Trang 1/6 1 2 3 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 53

Mặc định Cảm nhận về Cái Bang sau những ngày chinh chiến giai đoạn 7x trở xuống

Về vượt ải + làm nv : quả nhanh gọn
    Về train : thì lên 70 có skill Kháng Long Hữu Hối lùa quái rất oke ! team train mà có 4 5 CB thì sẽ có lữa nhiều
    Chiến trường : củng là skill Kháng Long , Liên hoa kết hợp ! thì kiếm mạng không khó
    Săn boss : Máu ít , đánh lung lung không tập trung dễ die
    Pk : nếu 1-1 thì dùng khinh công bay lại áp sát đối phương sẽ chịu ăn 4 con rồng : Liên Hoa + Kháng Long quả thật lợi hại

Về ép ngọc : thì mình chú trọng về ngọc Kháng Hỏa ( để đi đấu phái )
    Lần sửa cuối bởi Sĩ Tiến; 21-08-2013 lúc 04:16 PM

Mặc định Re: Cảm nhận về Cái Bang sau những ngày chinh chiến giai đoạn 7x trở xuống

nghe bác nói có vẻ ngon wá nhỉ solo hội đồn train đều kinh
    Thập bộ sát nhất nhân
    Thiên lý bất lưu hành
    Sự liễu phất y khứ
    Thâm tàng thân dữ danh

Mặc định Re: Cảm nhận về Cái Bang sau những ngày chinh chiến giai đoạn 7x trở xuống

đó chỉ là nhận xét cá nhân của bạn , mình cũng có 1 char CB , 74 , theo cảm nhận của mình thì train + Q là oke nhanh gọn lẹ , còn đánh hội đồng + chiến trường thì không tốt lắm , vì mình đi 2 lần top 1~12 không thấy 1 a cái bang nhà ta .

Quote Nguyên văn bởi MissLove Xem bài viết
    đó chỉ là nhận xét cá nhân của bạn , mình cũng có 1 char CB , 74 , theo cảm nhận của mình thì train + Q là oke nhanh gọn lẹ , còn đánh hội đồng + chiến trường thì không tốt lắm , vì mình đi 2 lần top 1~12 không thấy 1 a cái bang nhà ta .
    Tùy sever nha bạn ! ( 1 phần do bạn kém may mắn hoặc kĩ thuật pk của bạn chưa hiệu quả )
    CB mình thì chỉ đứng sau mà quạt skill thôi nếu kĩ thuật tốt , linh hoạt di chuyển bằng khinh công thì 1 trận giết tầm dc gần 30 mạng [ top dưới 30 rồi ]

Quote Nguyên văn bởi Alex5 Xem bài viết
    nghe bác nói có vẻ ngon wá nhỉ solo hội đồn train đều kinh
    Các hoạt động trong game đa số là đánh hội đồng nên CB là sự lựa chọn hợp lý ! phải ko bác

thích cảm giác liên hoa xong bắn rồng :v kể mà rồng tính tất dame thì trâu vl :v

Quote Nguyên văn bởi Gió Heo Mây Xem bài viết
    thích cảm giác liên hoa xong bắn rồng :v kể mà rồng tính tất dame thì trâu vl :v
    chuẩn luôn rồi ! áp sát dùng Liên Hoa + Bắn Rồng .. địch ôm 4 con rồng + bị hút .. kịp hồi máu mới lạ .. trừ khi thg đó dùng khinh công kịp thời

Đi CT toàn bấm F cho nó ngồi quạt . Cơ mà vẫn chưa biết nên tăng điểm thế nào .
    .Mít.

Quote Nguyên văn bởi Trang Hồ Phương Vy Xem bài viết
    Đi CT toàn bấm F cho nó ngồi quạt . Cơ mà vẫn chưa biết nên tăng điểm thế nào .
    Bạm ko nên quạt rồng bằng auto vì rất khó sử dụng khinh công để tẩu thoát ! để skill lên khung số và rê chuột vào hướng cần quạt rồi nhấn số

Tiềm năng thì đa số nên max nguyên khí , Thân pháp và thể chất chia 4-1 hoặc 3-2

vào chiến trương cái bang dễ ăn mạng nhất. kinh nghiệm mình là để auto bơm thuốc mức 90 % máu. máu để ô 1, liên hoa ô 2, quạt rồng 3. đầu tiên vào đừng ham hố xông lên đầu, đứng cầm trừng rình chỗ nào đông 4,5 người thì thả liên hoa xong quạt rồng 3,4 mạng là thường( hôm nay hên kill 35 mạng liên trảm 20 top 7 luôn). solo cung đồ thì chẳng sợ ai , đa số mình thấy bọn nó pk trả bao giờ khinh công tránh liên hoa toàn đứng tank. cái bang 76 vỗn đầu tư 100k mua vip 1 vs quà nạp lần đầu :4 món phòng cụ +9, trang sức +7, vk+7. tiềm năng max khí + thân( max thân +khi cũng rất tốt mình đã thử tẩy qua sống giai hơn, dame dảm mất 200).
    Lần sửa cuối bởi kakalot; 23-08-2013 lúc 10:44 PM

Quote Nguyên văn bởi kakalot Xem bài viết
    vào chiến trương cái bang dễ ăn mạng nhất. Kinh nghiệm mình là để auto bơm thuốc mức 90 % máu. Máu để ô 1, liên hoa ô 2, quạt rồng 3. đầu tiên vào đừng ham hố xông lên đầu, đứng cầm trừng rình chỗ nào đông 4,5 người thì thả liên hoa xong quạt rồng 3,4 mạng là thường( hôm nay hên kill 35 mạng liên trảm 20 top 7 luôn). Solo cung đồ thì chẳng sợ ai , đa số mình thấy bọn nó pk trả bao giờ khinh công tránh liên hoa toàn đứng tank. Cái bang 76 vỗn đầu tư 100k mua vip 1 vs quà nạp lần đầu :4 món phòng cụ +9, trang sức +7, vk+7. Tiềm năng max khí + thân( max thân +khi cũng rất tốt mình đã thử tẩy qua sống giai hơn, dame dảm mất 200).
    bạn cho mình hỏi tý. Max thân pháp( hay khí ) là bao nhiêu điểm. Hay ý của bạn nói max thân ( khí ) là bạn chỉ tăng 1 trong 2 cái từ đầu đến cuối hả.