Trang 1/3 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 30

Mặc định Vấn đề khảm nạm của Cái Bang

Mấy huynh cho e hỏi CB thì nên khảm nạm những cái nào để hiệu quả trong pk nhất.....mong các huynh giúp đỡ e ạ....tks alllll..........
    FB : Thư Hoàng

Tên NV : HổSưPhụ SV : Biện Kinh Thái Sơn

Mặc định Re: Vấn đề khảm nạm của Cái Bang

khảm đá 4 đá máu 160 để lấy điểm tiềm năng nâng Khi và Thân, còn lại khảm Kháng Thủy, Lôi, Hỏa,bên Trang Sức thì khảm đá Nguyên Khí + Thân Pháp

theo như cách này CB máu cũng tầm 7k2, dame to + chính xác cũng đc trên 88%, né cũng tạm đc, trụ cũng đc lâu đó, nhưng mà gặp mấy thằng hệ Môc thì nên chịu khó căn nó lao tới thì khinh công lên, ko thi die lun đó
    Lần sửa cuối bởi Xuân_Thành_47; 26-08-2013 lúc 11:24 AM

đồng tiền đi liền bát gạo :v........................

thấy mấy người top sài ngọc Kháng Hỏa, tăng công kích hỏa, né , giảm né .. để dành đấu phái . Còn lại là tùy ( ngọc + điểm tiềm năng , sinh lực là nhiều )
    Lần sửa cuối bởi Sĩ Tiến; 26-08-2013 lúc 05:52 PM

Quote Nguyên văn bởi Xuân_Thành_47 Xem bài viết
    khảm đá 4 đá máu 160 để lấy điểm tiềm năng nâng Khi và Thân, còn lại khảm Kháng Thủy, Lôi, Hỏa,bên Trang Sức thì khảm đá Nguyên Khí + Thân Pháp

theo như cách này CB máu cũng tầm 7k2, dame to + chính xác cũng đc trên 88%, né cũng tạm đc, trụ cũng đc lâu đó, nhưng mà gặp mấy thằng hệ Môc thì nên chịu khó căn nó lao tới thì khinh công lên, ko thi die lun đó
    Thế k khảm ngọc kháng hã bác......

cách khảm như thế nào hả các bác, mở mục nào và khảm làm sao, mới chơi nên chưa rành nhờ chỉ dùm các bước căn bản. Mình có đá nhưng không biết làm sao để khảm.

Bạn đọc chưa kỹ bài viết của mình rùi, có chứ, ko khảm đá kháng, đi TK pk loạn có mà die sớm

Quote Nguyên văn bởi Xuân_Thành_47 Xem bài viết
    Bạn đọc chưa kỹ bài viết của mình rùi, có chứ, ko khảm đá kháng, đi TK pk loạn có mà die sớm
    ờ.....tks bạn nhé......

uh, mà bạn chơi sever nào vậy?

Quote Nguyên văn bởi Thư Xem bài viết
    Mấy huynh cho e hỏi CB thì nên khảm nạm những cái nào để hiệu quả trong pk nhất.....mong các huynh giúp đỡ e ạ....tks alllll..........
    Tùy theo mức đầu tư của e mới biết e nên khảm gì là hiệu quả, đầu tư nhiều thì khảm theo cách khác, mà ít đầu tư thì khảm theo cách khác