Trang 7/8 ĐầuĐầu ... 5 6 7 8 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 61 tới 70 của 71

Mặc định Re: Nội dung cập nhập vào ngày mai ..

Quote Nguyên văn bởi StarKill Xem bài viết
    NPH đã tắt chức năng mua TTT trên TBC rồi, các bạn muốn úp đồ phải mua TTT của các gamer đi cày, vậy là gamer đi cày có đất sống. Game mới phát triển được chứ
    Mình tán thành với ý kiến của bạn,nếu dứ nạp card rồi vào KTC mua không thi dân cày k có đất mà sống nữa rồi.
    Mình ủng hộ cách làm này của NPH và chắc mọi người cũng tán thành ý kiến của mình nhỉ

Quote Nguyên văn bởi Cảm Giác Lạ Xem bài viết
    Nếu đã làm thì làm đến nơi đến chốn. Không bán TT + vật liệu sống trên KTC thì cũng không bán điểm truyện ký trên kỳ trân các luôn đi. Chứ Tử TT không bán trong kỳ trân các mà chỉ bán trong tiệm tùy thân nhưng KTC vẫn bán điểm truyện ký thì khác gì nhau. Chỉ việc mua điểm truyện ký trên kỳ trân các rồi vào tiệm tùy thân mua tử TT. Cái thay đổi này mang tính chất lừa trẻ con ah`. Tốt nhất dừng bảo trì nữa mất thời gian mà không giải quyết được việc gì.
    Bạn hay lắm, chỉ biết nghĩ đến bạn thôi, ko bán bằng điểm TK thì phải cày mới rớt ra đc hay tham gia BC hoặc TVP, bạn có thời gian cả ngày cày còn những người đi làm tối về chơi đc thì họ chăm làm lịch luyện cũng có đc thủy tinh chứ ko lẽ lúc đó họ phải đi mua với giá cắt cổ của mấy bạn online cả ngày sao???. NPH người ta cũng tính hết đến những đối tượng chơi và khôgn để đối tượng nào thiệt thòi quá nên họ mới thay đổi ko bán trong Trân Bảo Các không thì bạn online cả ngày, cày cả ngày cũng không bằng đô la thần chưởng đâu. Đừng có la toáng lên như thế chứ.

toàn mấy đứa cày cuốc RP cho nhau ,giờ thì vui rồi chứ khi thủy tinh phải mua bằng điểm truyện ký , mà điểm truyện ký thì phải mua bằng vàng, đường tắt không đi lại muốn đi đường vòng

Được voi đòi tiên bọ NPH không phải sống hả người ta hít gió trời sống hay sao

Quote Nguyên văn bởi Nhím Còi Xem bài viết
    Bạn hay lắm, chỉ biết nghĩ đến bạn thôi, ko bán bằng điểm TK thì phải cày mới rớt ra đc hay tham gia BC hoặc TVP, bạn có thời gian cả ngày cày còn những người đi làm tối về chơi đc thì họ chăm làm lịch luyện cũng có đc thủy tinh chứ ko lẽ lúc đó họ phải đi mua với giá cắt cổ của mấy bạn online cả ngày sao???. NPH người ta cũng tính hết đến những đối tượng chơi và khôgn để đối tượng nào thiệt thòi quá nên họ mới thay đổi ko bán trong Trân Bảo Các không thì bạn online cả ngày, cày cả ngày cũng không bằng đô la thần chưởng đâu. Đừng có la toáng lên như thế chứ.
    Tôi cũng đi làm cả ngày. cũng không có thời gian ngồi chơi. chỉ nạp thẻ rồi mua đồ một cách hợp lý để chơi. Vấn đề ở đây tôi nói là nhà phát hành làm một việc vô nghĩa thì đừng có làm. Chẳng biết bạn Pro đến dâu mà chê bai người khác.

TTT sẽ được bán ở shop vào thời gian mở giới hạn cấp 89, chỉ còn mấy ngày nữa mà sao các bạn cứ sốt ruột làm gì nhỉ.
    Mà các bạn có biết nó được bán ở tiệm nào chưa? Truyện Ký, Sư môn, vàng khóa?

