Trang 1/3 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 26

Chủ đề: pk võ đang

Unhappy pk võ đang

ae nào có bí quyết pk chỉ cho vs, mình đi đánh nhau vs mấy phái khác bi chèn ghê quá, mấy skill chóang ko ăn thua cho lắ

Mặc định Re: pk võ đang

Quote Nguyên văn bởi Đế Thích Thiên Xem bài viết
    ae nào có bí quyết pk chỉ cho vs, mình đi đánh nhau vs mấy phái khác bi chèn ghê quá, mấy skill chóang ko ăn thua cho lắ
    mún ăn thì phải có tuyệt chiêu " bơm máu ko địch thủ" nhé :v

Chơi VD thì xác cmn định lả chủ yếu thích kiếm, thích phái. Chứ VD PvP hay team hay đi CT thì thuộc dạng thường thường bậc trung. Đang xét trên mặt bằng chung, bình quân. Ko xét đến những trường hợp siêu nhân, hay max VND skill
    Sàng tiền minh nguyệt quang
    Nghi thị địa thượng sương
    Cử đầu vọng minh nguyệt
    Đê đầu tư cố hương

mình cũng chả biết PK VD nhưng chủ yếu canh delay skill của ng ta mà nhảy thôi ~~! ảo lắm toàn thua...thích nhất là giết DM

toi thi lai thay vd kha manh nhat la di chien truong thuoc loai kha khong giam noi la nhat phai chu y den phan kham da dung noi da la dong gian dat quan trong do hiem ma kham da linh tinh thi cha bao gio an duco mac do thua kham da tot

Các bác đừng coi thường VD nhé, đánh hỗn chiến hơi thiệt thòi tí thôi chứ solo ngon nghẻ ra trò đấy chứ, đánh máu xuống 25% là skill Nhân kiếm hợp nhất bắt 5 tia về đối thủ, mình 0,5s hồi 40% máu, delay 30s. Ngại mỗi Hoa sơn vừa tàng hình vừa khắc hệ, với cả Tiêu dao dí chân thôi, còn lại chiến dc tất

top 10 CT thì đến 5-6 ông VD rồi, còn CB đi CT skill 7x mới lợi

các bác đừng xem thường võ đang thế chứ .. em + diểm VD thế này các bác cứ max khí và thân còn nhiu + máu 8x k 6 dc khoảng 2k6 luc tay phải dame thì thôi rồi đi ct crit cứ 3 >> 5k các em côn luân hay nga my thiên vuong duong mon ke cả cái bang mà đang trong tình trạng 30>>40% máu thì tập xác định chiêu 8x kiếm phi kinh thiên các bác nhớ là để đầu tiên cho em.. chieu đó đánh dc rộng có khi vùa chạy ra làm 3 >> 4 mạng rồi nói thì nói thế nhưng cũng tùy vào cách pk và trình pk cua các cao thủ thế nào nữa với lai đồ cũng phải ngon chút vd di ct top 1 dến 10 cũng phải có 4 .5 ông vd rồi..cho nên ae cứ mơ gặp bác hồ đi bác sẽ ko làm ae thất vong đâu.....trên đây là những chia sẻ theo cá nhân em..có gi xin các bác dừng giúp em lấy gạch xâu nhà nhé

Chơi VĐ rất có lợi trong hỗn chiến nhé, mình đang chơi VĐ server Linh Giang đi TLC lúc nào cũng kill trên 10 mạng (khi team kia ko có hệ mộc thì có thể trên 15 mạng). VĐ khi lên 7x mới thật sự đạt uy lực cao, chí mạng khủng, ngọc thì ép công cơ bản, chí mạng - né chí mạng, kháng mộc là ok nhất. Đi CT nếu đã quen cách pk thì kill trên 30 mạng là điều hoàn toàn có thể.

Em thấy đi Võ Đang CT cũng ngon lắm mà các bác ^^

Võ đang dame to bạo kick mạnh ! Hệ thổ chủ yếu đánh theo đường combo , 1 combo có thể giết người ngay tức khắc , cảm thấy đuối chẳng qua bây giờ quá nhiều người chơi hoa sơn thôi !