Trang 1/2 1 2 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 15

Mặc định nhấn mạnh vấn đề thủy tinh

3 ngày tính từ ngày cập nhật phiên bản 2.2.1 hủy bỏ bán các loại thủy tinh trong trần bảo các sv TD trừong giang sau 3 ngày từ ngày cập nhật phiên bản 2.2.1 các thủy tinh trong TTGD đã tặng vọt lên và các thủy tinh như lục và lam hết hàng để mua còn TT tinh tăng vọt lên 22% mới hôm wa nó chỉ 2k hôm nai đã lên 214v hàng tồn còn 1k TT tinh còn các TT tình ko khóa củng tăng giá theo TTGD dẫn đến náo loại giá TT tinh
    đề nghị các BQT nếu đã rỡ bỏ các loại TT trong trân bảo các rồi thì nên đưa hàng TT vào TTGD ko giới hạn và ko hết là bao nhiu để nhu cầu tất cả ng chơi trong sv td trừong giang đc mua với giá thích đáng đã rỡ bỏ các TT tinh trong trân bảo các rồi thì thôi đi vài ngày nữa TTGD hết tt rồi thì biết kiếm ai mua cho dù có nó củng bán giá trên trời TTGD củng vậy chắc mai tăng vọt lên 50% quá dẫn đến sv mất cân = và chỉ dành cho ng có tiền nạp vào mà mua ko khóa 1 viên 1k8 mai lên 2k ko khóa chăng nhấn mạnh đề nghị BQT có câu tl thích đáng rất đang chi là nóng với tình hình hiện tại

Mặc định Re: nhấn mạnh vấn đề thủy tinh

Số lượng TT tinh trong TT GD là lượng người chơi bán ra không phải do NPH điều chỉnh.
    Việc mở TT GD là nơi để người chơi có thể thanh lí những vật phẩm khóa bằng vàng khóa để người chơi có nhiều lựa chọn trong việc mua sắm hơn.
    Việc đẩy giá TTT là do lượng người chơi mua vào nhiều.
    BQT đã tiếp thu ý kiến của bạn và chuyển tới NPH.
    Cảm ơn ý kiến đóng góp của bạn
    Chúc bạn chơi game vui vẻ.

Quote Nguyên văn bởi LeoY Xem bài viết
    3 ngày tính từ ngày cập nhật phiên bản 2.2.1 hủy bỏ bán các loại thủy tinh trong trần bảo các sv TD trừong giang sau 3 ngày từ ngày cập nhật phiên bản 2.2.1 các thủy tinh trong TTGD đã tặng vọt lên và các thủy tinh như lục và lam hết hàng để mua còn TT tinh tăng vọt lên 22% mới hôm wa nó chỉ 2k hôm nai đã lên 214v hàng tồn còn 1k TT tinh còn các TT tình ko khóa củng tăng giá theo TTGD dẫn đến náo loại giá TT tinh
    đề nghị các BQT nếu đã rỡ bỏ các loại TT trong trân bảo các rồi thì nên đưa hàng TT vào TTGD ko giới hạn và ko hết là bao nhiu để nhu cầu tất cả ng chơi trong sv td trừong giang đc mua với giá thích đáng đã rỡ bỏ các TT tinh trong trân bảo các rồi thì thôi đi vài ngày nữa TTGD hết tt rồi thì biết kiếm ai mua cho dù có nó củng bán giá trên trời TTGD củng vậy chắc mai tăng vọt lên 50% quá dẫn đến sv mất cân = và chỉ dành cho ng có tiền nạp vào mà mua ko khóa 1 viên 1k8 mai lên 2k ko khóa chăng nhấn mạnh đề nghị BQT có câu tl thích đáng rất đang chi là nóng với tình hình hiện tại
    Bán thì kêu là hút máu , ko bán thì than mua thủy tinh ở đâu đây hả trời ??? nhà ở lò than à , chịu khó cày cuốc đi bạn nếu đã k muốn bỏ tiền như người ta thì nên động tay động chân chứ , ngồi k mà đòi có TT hở . Làm thương hội 1 tuần có 1 viên TTT , mở tàng bảo đồ xác suất ra TTT cũng k phải hiếm lắm , boss thủ lĩnh thì ra đồ hiếm + TTT. Sau TTT là đến lam thủy tinh (LTT) đúng k , LTT thì giá đâu có cao , có bán trong tiệm tùy thân bằng điểm truyện ký , trồng cây gia tộc cũng đc LTT nếu nhiều ngươi trồng (tận 2 viên/ngày nhé ^^) , đi TVP ra LTT cũng cao v.v... , thiếu j cách kiếm . Chịu khó chút đi bạn, mình cũng k có điều kiện nên đành chắt chiu cũng đc gần set 8 thiếu cái áo nữa thôi , khảm nạm linh thạch 2 và 3 nữa là đủ tiềm long , và mình chỉ mới bỏ 40k (tuần nào cũng có vip )

