Trang 2/3 ĐầuĐầu 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 21

Mặc định Re: Thảo luận skill phái Đào Hoa

Mình thấy PK rất là khủng..mới LV 65 thôi mà giết người như điên

đông thì cứ chiêu 6x,solo thì 1x thế thoy

Có nhiu tang max lun đi bạn.. ĐHĐ chủ yếu là Phụ Trợ Skill

sao skill bắn xa có khi ngay người mà chả thấy mất máu
    Chữ ký là thế lào ....

ôi sao phái này cmt ít thế nhỉ

Vạn Hoa Thần Tiễn bạn nha.Còn cái 1x là để solo đi đấu phái thui.

Mới vừa lên cấp 100, giờ mình chuyển wa DHD chơi cho bít xem thế nào, có giống như mấy bác nói ko, thấy nôn nao wa đi

Quote Nguyên văn bởi ĐộcCô Giang Xem bài viết
    Mới vừa lên cấp 100, giờ mình chuyển wa DHD chơi cho bít xem thế nào, có giống như mấy bác nói ko, thấy nôn nao wa đi
    chuyển đi rồi cho mình review nhé, mình chơi mấy phái cận chiến nên ngán quá rồi, đang tính chuyển sang ĐM hoặc ĐHĐ ngọc thủy thì hiện tại mình có sẵn , còn ngọc Hỏa thì khó kiếm, nên nếu chuyển có lẽ sẽ qua ĐHĐ trước. cho mình nhận xét nhé mình cũng sắp 100

các bác cho E hỏi để Auto như nào hay Pk tay ạ ....... E mới chơi NKVS

Quote Nguyên văn bởi PhươngAnhNb Xem bài viết
    các bác cho E hỏi để Auto như nào hay Pk tay ạ ....... E mới chơi NKVS
    NM thì nên pk auto để buff
    Còn các phái khác auto hay tùy chỉnh sao ở các bạn

----------

Review của người chuyển từ đường môn qua ĐHĐ nhé
    ổn, dù đồ cùi nhưng nếu biết cách đứng thì cũng lóp ngóp sống sót
    Ví dụ khiên 10 giữa 1 rừng khiên lổn nhổn có cả max 17 trong đấu phái, biết cách đứng vẫn vào đc top 8
    ĐM nổ dame rất khó chịu, hay bị sock dame, ĐHĐ cũng nổ dame, nhưng càng đông càng to chứ không bị sock ngay, lại có skill bơm máu, skill buff di tốc thành công ...

Theo mình ĐM là phái chạy nhanh nhất, kể cả cùng cưỡi 1 con ngựa, tốc độ của ĐM luôn nhanh hơn, nhưng nếu để chiến đấu, ĐM và ĐHĐ cùng quất Hoa Sơn ( không khắc hệ cả 2 phe ) thì ĐM có khả năng sock dame, may ra ăn đc, còn ĐHĐ có khả năng trụ lâu hơn đủ để rỉa hết máu của Hoa Sơn ( tất nhiên là cả 2 không đứng lại tank )

ĐM và ĐHĐ bắn xa đòi hỏi phải biến lúc nào nên xả dame, combo và chạy @@ nếu chạy kém, phản dạ chưa tốt, khả năng chịu đòn ko tốt, hay đơn giản là máy lag, tốt nhất là ĐHĐ, nếu hổ báo, có khả năng sock dame nhanh, biết được lúc nào nên lao vào, lúc nào nên chạy, biết dồn combo sao cho đúng không bị đứt ( nếu lỡ gặp VĐ ) , tốt nhất là ĐM

Một điều nữa : công cơ bản của ĐHĐ ( mình mới +11 ) là 4444-4798 công, trong khi cùng 1 cung, là ĐM sẽ là gần 6k
    Skill 100 của ĐM có giá trị dame (theo cung +11) là hơn 43k - 45k , trong khi skill 75 của ĐHĐ thấp hơn skill đơn
    Thế nhưng nếu mà đi đông, ví dụ thiên tâm cốc 3, hay chiến trường, lãnh thổ, với dame hơn 4k, có thể nổ từ 15k đến 20k, nếu có lắc 4, và thật sự tìm đc góc đẹp, có thể nổ từ 30k đến 35k
    Còn ĐM, nếu hứng trọn skill 100, nếu là hệ kim, thì trừ khi máu 20k ra, xin tạm biệt

ĐM hợp với cả solo lẫn đánh hội đồng ( cẩn thận ko mình là trung tâm hội đồng ), còn ĐHĐ thì còn cần 1 chút may mắn nữa :p
    Lần sửa cuối bởi Cửu Vĩ Hồ Ly; 25-01-2014 lúc 04:35 AM