Trang 3/4 ĐầuĐầu 1 2 3 4 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 21 tới 30 của 35

Mặc định Re: Vấn đề thú cưỡi - Tọa kỵ

bôn tiêu muốn có công lực thì phải đợi qua ngày mới có bạn ơi. Đúng ra là nó lên bảng xếp hạng là có công lực. Khi mới mang nó chưa lên bảng xếp hạng nên chưa có cho dù có tiến hóa rồi hay chưa. Còn ai mà mang ngựa 2 3 ngày mà ko có công lực thì phải nhờ hỗ trợ rồi.

Tọa kỵ 100 có tiến hóa ko thế pà con

Quote Nguyên văn bởi Tiểu Long Nách Xem bài viết
    Bôn Tiêu HT 4 - 4 KN, HT 5 -3 KN, HT 5 -4 KN sau khi nâng lên 5 sao thì tự động tiến hóa nha bạn.
    sao minh` toa. ky. HT 5 - KN3 ma` luyen. skill 1 den max . skill 2 den 3 ma` chua tien hoa' dc. ha ban cho minh hoi la` phai luyen. toi muc' nao` no moi tien hoa dc.

cho tôi hỏi con bôn tiêu của tôi kĩ năng 3 HT3 tôi cộng full kĩ năng lên 3 rồi mà vẫn chưa có công lực là sao vậy

Quote Nguyên văn bởi Cầu Bại Xem bài viết
    Ở đây bạn ấy hỏi là ngựa đã lịch luyện, đã tăng cấp skill. Ngựa này thì không đổi thành thú bài đc. Tui cũng không biết làm sao để bỏ con ngựa đã nâng skill.
    Con ngựa nào đổi không được bạn mua thêm 1 con cùng huyết thống rồi lấy con đổi không được ép vào con vừa mới mua , xong bạn lai đổi ra thẻ thú là bán được .

Quote Nguyên văn bởi Dương Dolce Xem bài viết
    sao minh` toa. ky. HT 5 - KN3 ma` luyen. skill 1 den max . skill 2 den 3 ma` chua tien hoa' dc. ha ban cho minh hoi la` phai luyen. toi muc' nao` no moi tien hoa dc.
    HT 5- 3KN thì năng thì phải luyện max 3 kill 5 hết mới tiến hóa được .

Nếu vậy mấy con 2 kill là đem vứt thôi. Hix hix
    4-4, 5-3, 5-4 thì mới tiến hóa được thì vứt, vứt hết, huhuhu

Cho mình hỏi đang xài ngựa HT 4 KN 4 , mỗi skill đều cấp 4 giờ mình mún trùng sinh để lấy thay 1 skill sinh lực bằng 1 skill khác thì khi trùng sinh có mất cấp skill ko ? Nếu có chỉ mất skill trùng sinh hay mất hết cả 4 skill...Tks

Quote Nguyên văn bởi Mars Xem bài viết
    Cho mình hỏi đang xài ngựa HT 4 KN 4 , mỗi skill đều cấp 4 giờ mình mún trùng sinh để lấy thay 1 skill sinh lực bằng 1 skill khác thì khi trùng sinh có mất cấp skill ko ? Nếu có chỉ mất skill trùng sinh hay mất hết cả 4 skill...Tks
    hình như là banh xác cậu ạ.........

AD cho hỏi ..lấy con 6-4 bồi luyện ra rồi đập vào con 7-5..rồi sau đó đập ngựa bình thường vào thì ko lên nhanh bằng con ngựa 7-5 ko dc đập bởi còn 6-4 bồi luyện ra đúng ko?

có ad ở đây không cho hỏi chút. sao tôi đập ngựa lại bi tụt % đi. 3 con u minh 61 đập vào 1 con 64 chia ra làm 2 lần. lần đầu lấy 2 con đập lên 40%. lần sau đập 1 con chỉ còn có 20%. mà đập bôn tiêu mã chưa bao h bị tụt cấp. vậy đây là do lỗi game hay là đập ngựa 100 cũng có tỉ lệ 'xịt'