Trang 3/8 ĐầuĐầu 1 2 3 4 5 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 21 tới 30 của 71

Mặc định Re: Nội dung cập nhập vào ngày mai ..

Quote Nguyên văn bởi Lăng Vân Xem bài viết
    TTT sẽ được bán ở Tiệm Tùy Thân chứ người ta đã nói là bán bằng điểm gì đâu mà các bạn nóng thế
    Với lại khi mở giới hạn cấp 89 mới cho bán lận, công bằng rồi còn gì nữa, đã mở chừ đâu
    Mình thấy đợi update lần này NPH lắng nghe ý kiến gamer quá rồi đấy
    Like cho ý kiến của bạn này

NPH đã có công bố gì chính thức về bán TTT đâu mà các bạn cứ nhảy vào ném gạch kinh quá

Bỏ đi cho đỡ phân biệt giầu nghèo
    Mấy đại gia vào chơi cứ đập cả 1 đống tiền vào mua TTT đập đồ
    Trong khi mình cầy chật vật mới lên cường hóa 5 ngó đi ngó lại đã có cả đống lên cường hóa 8 hay 9 rồi

5 người 10 ý nói chung là NPH này tao thấy tụi mày khóc cái gì là nó update sửa ngay cái đó nhưng vẫn ko thể nào hợp ý hết tụi mày được.Quá đông và nguy hiểm.Gặp NPH khác có mà gào rống cả tháng chứ ko có việc chưa được 1 tuần đã fix đâu.
    p/s:Nói chung ko bao giờ là đủ với tụi mày.Giờ nâng giá TT thì farmer hên xui có vàng mua vip tuần.Còn ko bán cái đéo gì nữa thì ok?Tụi mày lụm được 1v Lam TT có thể = 500v -->2v đủ cái vip tuần.Rồi sao nữa?Tụi mày có TT đập đồ ko?Đồ cứ lè tè vậy thì hoạt động được ko mà kiếm TT bán tiếp?Giờ TVP ải 5 đã có cả nùi thằng cùi bắp bỏ mạng rồi sau này cứ lè phè đồ kiểu đó ăn ai?Nghỉ 1 mà ko nghỉ 2 nó là đại giá nó có tiền thì thiếu gì cách nó mạnh?Tụi mày ko có tiền mà cứ đòi ko bán cái gì trong KTC --> vật phẩm lụm được giá cao vãi đái ra --> lúc đó tụi mày chỉ hy vọng lụm được TTT khóa mới mong thoát khỏi cái kiếp mang set + 8 đến game đóng cửa.Chứ nói thật tụi mày có xu nào đâu mà mua nổi TTT ko khóa để thoát khỏi set + 8?Bây giờ TTT tầm 1k4-1k6 vàng mà tụi mày còn ko mua nổi sao này nó lên tầm 2kv thì ỉa cả máu.Một viên TTT giờ là 50k = 12% vũ khí 7-8.Nó bỏ vài trăm ngàn cho 1 cái nhấp chuột mà tụi mày còn khóc.Một cái nhấp 7-8 của nó hơn số tiền tụi mày chơi đến game đóng cửa đó.
    -Cái gì cũng khóc được...

Quote Nguyên văn bởi Lăng Vân Xem bài viết
    TTT sẽ được bán ở Tiệm Tùy Thân chứ người ta đã nói là bán bằng điểm gì đâu mà các bạn nóng thế
    Với lại khi mở giới hạn cấp 89 mới cho bán lận, công bằng rồi còn gì nữa, đã mở chừ đâu
    Mình thấy đợi update lần này NPH lắng nghe ý kiến gamer quá rồi đấy
    Đúng rồi, bạn nói mình mới để ý, NPH nói bán TTT trong tiệm tùy thân thôi chứ có nói là bán bằng điểm Truyện Ký đâu mà mấy bác anh hùng bàn phím nhảy vào nào là bỏ TTT ở KTC nhưng bán ở tiệm tùy thân mua bằng Truyện ký cũng như k, rồi có bác còn ngồi tính bỏ ra bao nhiều vàng khóa mua điểm truyện ký để mua được 1 cục TTT nữa chứ

Theo cảm nhận của mình thì các bác hơi bị NPH chiều chuộng quá rồi đấy (mà chiều quá thì hư thôi)

@thaitu: Sever TD trong TTGD có tồn kho TTT ah?Sever BK tồn kho = 0 nhé.
    @kogaynghien : Hên xui coi vp ko khóa tỉ lệ nhiều thì quay.Hay còn ko biết phân biệt vp khóa với ko khóa mà nhắm mắt quay bừa?Một ngày bỏ 120v=4c lông tờ rym, 2 lần TVP quay được 8 lần vào 1 phát Lam TT là có ngay 250v.Lời gấp đôi.Thậm chí giờ nl cấp 3 cũng cỡ 250v/c rồi.Lo gì lỗ.

dem nay mua diem? truyen ky‘ an truoc den luc do xai` dan` vay................

