mặc dù cái bọn bắn xa như DM, DhD thì ngon hơn

cứ núp sau lưng tanker rỉa máu quân địch thấy bị áp sát thì khinh công bỏ trốn. e đã thử và thành công