Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4

Mặc định cach nang tiem nang sau khi tay tuy, mong anh em chi dao them

Em choi cai ban, co 6x, e muon tay tuy. theo may anh thi e nen di theo duong nao manh. va a chi chi e cach nang tiem nang sao khi tay tuy dc ko? Em cam on nhiu....

Mặc định Re: cach nang tiem nang sau khi tay tuy, mong anh em chi dao them

Mình hiện tại lv79 và mình theo hướng : Max nguyên khí , thân pháp và thể chất tỉ lệ 4:1

Quote Nguyên văn bởi sĩ tiến Xem bài viết
    mình hiện tại lv79 và mình theo hướng : Max nguyên khí , thân pháp và thể chất tỉ lệ 4:1
    mình nghĩ bạn nên nói chuẩn 1 chút. điểm tiềm năng có 10đ thôi. Như bạn nói thì phải là 5 khí - 4 thân - 1 thể
    mình thì thân và khí 5 - 5. Pk dame phê

cb minh 76 mình đã test max khi +thân dame 1k942 chính xác 80.15 % chí mạng 15,15% né 15,17 % máu 5k6, max thân + khi thì dame 1k705 chính xác 90.43% chí mạng 17,08% né 17,50%, máu 5k6 sống rất giai né cao. còn thể loại 5-5 thì mình nhĩ k nên vì nó dame 1k8 né 15,80 % chí mạng 15,65 %. mà số lẻ trong game k tính nên các bạn có thể phối tiềm năng sao cho tỷ lệ chẵn chí mạng 15.01 cũng= 15.90. vì vậy các bạn trước hết max khí xong cộng vào thân sao cho các tỷ lệ tròn ví dụ đạt mốc chí mạng 15, 80 % thì rút ở điểm thân ra sao cho còn 15 % , điểm thừa cộng vào thể lấy máu, cộng thế sẽ rất ngon mà k sợ bị thừa điểm

p/s sau này lên 1 cấp thì các bạn cộng 5 khí 5 thể. đạt đủ 10 cấp thì tẩy tủy cộng lại
    Lần sửa cuối bởi kakalot; 23-08-2013 lúc 11:50 PM