Trang 2/6 ĐầuĐầu 1 2 3 4 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 53

Mặc định Re: Cảm nhận về Cái Bang sau những ngày chinh chiến giai đoạn 7x trở xuống

Quote Nguyên văn bởi kakalot Xem bài viết
    vào chiến trương cái bang dễ ăn mạng nhất. kinh nghiệm mình là để auto bơm thuốc mức 90 % máu. máu để ô 1, liên hoa ô 2, quạt rồng 3. đầu tiên vào đừng ham hố xông lên đầu, đứng cầm trừng rình chỗ nào đông 4,5 người thì thả liên hoa xong quạt rồng 3,4 mạng là thường( hôm nay hên kill 35 mạng liên trảm 20 top 7 luôn). solo cung đồ thì chẳng sợ ai , đa số mình thấy bọn nó pk trả bao giờ khinh công tránh liên hoa toàn đứng tank. cái bang 76 vỗn đầu tư 100k mua vip 1 vs quà nạp lần đầu :4 món phòng cụ +9, trang sức +7, vk+7. tiềm năng max khí + thân( max thân +khi cũng rất tốt mình đã thử tẩy qua sống giai hơn, dame dảm mất 200).
    Bác nói quá hợp lý , CB chỉ ở mức ăn chắc mặc bền thôi ! nói chung các hoạt động đều mức ổn ! chưa nghiên về 1 khía cạnh nào mạnh nhất [ trừ đại gia ]

Mặc định Re: Cảm nhận về Cái Bang sau những ngày chinh chiến giai đoạn 7x trở xuống

+ liên hoa đánh quái hay boss thì ngon chứ đánh người nó dùng khinh công nên cũng ko ổn cho lắm.
    + quạt rồng áp sát vào thì đc 4 rồng nhưng đánh xa đc 1 rồng thui mà 1 rồng thì lại ko đc bao nhiêu máu. nếu dùng kinh công bay vào chỗ đông để dùng rồng thì rồng chưa ra thì bạn nằm luôn rùi.
    + đen cho CB là ko có skill hỗ trợ liên tục quên dùng skill cái là mất 100 kháng ngay.
    + tốc độ xuất chiêu cũng ko đc nhanh cho lắm nên hay bị các bạn đơm mất hàng.
    + tốc độ di chuyển cũng chậm nữa. bị úp hội đồng thì cơ hội thoát thân rất là thấp.

Quote Nguyên văn bởi Mạnh Quân Xem bài viết
    + liên hoa đánh quái hay boss thì ngon chứ đánh người nó dùng khinh công nên cũng ko ổn cho lắm.
    + quạt rồng áp sát vào thì đc 4 rồng nhưng đánh xa đc 1 rồng thui mà 1 rồng thì lại ko đc bao nhiêu máu. nếu dùng kinh công bay vào chỗ đông để dùng rồng thì rồng chưa ra thì bạn nằm luôn rùi.
    + đen cho CB là ko có skill hỗ trợ liên tục quên dùng skill cái là mất 100 kháng ngay.
    + tốc độ xuất chiêu cũng ko đc nhanh cho lắm nên hay bị các bạn đơm mất hàng.
    + tốc độ di chuyển cũng chậm nữa. bị úp hội đồng thì cơ hội thoát thân rất là thấp.
    Bạn nói về khía cạnh Chiến trường thì mình củng công nhận là chỉ mức trung bình ! nếu kĩ thuật pk và cách lên đồ của bạn tốt thì củng ko thua kém gì ai

Đang chơi CB, mà mình cứ như trên trời rơi xuống z .
    Không biết up đồ, đập đồ, full thùng đồ cũng k biết nên bán cái gì
    Ai rành thì chỉ cho mình với được k ?
    Sv Bk-Ts nha ...

Quote Nguyên văn bởi Ngốc Tử Xem bài viết
    Đang chơi CB, mà mình cứ như trên trời rơi xuống z .
    Không biết up đồ, đập đồ, full thùng đồ cũng k biết nên bán cái gì
    Ai rành thì chỉ cho mình với được k ?
    Sv Bk-Ts nha ...
    Bạn lên đồ thế này :
    Chế những món [Thừa] trở lên
    Cường hóa đồ và khảm ngọc cho đồ [ ưu tiên ngọc kháng , né , giảm né ... ]
    Ép phi phong , đi chiến trường kiếm điểm công huân lên Ấn
    Bắt ngựa 80 sài nữa
    Điểm tiềm năng : Max nguyên khí , max thân pháp ( theo ý mình )
    Max skill đánh , hỗ trợ nếu cần thiết

cùng sever rùi, pm ooPekTrangoo nhá bạn!!!!!!!!!!

Tks ST !
    Mà cái nick Fb ST tìm hoài k được
    Đưa link trực tiếp luôn được k ?
    Truyền công là ntn z ST ?
    Lần sửa cuối bởi Ngốc Tử; 30-08-2013 lúc 03:44 PM

Đang ở Bình Dương hả ST ?
    Mình cũng ở BD lun nà
    Đã add Fb, nick Thái Khờ .

Quote Nguyên văn bởi Ngốc Tử Xem bài viết
    Đang ở Bình Dương hả ST ?
    Mình cũng ở BD lun nà
    Đã add Fb, nick Thái Khờ .
    À rồi ! đi học ở BD , tx TD1 nè