Hiện kết quả từ 1 tới 8 của 8

Mặc định Ức Chế nếu không cúp điện lúc đó thì mình có thể đánh 1 trận với Andreiy 1 lần nữa rồi :((

còn 2 phút là đánh giải tóp 16 thiếu lâm minh nắm chắc phần thắng trong tay để vào gạp Andreiy để đánh loại vào vong chung kết zậy mà lúc đó điện cúp làm mình buồn
    lắm nếu ko cúp TayChơiBốGià có liệu win đc mình ko thôi hẹn Andreiy thứ 6 nhé mình sẽ phân rỏ thắng bại với bạn chán quá đi à Andreiy nếu đọc đc thì nói cho mình vào trong kết bạn đánh với ai nhé

Mặc định Re: Ức Chế nếu không cúp điện lúc đó thì mình có thể đánh 1 trận với Andreiy 1 lần nữa rồi :((

đánh vs th TOP 1 TL chứ th nào..nghĩ sao ăn dc Andjey mà hẹn này hẹn nọ

Mặc định Re: Ức Chế nếu không cúp điện lúc đó thì mình có thể đánh 1 trận với Andreiy 1 lần nữa rồi :((

Hơ cha Hiếu ko cóa lên diễn đàn đâu để nhắn lại với ổng cho ổng đang bận 1 tay bế con 1 tay bấm chuột làm nv nè
    Đông qua, xuân đến, hạ lại sang
    Lạnh lẽo điều hiu lá thu tàn
    Nga My 1 kiếp thời không dứt
    Gắn kết tâm tình mộng võ lâm...
    DiệpPhiTuyết Biện Kinh - Thái Sơn

Trận CK mình đấu với CôTôMộDung bạn ah

chon hoi? ben server ban. thieu lam nao` top 1 vay. ....noi cong va` cuong hoa' dat bao nhieu roi ...........ben chau giang nhieu thieu lam khung? lam

Bướng em iu Bẹp đây ông @@ hôm trc qua bên Châu Giang thấy có tên ông mà cứ tưởng nhầm hô hô thấy cái avatar này là ko lẫn đi đâu được dạo này ok chứ tôi về việt nam rồi đang chán đây
    GP_BeBep Bang: Khí Phách Tộc: Ma Giáo Sv: Biện Kinh - Thái Sơn

để rồi xem nhé ae minh trước sau cũng có ngày gập mà

Quote Nguyên văn bởi BeXinh Xem bài viết
    Bướng em iu Bẹp đây ông @@ hôm trc qua bên Châu Giang thấy có tên ông mà cứ tưởng nhầm hô hô thấy cái avatar này là ko lẫn đi đâu được dạo này ok chứ tôi về việt nam rồi đang chán đây
    Dai gia be' bep cua ngoa long day ah............ Chu' vao chau giang ma ko pm anh ..........a dang can nguoi` giup suc day ......... Nhan a cai so dt gap nhe ....qua giup anh gap