Trang 1/3 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 28

Angry Thảo Luận : Có Nên Gở Tử Thủy Tinh Khỏi Trân Bảo Các

Đâu là sự cân bằng trong game!
    NPH hướng tới cái gì?
    V.i.p hay cộng đồng
    Nếu 1 người chơi bình thường mua 1 cái vip 12 tuần đã là chuyện ko dễ. đa số xài vip tuần
    muốn cường hóa đồ cao thì chỉ có viêc làm sk mà cày tt.
    mà cày thì tỷ lệ tử tt là cực hiếm.
    đập lên +8 là phải dùng 4tt rồi. lam và lục thì ko thấm
    mà 44 trên kỳ trân các 1k8 vàng (60k vnd).Thế là có người cứ đập tiền vào là có 1 set đồ khủng. trong khi đó hàng ngàn người khác phải SK để kiếm từng viên 1 .
    Đừng để game chỉ có đại gia chơi không, với việc bán 4TT trên ktc là yếu tố có thể giết chết game
    hy vọng 4TT sẽ đc gở khỏi KTC và thêm vào đó là tính năng hợp TT

Thank

Mặc định Re: Thảo Luận : Có Nên Gở Tử Thủy Tinh Khỏi Trân Bảo Các

Cám ơn bạn đã đóng góp ý kiến để xây dựng game
    Mình xin ghi nhận ý kiến của bạn và sẽ có phản hồi lên NPH cùng BQT game NKVS để xem xét và sớm có những thay đổi hợp lý
    Chú bạn chơi game vui vẻ

tử thủy tinh mua được bằng vàng khóa nhé ban ♥
    còn ai mua bằng vàng không khóa thì chỉ có đại gia

một ngày bạn chịu khó train và săn boss t.a hải tặc tàng bảo đồ thì vẫn có thể có 1-3 viên tử thủy tinh

Quote Nguyên văn bởi HằngNgaTiênTử Xem bài viết
    tử thủy tinh mua được bằng vàng khóa nhé ban ♥
    còn ai mua bằng vàng không khóa thì chỉ có đại gia

một ngày bạn chịu khó train và săn boss t.a hải tặc tàng bảo đồ thì vẫn có thể có 1-3 viên tử thủy tinh
    bạn nói hay vãi!
    kiếm đc 1 viên 4tt khó cở nào mà bạn đem đi bán trung tâm giao dịch để người khác mua! bạn có thực sư hiểu cái TTGD ko?
    Bạn biết 1 sv bao nhiêu người chơi ? săn boss ăn đc mấy người và tỷ lệ rớt 4tt là cực kỳ thấp ko? .và bạn có đang chơi game ko thế, train săn tinh anh mà dc 4thủy tinh thì tôi lạy bạn luôn rồi. Từ khi mở sv tới h tôi ăn bao nhiêu con boss,đi bao nhiêu cái hầm... chẳng rớt viên nào
    nghe bạn nói mà tôi thấy trình chém của bạn thật là vãi đạn

Quote Nguyên văn bởi Quách Tương Xem bài viết
    Cám ơn bạn đã đóng góp ý kiến để xây dựng game
    Mình xin ghi nhận ý kiến của bạn và sẽ có phản hồi lên NPH cùng BQT game NKVS để xem xét và sớm có những thay đổi hợp lý
    Chú bạn chơi game vui vẻ
    THÂY MẶT MỌI NGƯỜI CÁM ƠN ĐỘI NGŨ ADMIN VÀ NHP ĐÃ QUAN TÂM ĐẾN CHÚNG TÔI
    HÔM NAY LOG ACC NHÌN THẤY CÁI NÀY
    QUẢ LÀ BẤT NGỜ
    CHÚC CÁC ANH THÀNH CÔNG!
    Lần sửa cuối bởi lHslViKhương; 22-08-2013 lúc 01:53 AM

thật tình vấn đề này nếu nói như bạn nhà phát hành game này mua game này về để bạn chơi free và đi săn TTT ah nói thật cái gì cũng có 2 mặt của nó nếu gỡ TTT thì bạn sẽ tranh nhau dc nhưng mất đi phần thú vị về game vì ai chơi mà k muốn mạnh k muốn khám phá . chốt 1 cái k bán thủy tinh => game NPH này k có thu nhập đâu@@

