Trang 1/3 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 25

Smile góp ý CT tử kinh quan

đề nghị nph mở liên tục CT tống kim không giới hạn số lần vào như(võ lâm,kiếm thế)để AE thoải mái pk,giải trí chứ giờ đi hết hoạt động ngoài auto train chả biết làm gì

Mặc định Re: góp ý CT tử kinh quan

Cám ơn ý kiến đóng góp của bạn cho NKVS.
    Mình xin ghi nhận ý kiến của bạn và sẽ có phản hồi lên BQT cùng NPH để xem xét và sớm đưa ra những điều chỉnh thích hợp
    Chúc bạn chơi game vui vẻ

Vậy à? Vậy thì chỉ sau 1 tuần nhà nhà mang ấn, người người đeo ấn chiến trường ah bạn . Mình nghĩ chiến trường nên mở như hiện tại là ổn rồi. Gamer thích có những trận chiến khốc liệt nhiều người hơn là tham gia nhiều lần chiến trường mà lẻ tẻ một vài mống train npc lên điểm.

Đề nghị nâng cấp đi, mình vào chiến trường thấy giật lắm, đang đánh nhau mà đơ cả máy...chết còn chẳng nhìn thấy ai đánh mình.

Quote Nguyên văn bởi izIzMrKotexXitin Xem bài viết
    Vậy à? Vậy thì chỉ sau 1 tuần nhà nhà mang ấn, người người đeo ấn chiến trường ah bạn . Mình nghĩ chiến trường nên mở như hiện tại là ổn rồi. Gamer thích có những trận chiến khốc liệt nhiều người hơn là tham gia nhiều lần chiến trường mà lẻ tẻ một vài mống train npc lên điểm.
    mở CT thì liên quan gì đông mới không đông người? người thích pk thì người ta vào người nào không thích thì thôi?ảnh hưởng gì đâu?
    bạn xem vl,kt có lúc nào vắng người không
    còn vấn đề fram điểm thì có thể giới hạn 2 lần đầu đi ct trong ngày,các lần sau chỉ được exp

Gấu tức nhất là cái vụ canh giờ đăng ký rồi vào ấy. Nhiều khi canh mà đăng ký hok dc. À mà xem điểm quân công quân hàm gì ở đâu vậy ?

Quote Nguyên văn bởi Bé Gấu Xem bài viết
    Gấu tức nhất là cái vụ canh giờ đăng ký rồi vào ấy. Nhiều khi canh mà đăng ký hok dc. À mà xem điểm quân công quân hàm gì ở đâu vậy ?
    Bạn có thể nhấn F1 lên ở gần cái vũ khí có cái biểu tượng cái mũ , bạn rê chuột vào đó thì bạn có thể xem được điểm công huân chiến trường của bạn, hoặc bạn có thể xem tại bảng xếp hạng -> Công huân chiến trường ^^

Quote Nguyên văn bởi hitman Xem bài viết
    mở CT thì liên quan gì đông mới không đông người? người thích pk thì người ta vào người nào không thích thì thôi?ảnh hưởng gì đâu?
    bạn xem vl,kt có lúc nào vắng người không
    còn vấn đề fram điểm thì có thể giới hạn 2 lần đầu đi ct trong ngày,các lần sau chỉ được exp
    Đúng rồi NPH không nên giới hạn số lần đi chiến trường,chỉ giới hạn số lần nhận điểm thôi,mình thì chơi thik đi chiến trường mà 1 ngày chỉ đi đc 2 trận,mong NPH bỏ giới hạn số lần đi chiến trường đi,chỉ giới hạn số lần nhận chiến công thôi

NPH nph đâu vào cho ý để biết đường mà chơi chứ giờ ngoài đi pb chả biết làm gì

từ từ rồi các bạn sẽ được thưởng thức hết Tính năng thôi !!! rảnh thì vào Ngạo Kiếm Kỳ Thư mà xem trước , nó có ra mắt thì không bị ngỡ ngàng , còn Chiến Trường như vậy là tạm ổn rồi , nhiều quá Bạc nào chịu cho nổi với Máu !!!! 1 trận tốn bèo bèo cũng 3 vạn Bạc Khóa