Trang 1/3 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 26

Chủ đề: Sever mới

Lightbulb Sever mới

NPH lại tung ra sever mới rồi anh em ơi, ai nhanh tay vào đặt tên ưng ý cho mình đi nào

Mặc định Re: Sever mới

Quote Nguyên văn bởi StarKill Xem bài viết
    NPH lại tung ra sever mới rồi anh em ơi, ai nhanh tay vào đặt tên ưng ý cho mình đi nào
    Nghĩ tên hay và tìm cách sống trong sever mới , làm lại từ đầu ^^

đã đặt rồi hy vọng mai sẽ ko có tìn trạng 1 ngày full set 11 @@
    Thập bộ sát nhất nhân
    Thiên lý bất lưu hành
    Sự liễu phất y khứ
    Thâm tàng thân dữ danh

sv mới mình cần tìm 1 team chơi lâu dài săn boss pk phụ bản train ... ai chơi lâu dài thì reply lại trên này
    team cần 1 hệ kim 1 nga mi 1 đào hoa 1 võ đang 2 cái bang
    ai chơi những class trên muốn vào team chơi lâu dài thì reply lại nha
    mình chơi đào hoa

Cày nào , ta sẽ đứng top không còn bán đồ tràn lan nữa , sever mới dự là đông đảo lắm à này , mức độ tàn sát để ks bãi , săn boss , v.v.... chắc đẩy lên đỉnh điểm.AE từng chơi sever Thái sơn v.v... đang còn bị các "đại gia " hành hoặc các sever của kiếm thế báo danh tụ họp tại thiên sơn nào

Quote Nguyên văn bởi zerokull Xem bài viết
    Cày nào , ta sẽ đứng top không còn bán đồ tràn lan nữa , sever mới dự là đông đảo lắm à này , mức độ tàn sát để ks bãi , săn boss , v.v.... chắc đẩy lên đỉnh điểm.AE từng chơi sever Thái sơn v.v... đang còn bị các "đại gia " hành hoặc các sever của kiếm thế báo danh tụ họp tại thiên sơn nào
    ảo tưởng sức mạnh à cưng , có phải mày chơi đường môn Zerokull không , qua sever mới nhớ để lại danh tính , để tau còn tìm mày trả thù

cho hỏi cùng 1 acc mà chơi 2 sv mà ở sv cũ nạp card rùi thi sang sv mới nạp vao nick đấy có dc nhận quà nạp lần đầu ko

sửa thời gian trong diễn đàn thế nào vậy a e
    Lần sửa cuối bởi KunGio; 23-08-2013 lúc 04:22 PM

Một cơ số các thanh niên ko đua kịp sver cũ chuyển qua sver mới. Và chắc chắn số đó cũng ko bắt kịp ng khác ở sever mới. Chỉ mong NPH lâu lâu cho ra 1 sv tránh làm loãng game. Cần các sever chất lượng teong các trận công thành chiến, chiến trường tử kim hơn là nhiều sever mà chất lượng kém . Thân!

đúng là 1 mớ bòng bong

Gia Tộc HàoKiệt Nơi Anh Hùng Hội Tụ

Quote Nguyên văn bởi izIzMrKotexXitin Xem bài viết
    Một cơ số các thanh niên ko đua kịp sver cũ chuyển qua sver mới. Và chắc chắn số đó cũng ko bắt kịp ng khác ở sever mới. Chỉ mong NPH lâu lâu cho ra 1 sv tránh làm loãng game. Cần các sever chất lượng teong các trận công thành chiến, chiến trường tử kim hơn là nhiều sever mà chất lượng kém . Thân!
    sever mới vùng đất mới , làm j mà loãng game , với số lượng người chơi càng ngày càng đông , ko thấy ngột ngạt à , cứ qua sever gọi là đua ko nổi mới qua à , sao không nghĩ là , đúc rút kinh nghiệm từ sever cũ rồi qua sever hoàn thiện mình hơn