ko có đô la thần chưởng thì gần như việc kiếm TT là 1 vấn đề lớn, theo ý kiến riêng mình bỏ là hoàn toàn hợp lý. hum nay cả Bang ngồi sem 1 bác up đồ mà đái cả ra máu( chưa tính HH riêng của bác ý) toàn từ 6, 7 lên 12 13.
    Ngồi mà nghĩ nguyên bạc để ép củng khá tốn chưa nói gì TT, tộc trưởng pm hỏi a ý.. a ý nói vàng thì ko lo, mua full rương hết mua tiếp,,, mỗi cái hết bạc ép rồi..
    Đáng để suy nghĩ.. liệu sẽ có 1 BeoKaKa thứ 2 tại NKVS ko đây

Bít là xây dựng game ra củng cần có tiền nhưng đừng quá như thế- nói thẳng mình đang chơi acc VD chỉ nạp 70k vào mua 1 cái vip mà mua tí đồ linh tinh nhưng củng gần Set 8, thằng kia mới lập acc dc 3 ngày cắn Dola Thần chưởng up đồ lên ra đường khệnh chẳng sợ ai... cả tộc tính nghỉ game lun.. thấy nản cho game hay
    Lần sửa cuối bởi Cu Zin; 22-08-2013 lúc 06:41 PM

Đẫ tháo bỏ thuy tinh và nguyên liêu chế tạo ra trân bảo các.Thàng tóp bich hài lòng chưa mày.
    DKm vàng khóa gì chỉ để UY thác ăn exp. và mua đồ o thương nhân. và mua ấn ký.
    Sau này chỉ có bọn giàu chơi thui. trở lại như vl1 .

Trong TTGD vẫn còn bán bằng vàng khóa mà bạn!!!Bình tỉnh!

Quote Nguyên văn bởi hoangKim Xem bài viết
    Đẫ tháo bỏ thuy tinh và nguyên liêu chế tạo ra trân bảo các.Thàng tóp bich hài lòng chưa mày.
    DKm vàng khóa gì chỉ để UY thác ăn exp. và mua đồ o thương nhân. và mua ấn ký.
    Sau này chỉ có bọn giàu chơi thui. trở lại như vl1 .
    Bạn chả hiểu gì về game này cả

Quote Nguyên văn bởi lHslViKhương Xem bài viết
    bạn nói hay vãi!
    kiếm đc 1 viên 4tt khó cở nào mà bạn đem đi bán trung tâm giao dịch để người khác mua! bạn có thực sư hiểu cái TTGD ko?
    Bạn biết 1 sv bao nhiêu người chơi ? săn boss ăn đc mấy người và tỷ lệ rớt 4tt là cực kỳ thấp ko? .và bạn có đang chơi game ko thế, train săn tinh anh mà dc 4thủy tinh thì tôi lạy bạn luôn rồi. Từ khi mở sv tới h tôi ăn bao nhiêu con boss,đi bao nhiêu cái hầm... chẳng rớt viên nào
    nghe bạn nói mà tôi thấy trình chém của bạn thật là vãi đạn

THÂY MẶT MỌI NGƯỜI CÁM ƠN ĐỘI NGŨ ADMIN VÀ NHP ĐÃ QUAN TÂM ĐẾN CHÚNG TÔI
    HÔM NAY LOG ACC NHÌN THẤY CÁI NÀY
    QUẢ LÀ BẤT NGỜ
    CHÚC CÁC ANH THÀNH CÔNG!
    Bạn đưa ảnh này lên có ý gì

mình t hấy việc gỡ bỏ thủy tinh trên shop cực hay
    1/ cho dù đại gia có nạp chục chai vào thì cao lắm là set + 8 là nhìu
    2/ ae sinh viên nghèo chơi từ từ vẫn = đại gia trc khi mở cấp 89 là 1 điều rất bình thường

p/s: đây chỉ là ý kiến của mình vì mình chơi bên biện kinh chỉ nạp 50k thôi nhưng công lực đã 131 = các bác nạp 1 2 chai đổ xún rùi