Trang 5/6 ĐầuĐầu ... 3 4 5 6 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 41 tới 50 của 53

Mặc định Re: Cảm nhận về Cái Bang sau những ngày chinh chiến giai đoạn 7x trở xuống

bác nỳ am hiểu CB gê ta, cũng hay

Mặc định Re: Cảm nhận về Cái Bang sau những ngày chinh chiến giai đoạn 7x trở xuống

cac bac noi chuyen the thi noi lam gi cai chinh la cach pk cua moi nguoi va chuien thuat ra don thoi
    chu phai nao cha co cai loi cua no cb dam khung nhung ma danh k chinh xax mot cai la die lien the nhung cung chi la trinh pk thoi chu gap cac phai khac cung thuong thoi khinh cong la quan trong nhat trong pk va dung wen mang theo 23 hop mau toi thi pk cu nhay ra roi nhay vao cho an dam 5 cai ma cam thay mau no k tut nhiu ma nhay ra de cho lien hoa hoi phuc cu chay quanh nhay thi dam no dau co to k the chet dc dau ma lo

CB chiến trường top 40 thì mình lên suốt, nhưng để liên trảm 10, hoặc top 1-12 thì đó là việc rất khó. CB máu yếu, combat phải chờ liên hoa mới có khả năng giết địch cao, lao lên sảy chân 1 cái là đi ngay vì máu yếu. về train hay phó bản thì CB đều tốt

max là nó theo cấp bạn ah...khi b tẩy tủy lại thí cộng max khí trước...sau đó cộng thân... và lên lv tiếp theo thì sẽ cộng vào khí max đc 5d..còn lại 5d bạn cộng tỉ lệ cho thân và thể.... nhưng theo kinh nghiệm của mình thì khi mình lên đảo tẩy tủy thì mình sẽ cộng thể sau khi mặc đồ là 100d. khi đó máu ko qá yếu mà cũng ko quá trâu,vì sau này còn ép linh thạch nên máu sẽ tăng lên tiếp... cái cần tăng max nhất đó là khí vì nó ảnh hưởng trực tiếp đến dame của bạn... khi đi pk sẽ dễ dàng kết thúc địch hơn...còn lại bao nhiêu điểm thì cho hết vào thân... cho đến sau này thì mỗi lần up lv đc 10d tiềm năng sẽ chia đều 5:5 cho khí và thể để 2 cái lên đều nhau vừa tăng dame vừa tăng chính xác, né tránh và chí mạng... mìh cộng như thế chơi cho đến h đều vẫn rất ổn... chưa thấy dấu hiệu j là ko ổn cả..................

công nhận đánh hội đồng cb rất có lợi thế...nhưng đi ct thì cb lại giống thể loại sp và ăn mạng chỉ là mang tính chất hên sui.vì khả năng dứt điểm đối thủ ko đc cao...ăn được mạng chỉ là do đối thủ sắp hết máu chẳng may ăn phải con rồng bay lạc vào hoặc có thằng dại dột phi thẳng vào đúng chân cb đag quạt rồng hứng trọn 4 con lẫn skill liên hoa.... nếu đi đấu phái lại càng mang tính chất hên sui nhiều hơn nữa...

Quote Nguyên văn bởi Sĩ Tiến Xem bài viết
    chuẩn luôn rồi ! áp sát dùng Liên Hoa + Bắn Rồng .. địch ôm 4 con rồng + bị hút .. kịp hồi máu mới lạ .. trừ khi thg đó dùng khinh công kịp thời
    theo mình thì nên đánh theo combo như sau (lưu ý là dùng tay chứ ko auto nha): liên hoa(khoảng 3-5s ko nhớ rõ lắm) + áp sát + quạt rồng...vì khi liên hoa thì đối thủ sẽ bị kéo khoảng 3-5s ta áp sát và quảy rồng.kịp thời ăn mạng.. vậy ms dễ last hit dc.và trong trường hợp địch qá châu chó thì ta còn có đẩy lùi để đẩy đối phương ra kịp thời sẽ ko bị đột tử.(1vs1)
    còn nếu đi hỗn chiến thì cứ đứng đằng sau mà liên hoa+quẩy rồng liên tục... hên sui ăn đc mạng.... ko thì hỗ trợ đồng đội
    Lần sửa cuối bởi Tiến Tử Tế; 20-01-2014 lúc 11:40 AM

Dm nói thì hay nhưng thực tế chán phèo, tôi chơi sở sever mới Biện Kinh - Kim sơn nói chung có nhận sét thế này, nói và các hoạt động CB rất pro trong việc train quai hút quái, dame boss nhiệm vụ, Nhưng cái quan trọng nhất của người chới game là săn boss và KS với người thì CB quá gà, tại sao gà tôi chỉ ra ngay: Thứ nhất chiêu 7x dame nhẹ chí mạng thấp không có khả năng giết người, đi chiến trường chỉ thằng nào gà gần hết máu đang xông lên thì chết thôi còn lại chiêu 7X k ảnh hưởng nhiều đến chí mạng, chiêu liên hoa chiêu hút, nói là hút nhưng khi ra chiêu kẻ địch vẫn nhảy thoát ra bình thường coi như chiêu mạnh nhất của CB mất tác dụng, nói chung CB không có chiêu này giống các phái khác mà ra chiêu cái kẻ địch tụt 40% máu, thông thường chiêu ra phạm vi rộng thì dame yếu đó là quy luật. Tôi chơi chưa thấy thằng CB nào trong tốp 10 chiến trường, mà bản thân mẹ công lực 155 2 ngọc cấp 3 chí mạng mà đánh cũng không lại thằng công lực 120 phái khác, pro trong train hay nv thì chơi làm đéo gì, Nếu nhà sản xuất không Fix lại chiêu thức hoặc lên 9x hay 10x không có chiêu nào độc đáo trong PK với người thì chắc tôi bỏ game thôi, đầu tư vào mà thiếu hiệu quả thì chán lám, mình bỏ tiền hơn người ta chút mà nó vẫn ăn được mình đánh làm đéo gì, cũng k có sức cầy lại em khác nữa, song tu thì lại phải lên lại sét đồ từ đầu mệt, tốt nhất nghỉ đỡ mất tiền đỡ mất sức

Sĩ Tiến ơi cái avt của bạn là Ngạo Kiếm gì vậy ?

cho mình hỏi.giữa CB và DDH len chơi con nào hay hơn nhỉ...mình dang choi con NM??.. ^^

Mấy bạn chơi được vài hôm hoặc chơi mà ko chịu đâu tư chút ít hoặc chơi cái bang nhưng không chịu tìm hiểu kỹ hệ thống kỹ năng của cái bang mà cứ phán như đúng rồi: Làm mấy người mới chơi hiểu nhầm. Cái bang là phái công thủ toàn diện nhất NKVS nhược điểm lớn nhất của Cái bang chỉ là không cơ động lắm chủ yếu phụ thuộc vào khinh công là chính. Mình chơi cái bang đi chiến trường vẫn top 1 bình thường. và mình thấy nhiều bạn công lục cũng chỉ hãng 5x nhưng vẫn top bình thường và những bạn đó không phải những bạn đã kêu ca ở đây ^^

bác sĩ tiến ơi..max có nghĩa là bác tăng max 1 cái trước xong đến cái kia hay ntn vậy?

Cái bang quả là quá hay skill đẹp giết người tốt mình ưu cái bang nhất