Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6

Mặc định Hỏi về Skill môn phái

Các bạn chi mình hỏi Đào Hoa Đảo có chiêu Lôi Đình Vạn Quân nó ghi là Hiệu suất hồi sinh lực: 2, 4, 6, 8, 10%...mỗi level mình hok hiểu chiêu đó có tác dụng gì vậy mình nâng đến level 5 là 10% mà hok có thấy cái gì hết à (mình chơi gà đừng trách)

Nhân tiện cho mình hỏi sau này game có thêm skill nào khác ngoài bảng skill chính của các môn phái không, tại mình thấy Đào Hoa Đảo được tung hô là skill đẹp lộng lẫy gì đó mà thấy toàn bắn nỏ tia tia chán quá không có chiêu nào tung hoa tung lá ngập trời cho giống tên môn phái gì hết xấu hơn Cái Bang chưởng rồng với Võ Đang xoẹt kiếm nữa (mình không nói đến mạnh yếu chỉ nói đến vẻ đẹp của skill)

Lúc trước đi bi cảnh level 20 có con boss nữ cầm giỏ hoa màu hồng nó đánh đẹp quá trời hoa rơi lả tả lấp lánh nhìn mê ghê luôn, mấy chiêu đó mốt Đào Hoa Đảo có không ta (bí tịch chẳng hạn) hic hic

Phái nào cũng skill bị động nhiều buồn quá

Mặc định Re: Hỏi về Skill môn phái

- Vấn đề của bạn , chỉ có nhà phát hành mới giải đáp được

Đường lãnh kinh còn xa lắm

Theo mình được biết thì cái skill hồi phục sinh lực là dùng để tăng thêm phần % khi dùng đan được....Vd các phái khác 100/s thì DHD sẽ được 120 140 tùy thuộc theo skill mà bạn nâng

nói chung full skill đó chiến trường êm, mình khiên 10 nè cứ vô đame đông buff skill Phi Hoa Lạc rồi tha hồ lượm xác tụi nó

hiệu suất phục hồi là tăng khả năng bơm máu bạn, hiểu theo nghĩa nó tăng lượng máu mình ăn hay giảm delay thời gian nhấp máu đều đc, đây là 1 hiệu ứng rất ngon của game kiếm hiệp, hiệu ứng này càng cao thì chất lượng nhồi máu càng đc đảm bảo rất khó chết