Trang 1/2 1 2 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 11

Mặc định AE thấy thế nào cho ý kiến nhe

Hiện mình chơi ĐHĐ sv thái sơn mình cấp 78, riêng về skill tăng hiệu suất hồi phục sinh lực mình nâng 4 điểm, thấy các bạn nói ĐHĐ yếu nên mình viết bài này,mong ae có thể góp thêm ý kiến để mình có thể chơi tốt hơn, theo mình thì tức nhiên như ae cũng đã nói thì ĐHĐ ko solo được nhưng mình xin góp ý này nếu ae test được thì cũng tốt, đồ mình hiện tại thì khiên 6, lúc đầu mình chơi thì full sức mạnh nhưng sau thì mình thấy nếu chỉ tăng full sức tuy đame to nhưng tỷ lệ crit thấp thì khó mà kết thúc đối phương,theo mình thì thân 350 còn lại full sức nếu dư thì cho hết vào thể, tuy máu ít nhưng tỷ lệ crit cũng như đame tương đối với nhau,mình hiện giờ thì 378 thân và 427 sức đame cơ bản 3k1, chiến trường giờ thì cũng nằm từ hạng 40 trở lại thôi,ko biết ae thế nào nhưng đến giờ mình vẫn trung thành với đường này, vk mình hiện tại chỉ mới +8 thôi, xin ae đóng góp ý kiến thêm cho mình. Mình xin cảm ơn

Mặc định Re: AE thấy thế nào cho ý kiến nhe

- Thế bác xem lại trình pk của bác , dame cơ bản của em có 2k2 , khiêng mới lên 6 , mà đi CT chưa bao h rớt xuống top 12

Can gi coi hom nay di chien truong 3 tran deu top 10 kaka len 8x ban phe,giet luon em vd voi hs

minh lv 78 thay hoi yeu cac ban nao pro chi minh tang dien vs ,thank nhieu

Quote Nguyên văn bởi Rãnh Rỗi Xem bài viết
    Can gi coi hom nay di chien truong 3 tran deu top 10 kaka len 8x ban phe,giet luon em vd voi hs
    - 7x thôi nó bắn đã phê rồi , ở CT ĐHĐ là vô đối

Quote Nguyên văn bởi anh long Xem bài viết
    minh lv 78 thay hoi yeu cac ban nao pro chi minh tang dien vs ,thank nhieu
    - Ở lv của bác em đi CT lúc nào cũng top đầu , dù đồ cùi

HK.StingDâu Biện Kinh Thái Sơn, khiên 6 vừa lên 7, từ ngay mở chiến trường duy nhất 1 lần tóp 19 do vào ct rồi bỏ đi ăn cơm muộn 10 phút, còn từ đó tới giờ chưa lần nào tụt ngoài top ten . Vũ khí cũng chỉ 8 thôi b nhé. Bạn nên xem lại ăn ở đi

max sức rồi thân cứ thế mà bem không cộng thêm j cả

kaka từ ngày lên khiên 10 vk + 12 rồi mình bắn thằng cũng 2k có đám động đame 4k đến 5k chí mạng thì 1 phát 1 em, top 5 chuẩn, tốn 2m nạp card

Hiện mình chơi ĐHĐ sv thái sơn mình cấp 78, riêng về skill tăng hiệu suất hồi phục sinh lực mình nâng 4 điểm, thấy các bạn nói ĐHĐ yếu nên mình viết bài này,mong ae có thể góp thêm ý kiến để mình có thể chơi tốt hơn, theo mình thì tức nhiên như ae cũng đã nói thì ĐHĐ ko solo được nhưng mình xin góp ý này nếu ae test được thì cũng tốt, đồ mình hiện tại thì khiên 6, lúc đầu mình chơi thì full sức mạnh nhưng sau thì mình thấy nếu chỉ tăng full sức tuy đame to nhưng tỷ lệ crit thấp thì khó mà kết thúc đối phương,theo mình thì thân 350 còn lại full sức nếu dư thì cho hết vào thể, tuy máu ít nhưng tỷ lệ crit cũng như đame tương đối với nhau,mình hiện giờ thì 378 thân và 427 sức đame cơ bản 3k1, chiến trường giờ thì cũng nằm từ hạng 40 trở lại thôi,ko biết ae thế nào nhưng đến giờ mình vẫn trung thành với đường này, vk mình hiện tại chỉ mới +8 thôi, xin ae đóng góp ý kiến thêm cho mình. Mình xin cảm ơn
    Bạn Khiên 6 mà dame cơ bản 3k1 thì mình có dấu hỏi là có buff skill ( Phi Hoa Lạc ) ko....Đào Hoa đánh chủ yếu cần Dame to nên mình vẫn trung thành với max Sức còn lại + vào Thân..Mình đã thử rất nhiều cách tăng nhưng cách này là ok nhất.Đi chiến trường hầu như top 1 2 3...Trong đó top 1 là nhiều...Còn bạn thắc mắc thì qua Châu Giang pmm ThiênBMWS1K nhé ...

kaka từ ngày lên khiên 10 vk + 12 rồi mình bắn thằng cũng 2k có đám động đame 4k đến 5k chí mạng thì 1 phát 1 em, top 5 chuẩn, tốn 2m nạp card
    Bạn có chém thì chém vừa vừa thôi...Nạp 2M mà đòi khiên 10 với VK + 12 thì đấy là điều ko thể bạn à...Cho dù bạn có cày 2 chục acc clone thì cũng ko thể lên đc trừ khi bạn " Chém Gió "....

Thánh chém... 2m cho bạn 2 cái vip năm luôn. với 16v vàng khóa thì làm thế nào bạn up đc khiên 10...mình cũng chỉ mới khiên 10 thôi....