Trang 1/2 1 2 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 16

Post Các nhân sĩ ĐHĐ góp ý vs....

k biết là lựa chọn của mình có chính xác hay k nữa. hiện tại thì mình đang chơi phái ĐHĐ sv Châu Giang, cũng max đc 79. tiềm năng thì max sức còn đâu + qua thân, skill max off, đồ đạc cũng ọp ẹp đc set 8. tuy nhiên sao mình thấy phái cứ yếu yếu thế nào ý. hôm bữa tỷ thí vs 1 bác Hoa Sơn đồ kém hẳn mình mà rất chật vật ms có thể win đc. CT thì k ns rồi, bác ĐHĐ nào khỏe thì cứ lao lên mà pem thì ngon (vd như ThiênBMW...). mình thấy ĐHĐ solo có vẻ yếu quá, PK trong solo thì khó kết thúc đối phương, hình thức pk cũng k đa dạng cho lắm...
    ĐHĐ có yếu hay như nào thì mình cũng sẽ gắn bó và có niềm tin vào phái cho tới cùng chỉ mong các bạn (pro) có thể góp ý cho mình về môn phái ĐHĐ ns riêng vs...
    Lần sửa cuối bởi lâmdz; 27-08-2013 lúc 05:25 AM

Mặc định Re: Các nhân sĩ ĐHĐ góp ý vs....

như bạn nói có vẻ bi quan quá , nhưng bạn cứ yên tâm là lựa chọn ĐHĐ là ko sai đâu . nói cho bạn biết ngạo kiếm bên trung quốc ĐHĐ chúng ta rất đông đấy ( bọn tàu nó chơi chán rồi nên chắc chắn là rành hết phái nào mạnh yếu.). mình cũng chơi bên sv châu giang đi chiến trường vẫn bon chen vô tốp dc.đánh ĐHĐ bạn đừng cố bắt lẻ hoặc solo hãy chọn cho mình một đám đông rồi nhảy vô bắn... xuyên tâm nó crit lên thì

Quote Nguyên văn bởi lâmdz Xem bài viết
    k biết là lựa chọn của mình có chính xác hay k nữa. hiện tại thì mình đang chơi phái ĐHĐ sv Châu Giang, cũng max đc 79. tiềm năng thì max sức còn đâu + qua thân, skill max off, đồ đạc cũng ọp ẹp đc set 8. tuy nhiên sao mình thấy phái cứ yếu yếu thế nào ý. hôm bữa tỷ thí vs 1 bác Hoa Sơn đồ kém hẳn mình mà rất chật vật ms có thể win đc. CT thì k ns rồi, bác ĐHĐ nào khỏe thì cứ lao lên mà pem thì ngon (vd như ThiênBMW...). mình thấy ĐHĐ solo có vẻ yếu quá, PK trong solo thì khó kết thúc đối phương, hình thức pk cũng k đa dạng cho lắm...
    ĐHĐ có yếu hay như nào thì mình cũng sẽ gắn bó và có niềm tin vào phái cho tới cùng chỉ mong các bạn (pro) có thể góp ý cho mình về môn phái ĐHĐ ns riêng vs...
    - ĐHĐ không thiên về solo , nhưng đi CT em chưa bao h dưới cái top 12

vừa hôm qua đăng bài, hnay đi CT ôm đc cái top 3 là vui r
    mình có điều này muốn hỏi các bạn là nhận xét như thế nào về cái skill lôi đình vạn quân ( hiệu xuất hồi sinh lực ). mình thấy skill này k thiết thực cho lắm

mình cũng thắc mắc cái chiêu Lôi Đình Vạn Quân này y như bạn mà hỏi đến nay vẫn chưa có câu trả lời
    với chiêu Cuồng Phong Quyết nữa thông số kháng hỏa hay tốc độ tấn công tăng cho nhân vật cá nhân mình thấy hơi ít không thể gọi là tuyệt đỉnh võ công được vì nó còn thua cả mấy phái khác kiểu như bí quá thêm chiêu cho có hay sao đó, mặc dù sau này ĐHĐ vẫn có thêm 1 chiêu tăng công tốc, hy vọng nhận định của mình là sai

Skill lôi đình vạn quân mình thấy hầu như chả có tác dụng.
    Hiệu suất phục hồi sinh lực là tốc độ phục hồi mà thấy bình thường như chưa tăng...

