Trang 2/2 ĐầuĐầu 1 2
Hiện kết quả từ 11 tới 19 của 19

Mặc định Re: Chiến trường tử kinh quan cho nga mi

Thế là có thêm chút kinh nghiệm chơi NM rùi

Nga mi đi chiến trường rất khó nhưng mình đã từng đứng được hạng 13 với đồ đạc không có gì là khủng (vk +8, đồ còn lại chỉ cộng 7). Kinh nghiệm là phải bám lấy mấy thằng Tướng bên ta. (cái này ta làm được vi ta khá tăng). Khi nó buff cai khiên vòng quanh người thi ta lao len đám đông mà đánh. Hết khiên mana thì lùi. Cư như vậy cố giữ liên trảm càng lâu càng tốt. Không nôn nóng lao lên quá nhanh để chet nhảm.

Bạn ơi cho mình hỏi nếu như bạn nói là tăng tiềm năng 275 492 270 ở max lv79 hiện tại thì mình cũng lv79 nga mi nhưng tại sao điểm tiềm năng mình lại không bằng bạn ? mình muốn tăng giống bạn nhưng max 79 không dư điểm để mình tăng max hiện tại của mình chỉ được 245 460 225 thôi, mong bạn chỉ giáo thiêm, thanks

Quote Nguyên văn bởi Hủ Tiếu Xem bài viết
    Bạn ơi cho mình hỏi nếu như bạn nói là tăng tiềm năng 275 492 270 ở max lv79 hiện tại thì mình cũng lv79 nga mi nhưng tại sao điểm tiềm năng mình lại không bằng bạn ? mình muốn tăng giống bạn nhưng max 79 không dư điểm để mình tăng max hiện tại của mình chỉ được 245 460 225 thôi, mong bạn chỉ giáo thiêm, thanks
    Bạn có nhìn xem set đồ của bạn ấy có đập thêm Linh thạch + thể và khí không??? Bởi vì ở lvl giống nhau chưa chắc điểm tiềm năng đã như nhau vì có sự hiện diện của Linh Thạch hỗ trợ

cái sét ngọc của con phò mai phương là full sét ngọc 4...nên tiềm năng hơn bạn là chuyện bình thường ...^^! bạn cứ đập khoảng 3 chai cho sét ngọc 4 là sẽ như nó thui

Nga My phái tui đang hi vọng vào skill AOE cấp 80 thì mới có khả năng vào top được, bây giờ các phái chưa nói lên được điều gì, chờ 100 mới đánh giá đúng được thực lực các phái. A e vẫn có quyền hi vọng vào tương lai ^^

có ai để ý thấy thời gian Vip của bạn ý đến 2018 ko? và giờ là 2013 nha các bạn...tự hiểu ^^!

hình như em cùng pt )))) len 8x e thấy nm mình lên bảng cũng nhiều

Quote Nguyên văn bởi warrcaft Xem bài viết
    ^^! mới có full đá 4 thui..thật là giản dị quá đi mà
    đá 4 có 7 8k vàng 1 viên, bạn ấy full đá 4 thôi thật là con nhà nghèo chăm học

Quote Nguyên văn bởi Thiên Vũ Xem bài viết
    có ai để ý thấy thời gian Vip của bạn ý đến 2018 ko? và giờ là 2013 nha các bạn...tự hiểu ^^!
    like cho bạn like cho bạn like cho bạn like cho bạn like cho bạn like cho bạn
    p/s: đủ 30 ký tự chưa nhỉ
    Lần sửa cuối bởi Ốc Gai; 12-09-2013 lúc 08:41 AM