Quote Nguyên văn bởi MRChao Xem bài viết
    Bán thì kêu là hút máu , ko bán thì than mua thủy tinh ở đâu đây hả trời ??? nhà ở lò than à , chịu khó cày cuốc đi bạn nếu đã k muốn bỏ tiền như người ta thì nên động tay động chân chứ , ngồi k mà đòi có TT hở . Làm thương hội 1 tuần có 1 viên TTT , mở tàng bảo đồ xác suất ra TTT cũng k phải hiếm lắm , boss thủ lĩnh thì ra đồ hiếm + TTT. Sau TTT là đến lam thủy tinh (LTT) đúng k , LTT thì giá đâu có cao , có bán trong tiệm tùy thân bằng điểm truyện ký , trồng cây gia tộc cũng đc LTT nếu nhiều ngươi trồng (tận 2 viên/ngày nhé ^^) , đi TVP ra LTT cũng cao v.v... , thiếu j cách kiếm . Chịu khó chút đi bạn, mình cũng k có điều kiện nên đành chắt chiu cũng đc gần set 8 thiếu cái áo nữa thôi , khảm nạm linh thạch 2 và 3 nữa là đủ tiềm long , và mình chỉ mới bỏ 40k (tuần nào cũng có vip )
    đây là bài viết lần đầu của mình về sự than thở về tt sv hiện tại chỉ mới rỡ bỏ tt trên TBC có 3 ngày mà nguồn hàng là tt trong TTGD các loại đã gần cạn kiệt mà còn tặng % giá lên 1 mức tróng cả mặt bạn thử nghỉ xem nêu mà BQT ko can thiệp vào TTGD nữa thì TT các loại ko khóa sẽ tăng 1 mức vọt lên và bắt buộc cả sv fải nạp còn hơn lúc chưa rỡ bỏ vì nó tặng giá wá cao và với lại mình chưa bh hay viết lên dd là la làng nkvs này hút máu wá bạn nhé
    bạn nói chỉ nạp 40k mà gần full set +8 ngọc 2
    mình chưa nạp 1 VND nào vào mà củng gần full sét + 8 full 2 và sắp lên 3 bạn nhé mà đang dìm vàng thôi

Quote Nguyên văn bởi Naive Guy Xem bài viết
    Số lượng TT tinh trong TT GD là lượng người chơi bán ra không phải do NPH điều chỉnh.
    Việc mở TT GD là nơi để người chơi có thể thanh lí những vật phẩm khóa bằng vàng khóa để người chơi có nhiều lựa chọn trong việc mua sắm hơn.
    Việc đẩy giá TTT là do lượng người chơi mua vào nhiều.
    BQT đã tiếp thu ý kiến của bạn và chuyển tới NPH.
    Cảm ơn ý kiến đóng góp của bạn
    Chúc bạn chơi game vui vẻ.
    như bài viết đã rất mong các BQT can thiệp sớm vào vấn đề và cho sv ko loạn lên cả vì tt nếu mà tt nó tặng vọt 1 mất tróng cả mặt lên và ttgd là nguồn hàng thu và mua mà nếu nó hết tt nữa thì còn đâu mà cung cấp cho nhu cầu của tôi đồng ý là có điểm truyền kỳ có thể mua nhưng tù rồi nó củng cạn thôi ko fải chỉ riêng tôi mà chắc hẳn củng có nhìu ng ức chế về phiên bản rỡ bỏ tt trong trần bảo các này nếu đã rỡ bỏ thì nên can thiệp vào ttgd cho những món hàng đó là tt 1 số lựong lớn hàng tháng đi chứ còn như này khoản 1 tuần nữa thôi cả sv náo loạn lên vì tt ttgd ko có còn 1 vết tích của tt nữa
    Lần sửa cuối bởi LeoY; 26-08-2013 lúc 12:54 PM Lý do: lại nhầm

