Hiện kết quả từ 1 tới 8 của 8

Mặc định Công tốc của HS quá thấp???

Mình thấy sao công tốc của HS ít quá có vẻ như ko bằng các phái khác. Công tốc mình có 40 mấy đánh chậm quá

Wink Re: Công tốc của HS quá thấp???

Tại bạn chưa lên đồ ý chứ thấy HS đánh cũng khá là khó chịu vì crit cao và nhanh ai máu ít khá là nguy hiểm

Mặc định Re: Công tốc của HS quá thấp???

công tốc chỉ tính điểm chẵn nên có lẽ bạn ko tăng max skill 3x = 30 công tốc . bội + 8 = 20 công tốc . phái nào cũng tốc đánh 50 thôi trừ mấy bác chơi phái VNĐ

Acc phụ nga mi xài ngọc bội ký + 5 ( công tốc + 16 ) hiện tại tốc là 56
    Acc chính hoa sơn ngọc bội + 8 ( công tốc + 20 ) hiện tại tốc 50
    thế là thế nào ?

bởi vì công tốc từ skill của nm cao hơn chứ sao, đến 95 thì skill của nm hơn skill của hs 20 công tốc

công tốc mình 60 ( 1.29 điểm/ 1s đánh) nhưng mà thấy vẫn chậm quá hjx. ko như cái clip giới thiệu về hoa sơn

vãi cả các bác hoa sơn. thế các bác chỉ biết nhìn công tốc ko nhìn dame nhẩy 1 chém của các bác lên tận mấy lần à ? crit liên tục à ? nhìn thiên vương chưa. công tốc nhanh đấy nhưng dame nhẩy như nào ? đâm 1 phát nhẩy 1 phát. đâm 2 phát nhây 2 phát... Vẫn còn đòi hỏi đánh nhanh nữa thì cũng bó tay rồi

Với Hy Dực thì không cần công tốc damge vẫn nhảy liên hồi, thường kết liễu đối phương bằng chiêu Độc Cô.