Hiện kết quả từ 1 tới 7 của 7

Mặc định Lực tay HS của bạn là bao nhiu??

Mình thấy có vẻ như HS dame ko cao bằng các phái khác. Ko bít phải lực tay thấp ko nữa. Mình 79 set đồ +8 vũ khí +6 lực tay có 1633. Ko bít vậy thấp lắm ko?? Mấy bạn thì thế nào

Mặc định Re: Lực tay HS của bạn là bao nhiu??

Quote Nguyên văn bởi Tiêu_Phong Xem bài viết
    Mình thấy có vẻ như HS dame ko cao bằng các phái khác. Ko bít phải lực tay thấp ko nữa. Mình 79 set đồ +8 vũ khí +6 lực tay có 1633. Ko bít vậy thấp lắm ko?? Mấy bạn thì thế nào
    bạn cộng điểm ra sao? mình max thân, cộng vào thể 100đ, còn lại úp sức mà lực tay được có 650-750 thôi
    lv 79 set +7 cùi, vk +8

Quote Nguyên văn bởi PhêThuốcLắc Xem bài viết
    bạn cộng điểm ra sao? mình max thân, cộng vào thể 100đ, còn lại úp sức mà lực tay được có 650-750 thôi
    lv 79 set +7 cùi, vk +8
    Mình max sức mạnh. Mà chắc bạn nhầm chứ sao lực tay bạn có 750 thấp vậy coi chừng bạn lấy lực tay của skill đó. Mình nói lực tay ở đây là lực công cơ bản dòng đầu tiên trong thuộc tính nv đó

Quote Nguyên văn bởi Tiêu_Phong Xem bài viết
    Mình max sức mạnh. Mà chắc bạn nhầm chứ sao lực tay bạn có 750 thấp vậy coi chừng bạn lấy lực tay của skill đó. Mình nói lực tay ở đây là lực công cơ bản dòng đầu tiên trong thuộc tính nv đó
    thế thì gọi là công cơ bản đi, ai gọi lực tay
    công cơ bản mình đc co 1300-1400 theo cách cộng ở trên, nó ít ý nghĩa, nên quan tâm lực tay skill hơn, vì chỉ số dame lên đối thủ khi dùng skill đó tính theo lực này
    Và bạn chú ý, 1 chém của HS dame nhảy 2 lần với skill 1x, như vậy 600-700 tính ra cũng trên 1300 1 nhát chém rùi, chưa tính nhảy dame x3, nên Hoa Sơn ko hề yếu

lực tay của mình 1k5 , max thân ^^ set + 7 , 8 , thôi ^^
    .Nếu bạn chủ top nâng theo kiểu max sức thì 1k6 = mình đó, mình đã tẩy theo kiểu max sức dồn thân, kiểu đó đánh khi trúng skill hoàn toàn thì 100% bạn thắng. còn miss thì xác định. Hqa mình thử lại và thấy miss rất nhiều, hoa sơn lấy né làm thủ , chính xác nhìu thì đã hơn dame rồi

minh set + 8 ngọc chưa khảm hết 10 món, toàn 2 4 viên 3, luc tay 1k871-1k965 ko lag ko chúc phúc
    Và hình này sau khi mình tháo 1 ngọc sức mạnh ra đập ngọc giảm né nhé( 1k876 - 1k892). Vũ khí thừa +8 chỉ có mỗi cái phù là hiếm thui
    Lần sửa cuối bởi MrCàChua; 27-08-2013 lúc 02:37 PM

mình set + 9 , 4 phòng cụ 10 , VK + 7 ( hiếm + 2 ngọc 3 tăng sức - 15 điểm per ngọc ) 79 lực tay 1k8