Hiện kết quả từ 1 tới 8 của 8

Mặc định [Hướng dẫn]Rút thưởng 5 lần khi tham gia Bí Cảnh, Thanh Vân Phong

Vô tình phát hiện ra một mẹo nhỏ nên share cho ae để đỡ mang tiếng ăn không ngồi rồi, suốt ngày lên forum hóng
    Sau khi kết thúc Bí Cảnh, Thanh Vân Phong bạn sẽ có cơ hội quay thưởng để có những phần thưởng từ vô cùng quý giá đến " vô giá ", vậy bạn sẽ làm gì khi quay đến lần thứ tư rồi mà vẫn không trúng viên tử thủy tinh hay phi phong 2 ( 1 lần quay free và 3 lần dùng CPCV ), đừng có đập bàn phím hay chửi thề hãy làm theo cách sau bạn sẽ có thêm 1 lần cơ hội nữa ( tất nhiên là tốn thêm 1 CPCV ):
    B1: Kết thúc Bí Cảnh, Thanh Vân Phong hiện lên khung quay thưởng, lần 1 sẽ là free nên ta cứ quay và nhận phần thôi sao phải nghĩ.
    B2: Sử dụng CPCV đầu tiên để quay lần 2, sau khi quay xong bạn đừng nhận phần thưởng vội, hãy tắt khung quay thưởng đi -> đây chính là điểm mấu chốt.
    B3: Sau khi ra khỏi Bí Cảnh, Thanh Vân Phong hãy gặp NPC hoạt động mà bạn vừa tham gia, chọn Nhận Thưởng -> Tiếp tục nhận thưởng sẽ hiện lên khung phần thưởng hoạt động mà bạn vừa tham gia -> nhận phần thưởng lần quay thứ 2. Bây giờ hãy nhìn lại số lần sư dụng CPCV để quay thưởng của bạn sẽ vẫn là 3/3
    B4: Dùng CPCV tiếp tục quay lần 3,4,5 và nhận thưởng.
    B5: Vào forum comment cảm ơn Hỏi Xoáy vì đã nhận được phần thưởng như ý hoặc đập bàn phím nếu vẫn xịtttttttttttt
    Chúc các bạn mau có 1 chiếc bàn phím mới, chúc NPH bán được nhiều vàng hơn nhờ bài viết này

P/S Hơi lười + nút Print Screen hỏng nên không có hình ảnh ae thông cảm.
    Lần sửa cuối bởi Hỏi Xoáy; 22-08-2013 lúc 07:28 PM

Mặc định Re: [Hướng dẫn]Rút thưởng 5 lần khi tham gia Bí Cảnh, Thanh Vân Phong

Thanks bro nhiều, vậy mình tốn 4cái CPCV ah, quay lần 2 k nhận là mất 1cái, ra làm 3cái nữa là mất 3cái,
    Lần sửa cuối bởi nguyen vu; 23-08-2013 lúc 09:05 AM

mình rút luôn cả 5 lần khi kết thúc phụ bản mà
    có phải ra ngoài rút đâu , vẫn rút đủ 5 lần mà

Quote Nguyên văn bởi KeoBeo Xem bài viết
    mình rút luôn cả 5 lần khi kết thúc phụ bản mà
    có phải ra ngoài rút đâu , vẫn rút đủ 5 lần mà
    Sao hay vậy nhỉ?
    Này thì 30 ký tự

Thực ra là dựa vào đánh giá số * để có số lần quay thưởng thông thường thì 5* + sẽ dc quay 2 lần free 3 lần tốn chúc phúc chi vũ nhưng đôi lúc làm theo cách chủ thớt thì có thể đánh giá 4* dc quay như 5*
    Đông qua, xuân đến, hạ lại sang
    Lạnh lẽo điều hiu lá thu tàn
    Nga My 1 kiếp thời không dứt
    Gắn kết tâm tình mộng võ lâm...
    DiệpPhiTuyết Biện Kinh - Thái Sơn

ay da tt này hay ah nha , để làm thử mới được , ngày nào cũng rút max mà xui vãi ra , tks thớt

Mình nhân vật nam rút được 3 cái phi phong nữ , 2 cái 2 , 1 cái 1 toàn khóa ! Lại giám định rồi bán shop

chọn tạm không nhận và thoát thì sẽ ko mất phần thưởng đó bạn