Buồn cười thật, các bạn nói các bạn không bỏ ra đồng nào, hay bỏ ra độc có 40k mà full set 8 ngọc 2, bạn thì kêu sắp up ngọc 3, xin hỏi bạn kiếm tiên đâu hay thế? Mà các bạn giỏi kiếm tiền thì giá của TT càng cao các bạn càng có lợi chứ có gì mà phải than nhỉ.
    Đa số các hảo hữu của tôi set 8 full ngọc 2,3 đều nạp vào không dưới 1tr. Trừ những người chỉ biết đập đồ không đập ngọc. Còn lại ra đường toàn thấy mấy anh set 7,8 đồ ký ngọc lèo tèo vài viên 1,2. mà giá trị của 2 set đó là khác nhau hoàn toàn nhé. Nói luôn trừ khoảng 40 người bỏ nhiều hơn con số 3tr thành vip không nói, còn set 8, full 2,3 trong game cũng đã là hiếm. Còn trên diễn đàn thì vô số những anh cho rằng mình set 8 ngọc 2,3 mà chơi không bỏ tiền. Công nhận bái phục! có lẽ các anh mà đi làm ở ngoài đời phải thành ông chủ lớn từ lâu.
    Tôi nghĩ không hiếm người có thể full set 8 ngọc 2,3 mà không đầu tư. Nhưng con số đó trong một sv không quá 10. Và thêm cái điều kiện các anh cày như điên 16/24 là ít.

Còn nữa, TT mua được = điểm truyện ký. Vì vậy giá trên TTGD có gấp 5,10 cũng chẳng là vấn đề gì cả. Vậy mà dám to mồm kêu không nạp đồng nào full set 8 ngọc 2,3. bão chứ chẳng phải gió nữa rồi.
    Lần sửa cuối bởi catngheo; 26-08-2013 lúc 03:42 PM
    Ăn cũng mất tiền
    Chơi cũng mất tiền
    Ngủ cũng mất tiền
    Lao động để kiếm tiền
    Vì vậy đừng có oang oang cái mỏ đòi công bằng trong game nếu:
    không có tiền
    không chịu cày quốc.

Quote Nguyên văn bởi MRChao Xem bài viết
    Tôi không có thời gian cày game như bạn vì Game chỉ là phương tiện để giải trí sau ngày làm việc mệt mỏi thôi. Việc chính của tôi vẫn là lao động kiếm tiền nuôi 1 vợ và 3 người con của tôi và tôi không thể bỏ công việc chỉ để cày game giống như bạn được... Và nếu NPH chỉ cần quan tâm tới những ông chỉ nạp có 40K vào game như bạn thì xin lỗi tiền đâu để duy trì game cho ông và các đồng đạo của ông chơi? Tôi mới chơi 10 ngày nhưng đã nạp vào game gấp 200 lần ông rồi đấy! Và những người như chúng tôi ko lẽ không được NPH quan tâm bằng QUÝ CÁC ÔNG?

Quote Nguyên văn bởi catngheo Xem bài viết
    Buồn cười thật, các bạn nói các bạn không bỏ ra đồng nào, hay bỏ ra độc có 40k mà full set 8 ngọc 2, bạn thì kêu sắp up ngọc 3, xin hỏi bạn kiếm tiên đâu hay thế? Mà các bạn giỏi kiếm tiền thì giá của TT càng cao các bạn càng có lợi chứ có gì mà phải than nhỉ.
    Đa số các hảo hữu của tôi set 8 full ngọc 2,3 đều nạp vào không dưới 1tr. Trừ những người chỉ biết đập đồ không đập ngọc. Còn lại ra đường toàn thấy mấy anh set 7,8 đồ ký ngọc lèo tèo vài viên 1,2. mà giá trị của 2 set đó là khác nhau hoàn toàn nhé. Nói luôn trừ khoảng 40 người bỏ nhiều hơn con số 3tr thành vip không nói, còn set 8, full 2,3 trong game cũng đã là hiếm. Còn trên diễn đàn thì vô số những anh cho rằng mình set 8 ngọc 2,3 mà chơi không bỏ tiền. Công nhận bái phục! có lẽ các anh mà đi làm ở ngoài đời phải thành ông chủ lớn từ lâu.
    Tôi nghĩ không hiếm người có thể full set 8 ngọc 2,3 mà không đầu tư. Nhưng con số đó trong một sv không quá 10. Và thêm cái điều kiện các anh cày như điên 16/24 là ít.