Các đại gia người ta cũng set 13 hết rồi nên chắc update cũng chẳng có gì ảnh hưởng đến họ nhỉ

Mình có chút tâm sự với các bạn, cứ ném gạch thoải mái nhưng nghe mình noi, co update như the nào co chuyển đỗi như thế nào, giờ mình cũng sét 13 rồi nói về độ bá đạo thì cũng có, song giờ update lại càng bá đạo thêm , vi sever cũ 13 như mình rất nhiều, cái update này chi phù hợp với sever mới mỡ trong đợt update này thôi, con sever cũ chả liên quan gì. Tai sao đặt một câu hỏi? giờ nguyên liệu huyền tình ép đồ kiếm khó giờ các bạn lấy gì mà + đồ ... thế nào đi nữa update ai vip cũng vip, ai cùi cũng chỉ là cùi thôi. Thông cảm nếu comment ko trùng ý kiên với các bạn! Thân các gamer của tôi

Quote Nguyên văn bởi Level_z3r0 Xem bài viết
    @thaitu: Sever TD trong TTGD có tồn kho TTT ah?Sever BK tồn kho = 0 nhé.
    @kogaynghien : Hên xui coi vp ko khóa tỉ lệ nhiều thì quay.Hay còn ko biết phân biệt vp khóa với ko khóa mà nhắm mắt quay bừa?Một ngày bỏ 120v=4c lông tờ rym, 2 lần TVP quay được 8 lần vào 1 phát Lam TT là có ngay 250v.Lời gấp đôi.Thậm chí giờ nl cấp 3 cũng cỡ 250v/c rồi.Lo gì lỗ.
    Bien kinh ton` kho la` do ...cac dai gia phi thang vao shop mua thuy tinh cho tien....chu hoi dau ma len day nhat. nhanh

Quote Nguyên văn bởi Level_z3r0 Xem bài viết
    5 người 10 ý nói chung là NPH này tao thấy tụi mày khóc cái gì là nó update sửa ngay cái đó nhưng vẫn ko thể nào hợp ý hết tụi mày được.Quá đông và nguy hiểm.Gặp NPH khác có mà gào rống cả tháng chứ ko có việc chưa được 1 tuần đã fix đâu.
    p/s:Nói chung ko bao giờ là đủ với tụi mày.Giờ nâng giá TT thì farmer hên xui có vàng mua vip tuần.Còn ko bán cái đéo gì nữa thì ok?Tụi mày lụm được 1v Lam TT có thể = 500v -->2v đủ cái vip tuần.Rồi sao nữa?Tụi mày có TT đập đồ ko?Đồ cứ lè tè vậy thì hoạt động được ko mà kiếm TT bán tiếp?Giờ TVP ải 5 đã có cả nùi thằng cùi bắp bỏ mạng rồi sau này cứ lè phè đồ kiểu đó ăn ai?Nghỉ 1 mà ko nghỉ 2 nó là đại giá nó có tiền thì thiếu gì cách nó mạnh?Tụi mày ko có tiền mà cứ đòi ko bán cái gì trong KTC --> vật phẩm lụm được giá cao vãi đái ra --> lúc đó tụi mày chỉ hy vọng lụm được TTT khóa mới mong thoát khỏi cái kiếp mang set + 8 đến game đóng cửa.Chứ nói thật tụi mày có xu nào đâu mà mua nổi TTT ko khóa để thoát khỏi set + 8?Bây giờ TTT tầm 1k4-1k6 vàng mà tụi mày còn ko mua nổi sao này nó lên tầm 2kv thì ỉa cả máu.Một viên TTT giờ là 50k = 12% vũ khí 7-8.Nó bỏ vài trăm ngàn cho 1 cái nhấp chuột mà tụi mày còn khóc.Một cái nhấp 7-8 của nó hơn số tiền tụi mày chơi đến game đóng cửa đó.
    -Cái gì cũng khóc được...
    Ông bạn này nói to mồm thế. Bài viết của tôi không hề nói tới truyện đai gia hay tiểu gia, hút hay không hút máu mà là việc làm của nhà phát hành là vô nghĩa mất thời gian. Cách ăn nói của ông bạn cho thấy ông bạn cũng không phải là người hiểu biết có văn hóa.