Trang 1/2 1 2 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 16

Mặc định một mẹo nhỏ để ae ĐHĐ đi chiến trường kill dc nhiều mạng nào

cách này có thể nhiều bạn biết rồi nên mình có múa rìu qua mắt thợ xin ae nào biết đừng chém.
    mình vào đề luôn , các bạn xem hình sau sẻ rõ điều mà mình muốn nói:

tại sao chúng ta lại để auto ở chế độ này vì : khi bạn chọn một mục tiêu tấn công thì ở cđ "chế độ" này no sẽ dí theo mục thiêu cho đến khi nào mục tiêu bị tiêu diệt , ở game này đhđ bắn một thằng rất lâu chết nhưng nếu thằng đó rút lui về sẽ giúp chúng ta bắn vào đám đông quân địch ( nó ko chết nhưng sẽ có thằng khác chết ) đây là mấu chốt của vấn đề.
    hy vọng ae đọc song sẻ điều tôi muốn nói và làm cho mình được vài mạng khi vào ct

Mặc định Re: một mẹo nhỏ để ae ĐHĐ đi chiến trường kill dc nhiều mạng nào

phái nào đi CT mà chẳng chọn kiểu này . vốn dĩ nó ghi là kiểu thi đấu rồi
    còn DHD mà để auto buf 75% thế kia như bạn thì mới nhảy vào bắn có khi die rồi , đi CT thì DHD để auto tầm 90 nhá vậy thì mới có TOP

Quote Nguyên văn bởi Onlylove Xem bài viết
    phái nào đi CT mà chẳng chọn kiểu này . vốn dĩ nó ghi là kiểu thi đấu rồi
    còn DHD mà để auto buf 75% thế kia như bạn thì mới nhảy vào bắn có khi die rồi , đi CT thì DHD để auto tầm 90 nhá vậy thì mới có TOP
    - Có top k hay lại chém gió

Quote Nguyên văn bởi Hà Thối Xem bài viết
    - Có top k hay lại chém gió

top 1 thì chưa bao giờ dc vì ko đấu lại với mấy người set 13 trong khi mình set 8,9
    nhưng cỡ top <15 lúc nào cũng lấy đc nếu set 8,9 và hiện tại ở tầm này

nếu để theo kiểu thi đấu đó, có khi kẻ chết chính la ban. neu ke dich rut lui qua nhanh, ban ruot theo dich the vo tinh ban nhau vao tâm dame cua dich. ban chua kip giet nhung ng do thi minh e ban da het mau ve thanh roi.
    theo minh van chon keu luyen cap, ban dung ben ngoai ban vao , khi thay dam dong thi ban vao dam dong va nho bom mau lien tuc, nhu vay te gi cung an dc vai thang. do la y kien va kinh nghiem cua minh. neu co gi khong dung thi vui long chi giao them.

kiểu auto train khi đi ct rất khó để kết thúc dc đối phương vì nó liên tục thay đổi mục tiêu nhé bạn . bạn cư yên tâm mà làm theo cach của mình đi đã test rất nhiều rồi
    Quote Nguyên văn bởi BảoHânkute Xem bài viết
    nếu để theo kiểu thi đấu đó, có khi kẻ chết chính la ban. neu ke dich rut lui qua nhanh, ban ruot theo dich the vo tinh ban nhau vao tâm dame cua dich. ban chua kip giet nhung ng do thi minh e ban da het mau ve thanh roi.
    theo minh van chon keu luyen cap, ban dung ben ngoai ban vao , khi thay dam dong thi ban vao dam dong va nho bom mau lien tuc, nhu vay te gi cung an dc vai thang. do la y kien va kinh nghiem cua minh. neu co gi khong dung thi vui long chi giao them.
    bạn ah bạn hãy kiên nhẫn chết vài lần thì sẽ có thành quả ngay thôimột nhát bắn 3-4 em nằm sấp là chuyện có thể
    Quote Nguyên văn bởi BảoHânkute Xem bài viết
    Lần sửa cuối bởi Sói Cô Đơn; 03-09-2013 lúc 01:21 PM

Nghe kiểu này là k ổn rồi, ĐHĐ rất là dễ chết, mình cũng chơi ĐHĐ và cách đi ct của mình là chạy đến gần mé đám đông (và luôn là đi theo đám đông bên mình càn đám đông bên giặc), đứng trong đám đông đó buff xong đầy đủ để skill bắn 3 tia số 1 cứ đè số 1 và xả, thế nào cũng có vài 3 em lăn đùng ra. Đứng ở trung tâm đám đông cũng đc, nhưng mà sẽ bị giới hạn tầm bắn, đứng bên mé trái hoặc fải của đám đông, thì mình sẽ bắn đc xa hơn và tỷ lệ bị die cũng thấp hơn. Từ những ngày đầu mình đã luôn đi như thế. Mình đi ct k bao h auto cả, vì auto đánh rất là ngu. Đánh kiểu này tệ 1 cái là k thể dí theo tới cùng, k thể bắn chính xác vào 1 mục tiêu như ý muốn, vì khi mục tiêu chạy là mình sẽ bắn loạn lên. Và kiểu này chỉ để dành đánh đám đông thôi. Ý kiến của mình là thế. Các bác thử xem
    Và thêm 1 ý kiến nữa là bơm 75% chắc chắn sẽ chết nhăn răng nếu bạn để auto ct kiểu thi đấu. Bạn đã test nhiều lần rồi sao?? ĐHĐ đánh solo rất mệt, thêm nữa rất dễ chết. Nếu bạn đã test kiểu này nhiều lần thì hẳn đồ bạn rất khủng thì mới k chết, hoặc bên đối phương qá ít người nên bạn k chết. Kiểu này theo mình thấy k thể đánh đám đông, ĐHĐ chạy rất chậm nếu k buff lên, do vậy nguy cơ bạn nằm sấp cao đấy
    Lần sửa cuối bởi Pamela; 04-09-2013 lúc 11:03 AM

it khi dưới top 5 :X sv trường giang
    Trang Lạnh Như Băng

Quote Nguyên văn bởi Trang Lạnh Như Bang Xem bài viết
    it khi dưới top 5 :X sv trường giang
    sao ko chia sẻ cho ae biết

Quote Nguyên văn bởi Sói Cô Đơn Xem bài viết
    cách này có thể nhiều bạn biết rồi nên mình có múa rìu qua mắt thợ xin ae nào biết đừng chém.
    mình vào đề luôn , các bạn xem hình sau sẻ rõ điều mà mình muốn nói:

tại sao chúng ta lại để auto ở chế độ này vì : khi bạn chọn một mục tiêu tấn công thì ở cđ "chế độ" này no sẽ dí theo mục thiêu cho đến khi nào mục tiêu bị tiêu diệt , ở game này đhđ bắn một thằng rất lâu chết nhưng nếu thằng đó rút lui về sẽ giúp chúng ta bắn vào đám đông quân địch ( nó ko chết nhưng sẽ có thằng khác chết ) đây là mấu chốt của vấn đề.
    hy vọng ae đọc song sẻ điều tôi muốn nói và làm cho mình được vài mạng khi vào ct
    ảnh hư rồi bạn ơi....fix lại cho mình xem với cũng đang mún qua DHD