Trang 4/4 ĐầuĐầu ... 2 3 4
Hiện kết quả từ 31 tới 35 của 35

Mặc định Re: Vấn đề thú cưỡi - Tọa kỵ

Quote Nguyên văn bởi HpProNo1 Xem bài viết
    có ad ở đây không cho hỏi chút. sao tôi đập ngựa lại bi tụt % đi. 3 con u minh 61 đập vào 1 con 64 chia ra làm 2 lần. lần đầu lấy 2 con đập lên 40%. lần sau đập 1 con chỉ còn có 20%. mà đập bôn tiêu mã chưa bao h bị tụt cấp. vậy đây là do lỗi game hay là đập ngựa 100 cũng có tỉ lệ 'xịt'
    đập ngựa chỉ có lên it hoặc lên nhiều, ko có xịt

Các đại sư huynh sư tỷ cho đệ hỏi, U minh 5 - 3 có tiến hóa đc ko, và điều kiện tiến hóa là gì ạ

Nâng lên 5 sao thì phải làm ntn??
    Đang có con 5HT 4KN
    nhưng mới chỉ đc 4*

Ad ơi! mình có 1 thắc mắc nhỏ....Hiện tại mình đang xài con kỳ lân 8-5...đã ép lên 33 công lực...nhưng mình mỗi lần ép ngựa toàn biểu hiện kém...nên mình muốn trùng sinh lại để đập lại...nhưng hình như mỗi lần trùng sinh là mỗi lần mất đi một số ngựa mình đã ép vào...lần đầu mình trùng sinh thì nhận đc 23 con kỳ lân 83...nhưng lần nữa trùng sinh thì chỉ còn nhận đc vài con....thế này là do game lỗi hay do nó phải như vậy....làm mình mất đi 17d công lực...buồn!
    Còn 1 vấn đề nữa....mong NPC xem xét...đó là mình có 1 con U Minh 7-5 đã ép max 30 công lực...nhưng mình bị hack tài khoản...chỉ bị mất pass game chứ k mất pass rương...thế là người ta cho con 75 của mình thành toa kỵ bồi luyện huyết 8 hết...mong npc pix lại chỗ đổi bồi luyện toa kỵ phải cần pass rương mới đc đổi đi ạ..
    Thank

Quote Nguyên văn bởi LungTungChưởng Xem bài viết
    Các đại sư huynh sư tỷ cho đệ hỏi, U minh 5 - 3 có tiến hóa đc ko, và điều kiện tiến hóa là gì ạ
    UM muốn tiến hóa thì phải là UM 64 hoặc là UM 75....bạn ép đủ 24 công lực thì sẽ tiến hóa...đối với ngựa mới bắt được thì phải đợi qua 12h đêm mới có điểm cl

Quote Nguyên văn bởi Trung Dũng Đz Xem bài viết
    Nâng lên 5 sao thì phải làm ntn??
    Đang có con 5HT 4KN
    nhưng mới chỉ đc 4*
    Muốn nâng lên 5* thì bạn phải tăng cấp skill cho nó bằng cách bỏ ngựa cùng huyết thống vào ép lên!
    Lần sửa cuối bởi Hoàng Lão Tà; 03-04-2015 lúc 08:31 PM

Quote Nguyên văn bởi Cầu Bại Xem bài viết
    Ở đây bạn ấy hỏi là ngựa đã lịch luyện, đã tăng cấp skill. Ngựa này thì không đổi thành thú bài đc. Tui cũng không biết làm sao để bỏ con ngựa đã nâng skill.
    Bạn có thể đến các thành thị gặp Diệp Hạo rồi chọn toạ kỵ trùng sinh là được nhé