Quote Nguyên văn bởi Huy Đào Xem bài viết
    Skill lôi đình vạn quân mình thấy hầu như chả có tác dụng.
    Hiệu suất phục hồi sinh lực là tốc độ phục hồi mà thấy bình thường như chưa tăng...
    - Tác dụng thì chưa thấy nhưng tác hại đã thấy , tốn rất nhiều exp

mình thấy nhiều bạn còn chưa hiểu rõ về đào hoa đảo.
    - bản thân mình chơi đồ ngon nên mình công max công và 150 thể lực còn lại công vào thân.
    *đào hoa đảo có tong cong 2 skill đánh: đánh đơn và đánh lang
    đánh đơn :1 Lạc Anh Thần Tiễn
    • Công kích từ xa theo đường thẳng, có xác suất làm chậm mục tiêu
    đánh lang : Vạn Hoa Thần Tiễn
    • 1 lần xuất chiêu phát ra 3 tia, tạo sát thương trong một phạm vi nhất định, có thể xuyên qua tường băng
    và còn các chiêu hổ trợ thần sầu, nếu đồ ngon đi chiến trường toàn nằm top 10.
    như :
    Phi Hoa Lạc hục hồi sinh lực của bản thân và đồng đội
    Băng Tung Vô Ảnh: Có thể đi trên nước, khi bị công kích sẽ đưa nhân vật vào trạng thái ẩn thân và nâng cao kháng tính (chiêu này đi chiến trường ngon vô cùng)
    Vô Song: Tăng lực công cho bản thân/// Mục tiêu càng xa, lực công kích càng lớn

kinh nghiem chiến trường : với lợi thế bắn xa nên chúng ta luôn đứng sau đồng đội và giết.
    ngoài ra nếu đồ vip. khi thấy đám đông thì bay vào bôm máu liên tục và sử dụng chieu 3 tia. mình nói thiệt tệ gì cũng giết được từ 3 đến 5 thằng.

nhớ gặp võ đang thì chạy té khói dùm nhé.

hihi. bài đầu tiên còn sơ sài mong anh em lượng thứ.

Quote Nguyên văn bởi BảoHânkute Xem bài viết
    mình thấy nhiều bạn còn chưa hiểu rõ về đào hoa đảo.
    - bản thân mình chơi đồ ngon nên mình công max công và 150 thể lực còn lại công vào thân.
    *đào hoa đảo có tong cong 2 skill đánh: đánh đơn và đánh lang
    đánh đơn :1 Lạc Anh Thần Tiễn
    • Công kích từ xa theo đường thẳng, có xác suất làm chậm mục tiêu
    đánh lang : Vạn Hoa Thần Tiễn
    • 1 lần xuất chiêu phát ra 3 tia, tạo sát thương trong một phạm vi nhất định, có thể xuyên qua tường băng
    và còn các chiêu hổ trợ thần sầu, nếu đồ ngon đi chiến trường toàn nằm top 10.
    như :
    Phi Hoa Lạc hục hồi sinh lực của bản thân và đồng đội
    Băng Tung Vô Ảnh: Có thể đi trên nước, khi bị công kích sẽ đưa nhân vật vào trạng thái ẩn thân và nâng cao kháng tính (chiêu này đi chiến trường ngon vô cùng)
    Vô Song: Tăng lực công cho bản thân/// Mục tiêu càng xa, lực công kích càng lớn

kinh nghiem chiến trường : với lợi thế bắn xa nên chúng ta luôn đứng sau đồng đội và giết.
    ngoài ra nếu đồ vip. khi thấy đám đông thì bay vào bôm máu liên tục và sử dụng chieu 3 tia. mình nói thiệt tệ gì cũng giết được từ 3 đến 5 thằng.

nhớ gặp võ đang thì chạy té khói dùm nhé.

hihi. bài đầu tiên còn sơ sài mong anh em lượng thứ.
    vẫn biết là như vậy và ai cũng làm theo cách như thế cả. mình muốn hỏi bạn rằng, bạn nghĩ thế nào về môn phái này

Quote Nguyên văn bởi Hà Thối Xem bài viết
    - ĐHĐ không thiên về solo , nhưng đi CT em chưa bao h dưới cái top 12
    Bà này thì thấy vào top liện tục acc tui Nữ Cảnh Sát . lâu lâu thì lọt đọc đc vào top 12 còn nhiu thì tầm 20-40 ko àh