Trang 2/2 ĐầuĐầu 1 2
Hiện kết quả từ 11 tới 16 của 16

Mặc định Re: Các nhân sĩ ĐHĐ góp ý vs....

tớ là 1 đào hoa ko pro , nhưng thắc mắc skill ngoc tiêu địch âm thay ban nói hay qua ko biết rõ skill đó la sao ko tai nang len cap 7 rồi ma ko thấy gi khác biệt
    Trang Lạnh Như Băng

Quote Nguyên văn bởi Trang Lạnh Như Bang Xem bài viết
    tớ là 1 đào hoa ko pro , nhưng thắc mắc skill ngoc tiêu địch âm thay ban nói hay qua ko biết rõ skill đó la sao ko tai nang len cap 7 rồi ma ko thấy gi khác biệt
    Ngọc địch tiêu âm là giới hạn chồng lên của tầng, cũng có nghĩa là xuyên tâm qua các mạng. qua càng nhiều công cơ bản càng tăng. mình thấy không nhầm thì là 20% max giới hạn chồng. theo mình hiểu là như vậy. còn sai sót thì mong các bạn bổ sung và góp ý thêm...

Đào Hoa Đảo cùi bắp lắm đi chiến trường toàn chết ! hê hê !

Quote Nguyên văn bởi NiNaNiNo Xem bài viết
    Đào Hoa Đảo cùi bắp lắm đi chiến trường toàn chết ! hê hê !
    Acc tôi 9x K9 CL 230 Sever Lâm Giang đi Ct chưa bao giờ lọt khỏi Top 5.Ct là của ĐHĐ bạn ak. chỉ solo là yếu thôi chứ bắn tập thể thì...án mạng xảy ra nhiều lắm. :v

Quote Nguyên văn bởi duchanh310 Xem bài viết
    Bà này thì thấy vào top liện tục acc tui Nữ Cảnh Sát . lâu lâu thì lọt đọc đc vào top 12 còn nhiu thì tầm 20-40 ko àh
    vậy là bạn chưa biết cách Pk rồi. ĐHĐ đi CT cứ nhắm vào chỗ đông mà nhày. gồng Skill phi hoa lạc lên. rồi dùng Skill 6x. đảm bảo án mạng xảy ra rất chi là nhiều. Acc Vô_Tinh` sever Lâm Giang đi chưa bao giờ rớt khỏi Top 5. lúc nào cũng đc 80>100 mạng. đi CT thục trung thì khỏi phải nói nữa.cứ đi theo con Boss là rồi đó
    Lần sửa cuối bởi XxOngNoixX; 14-04-2014 lúc 12:32 AM

Quote Nguyên văn bởi Huy Đào Xem bài viết
    Skill lôi đình vạn quân mình thấy hầu như chả có tác dụng.
    Hiệu suất phục hồi sinh lực là tốc độ phục hồi mà thấy bình thường như chưa tăng...
    Skill đó có tác dụng khi gần die (giống đóng băng của Nga My) sẽ có xác xuất xuất hiện việc hồi máu với tốc độ cao. Bản thân cầm ĐHĐ pk khi thấy mình die rồi nhưng lại hồi máu lên cái vèo.

may ban noi rat hay mjnh kung moi choi DHD moi len 5x ma' dj tang long coc dung top 1 ko a'