Trang 1/2 1 2 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 14

Question vasino: người thể hiện đẳng cấp của phái hoa sơn mà tôi thực sự bái phục

mình vẫn nghĩ rằng hoa sơn 7x đi chiến trường k có tên tuổi cho đến chiều nay khi bác vasino (ở sever tuong duong- truong giang) chứng minh cho mình điều đấy là hoàn toàn sai.
    level 73, 74 gì đấy với sét đồ +10. nhưng như thế cũng chả giúp hoa sơn có thêm bao nhiêu máu. nhưng có thể bác ấy pro nên đã đứng top 1. top 1 là điều mình có thể tin nhưng điều làm mình k tin vào mắt chột của mình là bác ấy mấy lần được lên thông báo vì giết đến mười mấy mạng 1 phát. vì mình cũng là hoa sơn 7x nên càng k thể tin điều này. mình cứ ra chỗ đông đông 1 tí là đã nằm ngay lập tức r thế mà cuối trận tổng kết bác ấy giết hơn trăm mạng trong khi top 2 cũng chỉ được năm mấy mạng. rất tiếc là mình k biết chụp ảnh màn hình nên k đưa ảnh lên cho các bạn xem được
    nếu bác vasino có đọc được những dòng này thì mong bác nhận em làm đệ tử với. rất mong được bác chỉ giáo để phát huy phái hoa sơn chúng ta
    Lần sửa cuối bởi Forever_Alone; 22-08-2013 lúc 03:33 PM

Mặc định Re: vasino: người thể hiện đẳng cấp của phái hoa sơn mà tôi thực sự bái phục

mình vẫn nghĩ rằng hoa sơn 7x đi chiến trường k có tên tuổi cho đến chiều nay khi bác vasino (ở sever trường giang-biện kinh) chứng minh cho mình điều đấy là hoàn toàn sai.
    level 73, 74 gì đấy với sét đồ +10. nhưng như thế cũng chả giúp hoa sơn có thêm bao nhiêu máu. nhưng có thể bác ấy pro nên đã đứng top 1. top 1 là điều mình có thể tin nhưng điều làm mình k tin vào mắt chột của mình là bác ấy mấy lần được lên thông báo vì giết đến mười mấy mạng 1 phát. vì mình cũng là hoa sơn 7x nên càng k thể tin điều này. mình cứ ra chỗ đông đông 1 tí là đã nằm ngay lập tức r thế mà cuối trận tổng kết bác ấy giết hơn trăm mạng trong khi top 2 cũng chỉ được năm mấy mạng. rất tiếc là mình k biết chụp ảnh màn hình nên k đưa ảnh lên cho các bạn xem được
    nếu bác vasino có đọc được những dòng này thì mong bác nhận em làm đệ tử với. rất mong được bác chỉ giáo để phát huy phái hoa sơn chúng ta
    Mình thấy bình thường mà bạn 1 lần đi ct minh ko dưới 2 lần liên trảm 11 mạng, đồ mình hiện tại chỉ +8 riêng áo và vk +6 nhưng việc có mặt ở top 10 thì ko quá khó khăn chỉ cần 1 ít may mắn là được. Còn nói thật là đi ct mình thấy đám nhỏ mình ko dám lao vào chứ gặp đám thật sự đông mình bật skill 70 lên nhảy vào combo thường thì có 2-3 mạng chết ngay lập tức, sau đó thích thì nhảy ra ko thì đứng đánh chay vài phát xem ks thêm được mang nào nữa ko rồi mới té.
    Đi ct lúc nhảy vào chỉ sợ ở đó có anh TV hay TL nào thì xác định là đo đất tại chỗ thôi. Thêm lời khuyên cho bạn là ở lev 7x thì máu tối thiểu nên là hơn 6k để đi ct cũng như solo ko bị sốc dame chết.

Mặc định Re: vasino: người thể hiện đẳng cấp của phái hoa sơn mà tôi thực sự bái phục

sau khi đi 2 ngày TKQ, nhận thấy HS là thằng liều mạng nhất trong những thằng liều mạng (TL cũng liều mạng không kém, tuy nhiên là mình HS nên mình nói thế cho nó oai ^^). cứ bên mình đông đông, bên nó đông đông là tự tin bật skill 70 lao vào, xui xui thì chết mà chả được mạng nào, còn hên thì liên trảm liên tục, nói chung là phê ^^

vay ha? thanhs cac bac' chi giao. minh k biet phai bat 7x len truoc. toan` luot 6x vao`

hs top sv mình nhan nhả :v khó là khó nga mi thôi

có gì đâu tui set 7 khiên 5 ngọc chưa khảm hết cũng top 3 nè sever châu giang tộc hùng bá

mình cộng full sm với tp được có 5k3 máu, đi lao vào đông đông là đột tử

Quote Nguyên văn bởi KhôngGâyNghiện Xem bài viết
    mình cộng full sm với tp được có 5k3 máu, đi lao vào đông đông là đột tử
    sao máu bạn trâu vậy. mình được có 4k3 à

Quote Nguyên văn bởi MrCàChua Xem bài viết
    có gì đâu tui set 7 khiên 5 ngọc chưa khảm hết cũng top 3 nè sever châu giang tộc hùng bá
    mình đang nói về sự cách biệt của a ấy cơ mà. đâu nói về top. mình đã nói có thể do bác ấy pro nên top 1 nhưng khoảng cách với top 2 quá xa
    Lần sửa cuối bởi Forever_Alone; 23-08-2013 lúc 08:51 AM

minh set 7 dc 6k2 máu luc tay gàn 1k9 chi mang 468

Full set + 10 lao vào đám đông giết 5-6 mạng xong nhảy ra là chuyện bt
    mình set + 6 mà lao vào kill đc 1 mạng xong vẫn an toàn bay ra
    mỗi tội up 75 cái skill của Hoa sơn như phế vật soi đc côn lôn lao vào vẫn bị bụp chí mạng như thường
    chắc cái skill ý phế nhất NKVS