Còn nữa, TT mua được = điểm truyện ký. Vì vậy giá trên TTGD có gấp 5,10 cũng chẳng là vấn đề gì cả. Vậy mà dám to mồm kêu không nạp đồng nào full set 8 ngọc 2,3. bão chứ chẳng phải gió nữa rồi.
    nói bạn nghe nhé hơi tục
    bạn chơi game gà đéo thể chịu nỗi bạn đéo biết gì hay rõ về tôi thì bạn đừng nên to mồm là tôi chém gió ko nạp car mà lên đc set 8 bạn nhé đọc kĩ lại nhé gần sét + 8 và full ngọc 2 sắp lên ngọc 3 mà dìm vàng hiểu cái câu này ko
    và tôi chả khoe mẻ gì cả cái này là lúc đàu nói đều cho ng ng giàu và ng bình dân chơi sv rất cân = thì tôi chơi còn cái nào sai thì tôi lên góp ý kiến nếu bạn nói cả sv full sét + 8 và full ngọc 2 dứoi 10 ng ko nạp car lên đc thì cho hỏi bạn có chơi game ko biết nkvs 1 sv biết bao nhiu ng chơi ko mà bạn phán như thần thánh vậy hay tôi chụp hình lên rồi chứng minh là mình ko nạp bạn mới chịu tin bạn phán ngu học thế rồi tôi đăng lên cái có ng nói nó ko nạp mà nó láy ặc khác nạp rồi đưa vàng wa ặc này đủ ý kiến trái chiều nói thật bạn chơi ngu lắm tôi chưa chơi bản AT 1 2 mà từ lúc chơi bản close beta đến h tôi chịu tìm hiểu hơn hẳn bạn và chơi khôn hơn bạn nhìu nhé ko fải chỉ nạp car vào là ngon đâu cái này là gọi biết tìm hiểu còn bạn wá ngu học ok . hết này là hơi ức chế bạn đấy

có vậy cũng cãi nhau loạn xạ cả lên, ko bán TT trong trân bảo các thì ta mua ở TTGD( vì trước khi gỡ bỏ TT trong trân bảo các thì giá TT ở TBC với TTGD là ngang nhau) , mà TTGD đắt quá thì dùng vàng khóa mua điểm truyện ký=> rồi điểm truyện lại mua TT.
    túm lại NPH vẫn bán TT cho người nạp thẻ, có điiều hơi vòng vo tí thôi, mua= hình thức nào rẻ hơn thì ta mua thế thôi.mình nhớ có bạn nói câu rất hay đó là: BÌNH MỚI RIỆU CŨ

đề nghị cứ bán thủy tinh tại Trân Bảo Các lại đí, mấy thằng ko biết cứ bày đặt bỏ bán Thủy tinh giwof lại la làng la lối chán quá.

Quote Nguyên văn bởi SatThu76 Xem bài viết
    có vậy cũng cãi nhau loạn xạ cả lên, ko bán TT trong trân bảo các thì ta mua ở TTGD( vì trước khi gỡ bỏ TT trong trân bảo các thì giá TT ở TBC với TTGD là ngang nhau) , mà TTGD đắt quá thì dùng vàng khóa mua điểm truyện ký=> rồi điểm truyện lại mua TT.
    túm lại NPH vẫn bán TT cho người nạp thẻ, có điiều hơi vòng vo tí thôi, mua= hình thức nào rẻ hơn thì ta mua thế thôi.mình nhớ có bạn nói câu rất hay đó là: BÌNH MỚI RIỆU CŨ
    1. Sai chính tả: RƯỢU, not RIỆU.
    2. Hình thức sắp tới vừa phải đi vòng vo, vừa phải mua giá cao hơn bạn nhé...

oStarAngelo --oOo-- TànSátJX -oOo-- Facebook Group: "Tại Đây"