Trang 2/3 ĐầuĐầu 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 23

Mặc định Re: Đào Hoa Đảo - Chiến Trường Tử Kinh Quan

LV 8x đã có Băng Tung Vô Ảnh với Vô Song hả bạn....???

Mình lăng vân nhưng toàn đi ct top <5 . Đừng ném đá

Quote Nguyên văn bởi BảoHânkute Xem bài viết
    mình thấy nhiều bạn còn chưa hiểu rõ về đào hoa đảo.
    - bản thân mình chơi đồ ngon nên mình công max công và 150 thể lực còn lại công vào thân.
    *đào hoa đảo có tong cong 2 skill đánh: đánh đơn và đánh lang
    đánh đơn :1 Lạc Anh Thần Tiễn
    • Công kích từ xa theo đường thẳng, có xác suất làm chậm mục tiêu
    đánh lang : Vạn Hoa Thần Tiễn
    • 1 lần xuất chiêu phát ra 3 tia, tạo sát thương trong một phạm vi nhất định, có thể xuyên qua tường băng
    và còn các chiêu hổ trợ thần sầu, nếu đồ ngon đi chiến trường toàn nằm top 10.
    như :
    Phi Hoa Lạc hục hồi sinh lực của bản thân và đồng đội
    Băng Tung Vô Ảnh: Có thể đi trên nước, khi bị công kích sẽ đưa nhân vật vào trạng thái ẩn thân và nâng cao kháng tính (chiêu này đi chiến trường ngon vô cùng)
    Vô Song: Tăng lực công cho bản thân/// Mục tiêu càng xa, lực công kích càng lớn

kinh nghiem chiến trường : với lợi thế bắn xa nên chúng ta luôn đứng sau đồng đội và giết.
    ngoài ra nếu đồ vip. khi thấy đám đông thì bay vào bôm máu liên tục và sử dụng chieu 3 tia. mình nói thiệt tệ gì cũng giết được từ 3 đến 5 thằng.

nhớ gặp võ đang thì chạy té khói dùm nhé.

hihi. bài đầu tiên còn sơ sài mong anh em lượng thứ.
    Bác Bảo Hân nói thế thì không biết cách PK ĐHĐ game ngạo kiếm rồi !!!
    Đào hoa đảo skill Phi Hoa Lạc --> skill này khi buff lên thì gần như vô địch rồi !!! nhưng nó lại là skill chủ động . Nên thường thì anh em ĐHĐ đi chiến trường thường cài đặt chế độ đánh tự động ---> kiểu chỉ đinh ( công kich mục tiêu bằng tay ) thì skill này đc buff liên tục kèm theo bạn nên cài tự động ăn dược khoảng 80% !!! thế là bạn chỉ cần đứng từ đằng sau bắn vạn hoa thần tiễn . khi nào mà skill lạc hoa còn 1 giây nữa sẽ hồi phụ thì bay khinh công vào đằng trước team đánh phe mình mà bắn liên tục vào địch

Bạn không nên lo lắng vấn đề máu vì skill lạc anh né trên 90% có hao máu thì 80% hồi máu cũng sẽ tự buff . khi nào thấy Lạc anh gần hết thời gian thì bay thẳng về sau lưng phe mình và cứ làm linh bắn tỉa --> đều đều như thế là bạn đã nằm trong top 20

còn cài tự động đánh thì khi chiến trường mình cài như sau : Khung 1 --> Skill Ngịch chuyển cữu âm . khung 2 --> Phi Hoa Lạc . khung 3 --> Lạc anh thần tiễn . khung 4 --> vạn anh thần tiễn .

Quote Nguyên văn bởi TuyếtDanhNgọc Xem bài viết
    cái thằng thiên đi có bh top đéo đâu vào chém ác thế Pk thì gà chỉ dc cái tiền def người oai gớm
    Bác này thì mình thấy nói chuyện có chiều hướng ghen tị VL
    Bác Thiên mình thấy đồ tính trong ĐHĐ vẫn chưa đến mức là ngon nhất trong phái . nhưng tại sao lại vẫn luôn là người đứng thứ 1 ĐHĐ
    Lần sửa cuối bởi PhongMaBaoGiam; 03-09-2013 lúc 07:49 AM

dhd sét trang sức 9 phòng cụ 10 vk 9 tkq sét thừa mà đc hạng 3 sv . chủ yếu đi ko gặp nhiều vd và cl thì sg

Có thể viết 1 bài hướng dẫn chi tiết và dễ hiểu hơn - tổng hợp kinh nghiệm các pro lại đc ko

UP cho Thiên ml` Đi CT nhớ hú tao khà khà

Nhìn mini map thấy càng chấm hồng thì mừng thầm trong bụng đợi có 1 2 Hoa sơn lao lên buff skill né lao lên mà bắn canh bắn 3 -4 cái nhãy ra kẻo hết skill buff đứng xa mà tĩa có skill thì lao vào típ

Quote Nguyên văn bởi Hà Thối Xem bài viết
    - Không biết các bác ĐHĐ đi CT thế nào , có thể chia sẻ kinh nghiệm cùng a e phát huy tối đa năng lực ĐHĐ ở CT
    đi CT DHĐ chỉ là ăn tập thể thôi. chứ bắn lẻ thì yếu lắm. trước tiên vào thì phải PT 1 HS 1 TV 1 Nm 1 CB. vừa tăng công vừa tăng cit vừa tăng kháng cho mình. cứ nhè chỗ đông mà nhảy vào. gồng Skill phi hoa lạc lên rồi bắn Skill 6x.đảm bảo án mạng xảy ra rất chi là nhiều. Ct là nơi ĐHĐ tung hoành mà. chúc bạn sức khỏe và ghẻ mọc đầy đít

Đào hoa đảo mình Công lực 170 khiêng 6.5.
    đi chiến trường hệ thổ mình ko sợ chỉ sợ mỗi phái hoa sơn. còn cái vụ côn lôn nó tàn hình thì xác định về nhà là vừa.....

quan trọng là biết trọn góc đứng thôi . cứ tầm đông đông phi hoa lạc --> đứng trọn góc nào bắn đc trúng nhiều nhất rồi cứ xả Vạn Hoa Thần Tiễn đảm bảo là làm vài mạng. mình đi CT lúc nào cũng tốp 1-4 ( Lạc Sơn --- Hận-Đời )