Trang 3/6 ĐầuĐầu 1 2 3 4 5 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 21 tới 30 của 53

Mặc định Re: Cảm nhận về Cái Bang sau những ngày chinh chiến giai đoạn 7x trở xuống

Quote Nguyên văn bởi Sĩ Tiến Xem bài viết
    À rồi ! đi học ở BD , tx TD1 nè
    Hơ, ngay ngã 4 hòa lân lun nè @@
    Gần xịt =]]
    Đang học à ?
    Z nhỏ hơn anh rồi

Mặc định Re: Cảm nhận về Cái Bang sau những ngày chinh chiến giai đoạn 7x trở xuống

Quote Nguyên văn bởi Ngốc Tử Xem bài viết
    Hơ, ngay ngã 4 hòa lân lun nè @@
    Gần xịt =]]
    Đang học à ?
    Z nhỏ hơn anh rồi
    hôm nào để tập hợp ae ở BD lại off 1 bữa giao lưu kinh nghiệm

Quote Nguyên văn bởi Sĩ Tiến Xem bài viết
    hôm nào để tập hợp ae ở BD lại off 1 bữa giao lưu kinh nghiệm

Ok !!!
    Có gì ib Fb or trên đây cũng được.

Thử Việc

ý kiến của bạn khá chủ quan và gây nhiều tranh cãi mình mong có những ý kiến khách quan và cảm nhận sâu sắn hơn từ bạn ^^

Quote Nguyên văn bởi mensay Xem bài viết
    bạn cho mình hỏi tý. Max thân pháp( hay khí ) là bao nhiêu điểm. Hay ý của bạn nói max thân ( khí ) là bạn chỉ tăng 1 trong 2 cái từ đầu đến cuối hả.
    nói thật cái bang đùng cày tiền thi sướng thôi pk ko được sướng cho lắm .. mới đầu mình cung chơi cb hiên tai cấp 85 rồi nhưng dung để cày tiền .. pk ko sướng gặp nm với đào hoa thi chay mất dép danh déo si nhe .. nhưng cb lai được ưu tiên đi pb với đi san boss là số 1 .. nên thế mình nghĩ cái bang chi có thể đi cày tiên thoi

Quote Nguyên văn bởi Pha Lê Xem bài viết
    ý kiến của bạn khá chủ quan và gây nhiều tranh cãi mình mong có những ý kiến khách quan và cảm nhận sâu sắn hơn từ bạn ^^
    Oke ! tks bạn đã góp ý cho mình
    Mình cẩm nhận những điểm tốt của CB để ae có thêm hưng phân khi chọn môn phái này
    Những cảm nhận về những nhược điểm mình sẽ update sau .. vì mình đang trong quá trình khám phá môn phái này ở những lv hơn 7x

Quote Nguyên văn bởi RikB Xem bài viết
    nói thật cái bang đùng cày tiền thi sướng thôi pk ko được sướng cho lắm .. mới đầu mình cung chơi cb hiên tai cấp 85 rồi nhưng dung để cày tiền .. pk ko sướng gặp nm với đào hoa thi chay mất dép danh déo si nhe .. nhưng cb lai được ưu tiên đi pb với đi san boss là số 1 .. nên thế mình nghĩ cái bang chi có thể đi cày tiên thoi
    Mình hiện tại lv83 ..The-Men Sever Tương Dương Châu Giang cùng sv thì giao lưu nhé .. mình sẽ cho bạn thấy CB ko hề yếu đâu
    Lần sửa cuối bởi Sĩ Tiến; 31-08-2013 lúc 11:50 PM

Lên 68 r train lâu lên lv kinh khủng !!!
    Xài x4 dc có tí thì hết là coi như nản hết mún train tiếp.
    Làm sao để lên cấp nhanh z ?

cb đi chiến trường dame rồng -> 1k2 + di chuyển hợp lý thì ối đứa chết :v theo mình cái bang cứ tăng 150 thể max khí còn còn lại up thần pháp :v lên cấp thì cứ 5/5 khí + thân pháp. ngựa thì lên lấy tinh võ lôi đình diêu dương và thiết lao là đẹp :v vẩy rồng crit 2k4 máu phê cứ phải gọi là :v

Cb mình 70 .
    Giờ có 2 skill Tiềm Long và Bá Vương, Kháng Long chưa full ( 1/10 )
    Z nên cho full skill hay ưu tiên up lv z các bạn ?
    Và có tẩy điểm skill dc k ?
    Nếu tẩy dc thì nên nâng ntn ?

cb dame to , di pho ban tot