Trang 1/8 1 2 3 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 71

Mặc định Nội dung cập nhập vào ngày mai ..

Theo trên trang chủ cho biết ngày mai 8h bảo trì update lên 2.2 . http://nkvs.vn/news/tin-tuc/bao-tri-...ban-vn2.2.html.
    Theo nội dung update thì mình thấy NPH rất lắng nghe ý kiến gamer tạo cơ hội cho các bác nông dân cày tiền nhiều đất sống hơn.... Làm giảm đc cách biệt giữa giàu ngheo.
    Lần sửa cuối bởi BenBen; 22-08-2013 lúc 06:09 PM

Mặc định Re: Nội dung cập nhập vào ngày mai ..

Nếu đã làm thì làm đến nơi đến chốn. Không bán TT + vật liệu sống trên KTC thì cũng không bán điểm truyện ký trên kỳ trân các luôn đi. Chứ Tử TT không bán trong kỳ trân các mà chỉ bán trong tiệm tùy thân nhưng KTC vẫn bán điểm truyện ký thì khác gì nhau. Chỉ việc mua điểm truyện ký trên kỳ trân các rồi vào tiệm tùy thân mua tử TT. Cái thay đổi này mang tính chất lừa trẻ con ah`. Tốt nhất dừng bảo trì nữa mất thời gian mà không giải quyết được việc gì.

Quote Nguyên văn bởi Cảm Giác Lạ Xem bài viết
    Nếu đã làm thì làm đến nơi đến chốn. Không bán TT + vật liệu sống trên KTC thì cũng không bán điểm truyện ký trên kỳ trân các luôn đi. Chứ Tử TT không bán trong kỳ trân các mà chỉ bán trong tiệm tùy thân nhưng KTC vẫn bán điểm truyện ký thì khác gì nhau. Chỉ việc mua điểm truyện ký trên kỳ trân các rồi vào tiệm tùy thân mua tử TT. Cái thay đổi này mang tính chất lừa trẻ con ah`. Tốt nhất dừng bảo trì nữa mất thời gian mà không giải quyết được việc gì.
    Đúng thế đã làm thì làm cho trót,còn ko thì để nguyên,đỡ mang tiếng.
    Gỡ bỏ TTT và Vật Liệu mà trong khi đó vẫn bán điểm truyện ký (dùng điểm TK có thể mua đc 2 cái đó )thì chỉ có đánh lừa đc trẻ con thôi.

khong ban diem tk thi lay day ra diem mua do may thang ku

bình tĩnh đi còn chưa biết NPH sẽ cập nhật cụ thể như thế nào mà đã lên đây chửi om sòm

Quote Nguyên văn bởi Không Biết Gì Xem bài viết
    khong ban diem tk thi lay day ra diem mua do may thang ku
    Cái tên của mày nói lên tất cả,động não tý đi thằng stupid.

sau khi các đại gia đã ăn đủ thì chúng ta được đáp ứng

Ăn đủ rồi giờ định xoa dịu che mắt trẻ thơ à. TTT trong trung tâm gd chúng nó mua trong ktc rồi bán ra giờ tồn hơn 8k viên nè.
    cứ để vậy đi update làm gì cho mệt.

bình tĩnh đi mọi người đừng la toáng lên thế. Dù gì thì NPH cũng tiếp thu ý kiến dù trễ nhưng có còn hơn ko. Và chúng ta hãy góp ý tiếp đi.
    Theo Gấu là vẫn bán điểm truyện ký nhưng ko bán thủy tinh trong tiệm tùy thân là hợp lý. (vì đã bỏ thủy tinh trong KTC mà bán trong tiệm tùy thân. Mà điểm truyện ký thì có thể mua trong KTC => là vô nghĩa khi bỏ thủy tinh trong KTC)
    Vậy nếu NPH có thêm động thái là gỡ bỏ hoàn toàn thủy tinh khỏi shop thì thủy tinh đâu ra cho các đại gia đập đồ ? Vậy là ngoài việc đi săn boss, train, quay số v.v.... mới có thủy tinh thì phải mua của người chơi khác. Vậy thì thủy tinh đó phải ko khóa. Vậy NPH phải cho nhặt dc thủy tinh không khóa. Muốn nhặt dc thủy tinh không khóa (đa số là quay dc từ đi bí cảnh) thì dùng chi vũ (lông gì đó Gấu hok biết ) mua trong KTC bằng vàng. NPH vẫn có nguồn thu mà ^^.
    Xin lỗi Gấu ko giỏi trình bày ý của mình nên nói nhiều mà toàn lòng vòng. Chốt lại là Gấu chỉ mong ý kiến nhỏ của mình thế này :
    - Gỡ thủy tinh khỏi shop và tiệm tùy thân.
    - Số lượng đồ ko khóa nhặt được tăng lên xíu. (Chứ nghĩ sao đi bí cảnh 1 team đánh boss mệt xĩu rồi còn tranh nhau nhặt đồ mà toàn đồ khóa thì chán nhỉ.)
    * Mong NPH thu nhận ý kiến và mình không có ý kiểu được voi đòi tiên đâu.

mình dùng blue feather (mình thích gọi thế ) không khóa ra toàn đồ khóa =3=