Trang 2/2 ĐầuĐầu 1 2
Hiện kết quả từ 11 tới 14 của 14

Mặc định Re: vasino: người thể hiện đẳng cấp của phái hoa sơn mà tôi thực sự bái phục

Quote Nguyên văn bởi MacyPine Xem bài viết
    Full set + 10 lao vào đám đông giết 5-6 mạng xong nhảy ra là chuyện bt
    mình set + 6 mà lao vào kill đc 1 mạng xong vẫn an toàn bay ra
    mỗi tội up 75 cái skill của Hoa sơn như phế vật soi đc côn lôn lao vào vẫn bị bụp chí mạng như thường
    chắc cái skill ý phế nhất NKVS
    cái skill đấy thì bạn công làm gì chứ. cứ để 1đ là được r. bao giờ k còn skill nào để + nữa thi mình sẽ xem xét cái skill đấy.

hoa sơn mình chỉ mỗi tội máu yếu đến thảm hại. thường thì võ đang mới là phái máu thấp nhất nhưng có nội công hóa giải sát thương. thế mà trò này máu võ đang ngang đồ mình nó phải hơn mình hơn 1k máu. bó tay
    mà sao mình đánh võ đang có vẻ yếu yếu ấy nhỉ. đi chiến trường gặp thằng VĐ đang đứng 1 mình thế là lao vào tưởng được 1 mạng ngon lành. thế mà nó đứng đấy solo với mình mãi mà k chết. tí nữa quân nó chạy lên mình lại phải chạy. có ai gặp tình trạng như vậy k?

Mặc định Re: vasino: người thể hiện đẳng cấp của phái hoa sơn mà tôi thực sự bái phục

Quote Nguyên văn bởi Forever_Alone Xem bài viết
    cái skill đấy thì bạn công làm gì chứ. cứ để 1đ là được r. bao giờ k còn skill nào để + nữa thi mình sẽ xem xét cái skill đấy.

hoa sơn mình chỉ mỗi tội máu yếu đến thảm hại. thường thì võ đang mới là phái máu thấp nhất nhưng có nội công hóa giải sát thương. thế mà trò này máu võ đang ngang đồ mình nó phải hơn mình hơn 1k máu. bó tay
    mà sao mình đánh võ đang có vẻ yếu yếu ấy nhỉ. đi chiến trường gặp thằng VĐ đang đứng 1 mình thế là lao vào tưởng được 1 mạng ngon lành. thế mà nó đứng đấy solo với mình mãi mà k chết. tí nữa quân nó chạy lên mình lại phải chạy. có ai gặp tình trạng như vậy k?
    Khắc hệ nó thì mình ko thua thiệt nó đâu bạn, bạn xem lại đối thủ đi, nhỡ sét đồ +công lực nó cao hơn thì rõ ràng bạn thua là miễn bàn và không thắc mắc
    Nói thật với tình trạng Tử Kinh Quan đông như kiến và toàn đi tập đoàn đấu đầu nhau như hiện nay thì ít cửa cho Hoa Sơn nếu bạn là người đầu tư mức trung bình. còn đầu tư mạnh thì phái nào cũng lên top được thôi, NM dame thấp, đánh đơn là chính mà up lên vẫn thô bạo đánh chết 11 mạng là bình thường.
    Tôi Hoa Sơn set +8 bật skill 7x lên bay vào giữa vụt ầm ầm cũng chỉ xơi đc 1-2 mạng thôi, chết mà ko đc mạng nào vẫn là chính
    Ấn là vật phẩm khá Vip và tăng sức mạnh cho nhân vật khá nhiều nhưng đẳng cấp ấn lại phụ thuộc chiến trường Tử Kinh Quan nên Hoa Sơn khá thiết so với các phái đánh xa khác, không biết lên cao còn cái gì nữa không chứ nếu phụ thuộc Tử Kinh Quan thế này Hoa Sơn thọt quá

nghe có bác nào nói skill 8x kết hợp với 7x sẽ tạo nên thương hiệu cho hoa sơn. k biết thế nào. sau này có độc cô cửu kiếm thì chắc tên tuổi sẽ cao hơn nữa

Mình thấy bình thường mà.mình cung set +8 VK +7 đi chiến trường trận nào cũng làm> 40 em> cư đám đông, bật 7X nhào vào chém, hên xui thì đc 1 hoăc 2 chú, ngon thj liên trảm 5 hay6 em la bình thường. mình tăng max thân ,con lại vô sức. thấy chém phê