Trang 6/8 ĐầuĐầu ... 4 5 6 7 8 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 51 tới 60 của 71

Mặc định Re: Nội dung cập nhập vào ngày mai ..

toàn thấy cãi nhau chửi nhau ko thội. Mình wa cửu âm đây.

tao phải công nhận rằng thằng nào nghĩ ra bỏ thủy tinh đúng là ngu vl h chúng nó full hết set rồi bỏ thủy tinh thế vàng khóa để làm gì .dm chúng mày tự làm khó mình ngu vl

các bạn thật là khó chiều chuộng quá đi.
    bán TTT trong trân bảo các thì các bạn lại than là ko buôn bán thủy tinh dc. ko bán trong TBC thì lại than kiểu khác.
    nên có 1 vote cho NPH vì đã lắng nghe ý kiến của các bạn và thay đổi.
    bây h thử hỏi có NPH nào mà chịu lắng nghe ý kiến của mọi người để thay đổi cash shop giảm thu nhập của mình hay ko?
    Đông qua, xuân đến, hạ lại sang
    Lạnh lẽo điều hiu lá thu tàn
    Nga My 1 kiếp thời không dứt
    Gắn kết tâm tình mộng võ lâm...
    DiệpPhiTuyết Biện Kinh - Thái Sơn

Thật là khó chiều các bạn thật, các bạn cũng nên suy nghỉ cho NPH chứ, giờ họ bỏ TTT trên cash shop theo như yêu cầu của mấy bạn. Bỏ đi thì các bạn lại rên theo kiểu khác. Bó tay với mấy bạn luôn
    Nhưng vote 1 phiếu cho NPH vì đã lắng nghe ý kiến của gamer

Quote Nguyên văn bởi NgoKyLongTL Xem bài viết
    dem nay mua diem? truyen ky‘ an truoc den luc do xai` dan` vay................
    Bác NgoKyLongTL cũng qua đây chơi à ... từ bỏ Ngọa long rồi à bác . .

Quote Nguyên văn bởi KeoBeo Xem bài viết
    bạn có gà quá k???????????????????
    k nạp thẻ tính đến giờ này cũng full đc set 7 rồi chứ?
    mình nạp 1 thẻ 10k + k săn boss gì cả chỉ chạy pb
    mà giờ cũng full 8 rồi

chem' gio' vua` thoi cha', nap 10k len full 8 xl vua` thoi^

Quote Nguyên văn bởi NgoKyLongTL Xem bài viết
    Bien kinh ton` kho la` do ...cac dai gia phi thang vao shop mua thuy tinh cho tien....chu hoi dau ma len day nhat. nhanh
    Bạn ghi ko dấu mình đọc k rõ lắm.Ý mình nói sever BK TTT trong TTGD làm gì có tồn kho?Thằng kìa nói bên TD tồn kho 10k TTT mình chưa qua check cũng chưa biết.Tóm gọn đại ý là sever BK TTT ko có tồn kho trong TTGD.

Quote Nguyên văn bởi Cảm Giác Lạ Xem bài viết
    Ông bạn này nói to mồm thế. Bài viết của tôi không hề nói tới truyện đai gia hay tiểu gia, hút hay không hút máu mà là việc làm của nhà phát hành là vô nghĩa mất thời gian. Cách ăn nói của ông bạn cho thấy ông bạn cũng không phải là người hiểu biết có văn hóa.
    Vậy theo ý bạn là NPH bỏ luôn cash shop đi là vừa.Bỏ hết TTT trong tất cả shop thì đại gia nó xài CPCV quay kiếm đồ..Hoạt lực chế DTL --> đồ hiếm lúc đó lại kêu bỏ luôn cả hoạt lực đi tụi nó toàn đồ hiếm bla bla....Nói chung là cái cash shop đó là dành cho người có tiền để có lợi thế trong game.Hầu hết các game có cash shop thì toàn bị dân cày kêu la.Ko bỏ tiền mà đòi xóa bỏ khoảng cách giàu nghèo vậy NPH chắc ăn cháo cầm hơi và ko duy trì sever nổi nửa năm.Bạn nên biết rằng phải nhờ tụi đại gia mới có game mà chơi chứ ko thằng nào bỏ tiền thì lấy đâu tiền mà duy trì sever cho các bạn khóc?
    p/s:Các bạn nên yêu cầu ngắn gọn 1 câu thôi : "bỏ cash shop và chuyển thành dạng game thu phí theo tuần như VLTK".Lúc đó sẽ ko còn khóc nữa.Chứ bây h` bỏ cái gì thì cũng khóc được.
    Lần sửa cuối bởi Level_z3r0; 23-08-2013 lúc 02:43 PM

Quote Nguyên văn bởi StarKill Xem bài viết
    NPH đã tắt chức năng mua TTT trên TBC rồi, các bạn muốn úp đồ phải mua TTT của các gamer đi cày, vậy là gamer đi cày có đất sống. Game mới phát triển được chứ
    Gamer cày TTT ở đâu ra .................???

Thế bạn không biết đi đào Tàn bảo đồ à, làm team clone đi Bí cảnh, TVP, hên xui quai ra TTT kìa bạn. Bạn phải hiểu rõ game chứ

việc hủy bán thủy tinh , nguyên liệu sống trên shop sẽ chẳng giúp các famer sống tốt hơn đâu, chỉ khiến các bạn thêm phần khó khăn trong việc tìm nguyên liệu chế tạo, đá cường đồ mà thôi , mình nói thật tình đấy.