Trang 2/8 ĐầuĐầu 1 2 3 4 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 71

Mặc định Re: Nội dung cập nhập vào ngày mai ..

Thế này khác gì treo đầu dê bán thịt chó? nếu đã làm thì làm y nguyên, tức là hạn chế số lần ăn điểm truyện ký của 1 nhân vật/ ngày. Lừa trẻ con à?
    Ăn cũng mất tiền
    Chơi cũng mất tiền
    Ngủ cũng mất tiền
    Lao động để kiếm tiền
    Vì vậy đừng có oang oang cái mỏ đòi công bằng trong game nếu:
    không có tiền
    không chịu cày quốc.

Nếu bán TTT trong tiệm tùy thân thì nên hạn chế số lần ăn điểm truyện ký trong 1 ngày là bao nhiều quyển,giống như Hoạt Lực vậy.
    TTT giá bán trong KTC là 1k8 vàng,điểm TK trong KTC là 450 vàng ăn được 2k điểm,như vậy giá TTT trong tiệm tùy thân là 8k điểm.
    Theo mình thì nên giới hạn một ngày ăn được 10 quyển,thì game sẽ tăng tính cạnh tranh và hấp dẫn,nhà phát hành vẫn có nguồn thu từ nhiều cái khác nhau.

giá Lam thủy tinh trong Tùy thân là 2k4đ truyện ký. 2k điểm truyện ký bán trên KTC là 450 vàng.
    nghĩa là sau này nếu k bán Lam thủy tinh trên KTC nữa thì với 450 vàng sẽ không mua đc 1 cục Lam thủy tinh trong Tùy thân.
    hiện tại cũng k biết đc giá của TTT sẽ bán trong Tủy thân sau này bao nhiêu. ( 4 lam = 1 Tử )

nếu đưa ra lần Update này mong NPH:
    1) giảm giá vàng khi mua Truyện ký trên KTC và giới hạn số lần sử dụng điểm Truyện Ký trong 1 ngày.
    2) giữ nguyên k update nếu NPH không thực hiện được điều 1.

ở trên là dự đoán thôi, mong NPH có bước đi đúng ở lần Update này.

Thử làm phép tính xem 1 viên TTT bán trong Tùy Thân bằng bao nhiu vàng khóa nhé. Theo mình biết thì 1 viên TTT= 4 viên lam. Vậy tính ra 2400*4 là 9600 điểm truyện ký. Vậy là bằng 4.8 lần truyện ký phù , mà 1 cái truyện ký phù là 450v, thế thì 1 viên TTT có giá 2160v. update lần này là để nâng giá thủy tinh lên à, đã hút máu nay còn bạo hơn à

Các bạn hâm vừa thôi. có vàng thì lên Trung tâm giao dich mà mua cần gì điểm truyện kí hay ko?
    Các ban bấm vào mua TTT trong trung tâm giao dich với số lượng lowns nhất là bnh nhé.
    Gần 10k viên đó ->cần gì điểm truyện kí cứa vào đó mà mua cả năm ko hết ấy chứ

sv biện kinh TTT tồn kho trong TTGD là 0. Lấy đâu ra để mua đây bạn

thế ko bán thủy tinh = vàng khóa nữa ah??

Gở trong KTC được rồi, gở lun trong Truyền ký lun lỡ sever k tồn kho TTT thì lấy đâu mà đập đồ bạn( sever Thái Sơn hiện giờ TTT tồn kho là 0 nhé ), mua trong Truyền Ký thì sẽ mất công hơn 1 tí, như thế thì đa số sẽ chọn mua trong Trung Tâm Giao Dịch cho nhanh, mà như thế thì các bạn Farm có thu nhập rồi

nếu mà bỏ hết thủy tinh đi thì đến lúc đó cả sever có farm chợt tay cũng không cung cấp nổi lượng cần thiết của các đại gia
    Mà chơi thế cũng nản.
    Bán trong tiệm tùy thân thế cũng đc nó khá là mất công nên khu Đấu Giá vẫn là ưu tiên số 1 hơn. Farmmer vẫn còn đất sống
    "Xin chào Huế một lần anh đến
    Để ngàn lần anh nhớ trong mơ
    Em rất thực nắng thì mờ ảo
    Xin đừng lầm em với cố đô"

TTT sẽ được bán ở Tiệm Tùy Thân chứ người ta đã nói là bán bằng điểm gì đâu mà các bạn nóng thế
    Với lại khi mở giới hạn cấp 89 mới cho bán lận, công bằng rồi còn gì nữa, đã mở chừ đâu
    Mình thấy đợi update lần này NPH lắng nghe ý kiến gamer quá rồi đấy