Tôi cũng đi làm cả ngày. cũng không có thời gian ngồi chơi. chỉ nạp thẻ rồi mua đồ một cách hợp lý để chơi. Vấn đề ở đây tôi nói là nhà phát hành làm một việc vô nghĩa thì đừng có làm. Chẳng biết bạn Pro đến dâu mà chê bai người khác.
    Vâng thế theo ý bạn thì khỏi bán ttt luôn cho mình hỏi nhân vật bạn chơi ép set đồ nhiu rồi bạn định kiếm ttt bằng cách nào để ép vũ khí và áo nên +8 và cao hơn nữa ( chắc bạn là 1 pro cày vàng khóa để có tiền mua với cái giá cao ở TTGD, mình chơi sv châu giang các đại gia ko mua ttt ở TTGD mà đợt trước mua ở TBC nên sv vẫn còn hơn 4000 viên với giá tăng 5% là 1890,nếu ko bán trong tiêm tùy thân chắc khi mở giới hạn 89 ttt ở TTGD chẳng còn mà phải đặt mua với giá 2000+ )

Quote Nguyên văn bởi TiểuTử Xem bài viết
    TTT sẽ được bán ở shop vào thời gian mở giới hạn cấp 89, chỉ còn mấy ngày nữa mà sao các bạn cứ sốt ruột làm gì nhỉ.
    Mà các bạn có biết nó được bán ở tiệm nào chưa? Truyện Ký, Sư môn, vàng khóa?
    1 cú check roài lam thủy tinh nếu dùng vàng mua điểm truyện ký thì giá của nó sẽ là 540 vàng......
    nên để tiết kiệm thì người chơi sẽ mua thủy tinh từ người chơi....
    nhưng với các đại gia thì cần sự nhanh gọn lẹ họ ko quan tâm đâu
    Đông qua, xuân đến, hạ lại sang
    Lạnh lẽo điều hiu lá thu tàn
    Nga My 1 kiếp thời không dứt
    Gắn kết tâm tình mộng võ lâm...
    DiệpPhiTuyết Biện Kinh - Thái Sơn

Quote Nguyên văn bởi hoainam Xem bài viết
    Vâng thế theo ý bạn thì khỏi bán ttt luôn cho mình hỏi nhân vật bạn chơi ép set đồ nhiu rồi bạn định kiếm ttt bằng cách nào để ép vũ khí và áo nên +8 và cao hơn nữa ( chắc bạn là 1 pro cày vàng khóa để có tiền mua với cái giá cao ở TTGD, mình chơi sv châu giang các đại gia ko mua ttt ở TTGD mà đợt trước mua ở TBC nên sv vẫn còn hơn 4000 viên với giá tăng 5% là 1890,nếu ko bán trong tiêm tùy thân chắc khi mở giới hạn 89 ttt ở TTGD chẳng còn mà phải đặt mua với giá 2000+ )
    Cậu có vấn đề về đọc hiểu ah`. ý mình là làm một việc vô nghĩa thì thà cứ để TTT trong kỳ trân các đi thay đổi nhưng không tác dụng gì thì thay đổi làm gì. Mình không có nhiều tg và cũng chỉ mới + vk + 11 còn trang bị thì chưa cộng nhiều. Mà cái game này giống Game prive nên mình cũng không thích nạp tiền vào làm gì. Chưa có gì để tạo lòng tin cho người chơi cả.

Cậu có vấn đề về đọc hiểu ah`. ý mình là làm một việc vô nghĩa thì thà cứ để TTT trong kỳ trân các đi thay đổi nhưng không tác dụng gì thì thay đổi làm gì. Mình không có nhiều tg và cũng chỉ mới + vk + 11 còn trang bị thì chưa cộng nhiều. Mà cái game này giống Game prive nên mình cũng không thích nạp tiền vào làm gì. Chưa có gì ể tạo lòng tin cho người chơi cả.
    Bán ttt trong TBC bạn cũng ý kiến giờ ko bán bạn cũng kêu thế rốt cuộc bán muốn thế nào mà NPH chỉ bảo bán ttt ở tùy thân chưa biết mua bằng điểm gì mà đã loạn hết cả nên hết cả nên
    Vũ khí ban +11 nên chắc bạn có vàng ko khóa mua ttt còn mình ko có tiền nên chỉ có cách kiếm vàng khóa rồi mua ttt ở TBC or tiệm tùy thân thôi