Trang 2/2 ĐầuĐầu 1 2
Hiện kết quả từ 11 tới 17 của 17

Mặc định Re: Thân gửi anh em game thủ

Thôi ko nhắc đến shop với TTT nữa, tôi bảo các bạn tham gia diễn đàn tích cực thảo luận chia sẻ kinh nghiệm mà
    Mời các bạn qua topic hay và ý nghĩa khác trong diễn đàn chia sẻ ý kiến, các cao thủ ẩn hình hãy múa bút cho a em chúng tôi thưởng thức tài nghệ nào

Mấy đại gia chơi game. Cường hóa max op 14+ full đồ hiếm. Thì mấy bác chơi tiếp vì mục đích gì. hay hằng ngày vào chiến trường đêm vào môn phái chiến cho người ta biết tên. Mấy bác còn hứng thú việc săn tìm từng viên thủy tinh ko ???. Mấy bác có vui vẻ khi train nhặt dc 1 cái nguyên liệu cấp 3 cấp 4 ko ?? Chơi game mà làm 1 phát lên như vậy sẽ mất cái vui thật sự trong việc góp nhặt từng món. Rung rung mỗi khi cường hóa trang bị. Đó mới là cảm giác chơi game thật sự. vì vậy mấy bác ko phải đại gia thì xin đừng đú theo cách thể hiện bản lĩnh. Mà hãy tận hưởng cảm giác của 1 game thủ chân chính :' Góp từng viên gạch thế nào cũng xây dc căn nhà, dù không phải biệt thự nhưng đó cũng do tự tay chúng ta xây nên'

không bán TT trong shop là điều đúng và chính xác , game mới mở cần phải tìm hiểu sau và lâu dài mới biết dc thấm túy của game , chứ CÁC PÁC muốn full cường hóa thì lấy gì để phấn đấu , cái gì cũng có cái giá của nó , nhanh chóng đạt dc điều mong muốn thì cũng dễ thất bại thôi

Quote Nguyên văn bởi Trẻ Trâu Sống Lâu Xem bài viết
    không bán TT trong shop là điều đúng và chính xác , game mới mở cần phải tìm hiểu sau và lâu dài mới biết dc thấm túy của game , chứ CÁC PÁC muốn full cường hóa thì lấy gì để phấn đấu , cái gì cũng có cái giá của nó , nhanh chóng đạt dc điều mong muốn thì cũng dễ thất bại thôi
    người ta nhanh chóng đạt dc điều mà người ta mong muốn, thì dễ THẤT BẠI ở điểm nào vậy chỉ giùm cái trẻ trâu
    nhanh đạt dc thì nhanh chán thôi chứ đừng có nói câu thất bại nhé, ( ko bán TT trong shop là chính xác thì bán TT trong truyện ký là chính xác hay ko???)=> nạp thẻ mua dc điểm truyện ký đó nhé=> vậy có khác gì bán TT trong shop ko

Giờ sv châu giang 4000 vien TTT ở TGGD đã het và đã phải đặt mua với giá gần 2k vàng.Vâng đúng như ý các bạn rồi nhe thao hồ tạo acc clone mà cày BC TPV kiem TTT ko khóa bán mà lấy tien.
    Ps: chỉ khổ những người chơi game đe giải trí muốn mua ttt đe ep đồ cũng khó,mùa tùy thân thì chắc giá cao hơn 1800 so với TBC. mua bằng vàng ko khóa chắc chỉ dành cho đại gia, mua ở TTGD cũng ko tới mình vì đại gia đặt giá băng vàng ko khóa cao hơn
    Đại gia vẫn mãi là đại gia làm cách nào đi nữa thì họ vẫn mạnh hơn mình nen các bạn đừng GTAO làm gì cuối cùng thiet hại chỉ là người dân nghèo.

TTT tren TBC 1k8 h khong ban nua tui no ban 2000 vang 1 vien nuc cuoi` de tui no an loi` thi tui no khong chuoi de nha phat hanh` ban thi khong cho

Quote Nguyên văn bởi JuDas Xem bài viết
    TTT tren TBC 1k8 h khong ban nua tui no ban 2000 vang 1 vien nuc cuoi` de tui no an loi` thi tui no khong chuoi de nha phat hanh` ban thi khong cho
    Nếu máy khỏe bạn có thể làm 1 pt 7x set đồ +6 đi TVP kiếm LB bán cũng khá là hay